เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2399
14
ซ่อนแถบด้านข้าง

พระสมเด็จทิพย์มงคล ปี 35 เนื้อผงผสมมวลสารไม้ข่อฟ้าวัดระฆัง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 20-12-2014 14:24

พระสมเด็จทิพย์มงคล ปี 35 เนื้อผงผสมมวลสารไม้ข่อฟ้าวัดระฆัง

พระผงสมเด็จทิพย์มงคล จัดสร้างไว้ 6 พิมพ์ คือ พิมพ์พิเศษ (พระประธาน) พิมพ์ฐานสิงห์ พิมพ์เจดีย์ พิมพ์ฐานหมอน พิมพ์ขัดสมาธิเพ็ชร และพิมพ์คะแนน  เป็นพระสมเด็จเพียงรุ่นเดียวที่นำไม้ช่อฟ้าวัดระฆังมาเป็นมวลสารในการจัดสร้าง

พระสมเด็จทิพย์มงคล ผสมไม้ช่อฟ้าวัดระฆัง และพระสมเด็จแกะจากไม้ข้อฟ้าวัดระฆัง ได้ประกอบพิธีพุทธาภิเษก ณ พระอุโบสถวัดเจ้าอาม เมื่อวันที่ 9 พฤศจิกายน 2535 โดยได้รับเมตตาจากสมเด็จพระญาณสังวร สมด็จพระสังฆราช สกลมหาสังฆปริณายก ทรงเป็นประธานจุดเทียนชัย และสมเด็จพระพุฒาจารย์ (เกี่ยว) วัดสระเกศ เป็นประธานดับเทียนชัย

ปลุกเสกโดยพระเกจิอาจารย์ดังทั่วประเทศ จำนวน 69 รุป อาทิ พระสมเด็จพระมหาธีราจารย์ วัดชนะสงคราม, หลวงพ่อแพ วัดพิกุลทอง, หลวงพ่ออุตตมะ วัดวังก์วิเวกการาม, หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ, หลวงพ่อพูน วัดบ้านแพน, หลวงพ่อช่วง วัดปากน้ำ, หลวงพ่อบุญมา วัดเบญจมบพิตร, หลวงพ่อทองดี วัดราชโอรส, หลวงพ่อผัน วัดระฆังฯ, หลวงพ่อช่อ วัดฤกษ์บุญมี, หลวงพ่อสำราญ วัดปากคลองมะขามเฒ่า และพระครูนิวิฐสาธุวัตร เจ้าอาวาสวัดเจ้าอาม เป็นต้น

มีแบ่งให้บูชาองค์เดียวที่ 1,299 บาท...ฟรีค่าส่ง EMS

หากโอนผ่าน ATM ให้แจ้ง SMS ผ่านตู้จะทราบทันทีทำให้จัดส่งได้ในวันถัดไป  
ยินดีบริการด้วยมิตรภาพและความจริงใจครับ..."เงินแท้ พระต้องแท้"

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม ตามวิธีดังต่อไปนี้
1. สมัครเป็นสมาชิก www.khalong.com  (ฟรี)
2. โพสข้อความเพื่อสอบถามท้ายกระทู้นี้
3. ส่งข้อความส่วนตัว PM (Personal Message) เพื่อสอบถามโดยดูชื่อเจ้าของพระด้านซ้ายมือ แล้วกด ส่ง PM
4. โทรสอบถาม..."คำแพง"  เบอร์ 09-ุ6261-9782
ขอบคุณครับ...
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 1-4-2014 19:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สนใจพูดคุย สอบถามกันได้นะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 2-4-2014 08:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 2-4-2014 08:01

พิเศษจัดไปที่ 999 บาท...พร้อมส่ง EMS ฟรี  สนใจทักมาได้เลยจ๊ะ
Tuzki โพสต์เมื่อ 2-4-2014 08:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งืม-ม์ ... น่าสนใจ

แสดงความคิดเห็น

พระเก่าดีๆมีองค์เดียว สนใจปิดหน้ากระทู้ได้เลยนะครับ  โพสต์เมื่อ 2-4-2014 08:25
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 2-4-2014 09:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Tuzki ตอบกลับเมื่อ 2-4-2014 08:08
งืม-ม์ ... น่าสนใจ

ขอแนะนำองค์นี้ด้วยครับ
http://khalong.com/board2/thread-26418-1-1.html
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-4-2014 09:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

พิเศษจัดไปที่ 999 บาท...พร้อมส่ง EMS ฟรี  สนใจทักมาได้เลยจ๊ะ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 4-4-2014 12:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 21-4-2014 08:44

พิเศษจัดไปที่ 999 บาท...พร้อมส่ง EMS ฟรี  
สนใจแจ้งปิดบนกระทู้ได้เลยจ๊ะ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 14-4-2014 09:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สนใจทักทายมาได้นะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 21-4-2014 08:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

พิเศษจัดไปที่ 999 บาท...พร้อมส่ง EMS ฟรี  
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 28-4-2014 12:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 2-5-2014 15:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอเชิญแวะชมนะครับ
kiddee โพสต์เมื่อ 3-5-2014 07:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เนื้องามมากๆ พุทธคุณสูง
รีบๆเก็บครับ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณมากครับท่าน  โพสต์เมื่อ 3-5-2014 09:00
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 20-6-2014 19:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 20-12-2014 14:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

หากโอนผ่าน ATM ให้แจ้ง SMS ผ่านตู้จะทราบทันทีทำให้จัดส่งได้ในวันถัดไป  
ยินดีบริการด้วยมิตรภาพและความจริงใจครับ..."เงินแท้ พระต้องแท้"

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม ตามวิธีดังต่อไปนี้
1. สมัครเป็นสมาชิก www.khalong.com  (ฟรี)
2. โพสข้อความเพื่อสอบถามท้ายกระทู้นี้
3. ส่งข้อความส่วนตัว PM (Personal Message) เพื่อสอบถามโดยดูชื่อเจ้าของพระด้านซ้ายมือ แล้วกด ส่ง PM
4. โทรสอบถาม..."คำแพง"  เบอร์ 09-ุ6261-9782
ขอบคุณครับ...
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 18:14 , Processed in 0.168489 second(s), 9 queries , File On.