เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2999
10
ซ่อนแถบด้านข้าง

เจ้าพ่อเสือสมิง รุ่นปรมาจารย์ 5 แผ่นดิน ลป.หมุน ฐิตสีโล วัดบ้านจาน จ.ศรีสะเกษ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 20-12-2014 14:57

เจ้าพ่อเสือสมิง รุ่นปรมาจารย์ 5 แผ่นดิน
ลป.หมุน ฐิตสีโล  สิริอายุ 109 ปี วัดบ้านจาน จ.ศรีสะเกษ  

เนื้อนวะโลหะผิวไฟ จำนวนสร้าง 999 องค์  ขนาด 4.5 x 2.6 ซม. ใต้ฐานอุดผงกระโหลกเสือ มีหมายเลขและแผ่นโค๊ดทองแดง

เจ้าพ่อเสือสมิง  วิชาเสือนี้ หลวงปู่ท่านเก่งมาก เพราะท่านใช้ชีวิตส่วนใหญ่เกือบทั้งชีวิต ดำรงชีพบำเพ็ญเพียรอยู่แต่ในป่า ซึ่งถ้าท่านไม่เก่งจริง ท่านคงใช้ชีวิตอยู่ในป่าไม่ได้แน่ๆ และยังเคยมีเรื่องเล่าว่า เคยมีลูกศิษย์ไปหาท่านในตอนกลางคืนปรากฎว่าไม่เห็นหลวงปู่ แต่กลับเห็นเป็นเสืออยู่ในกุฎิ แล้วปีนี้ก็เป็นปีขาล การบูชาเสือเพื่อแก้เคล็ด เสริมชะตา หนุนวาสนาบารมี ยิ่งเป็น "เจ้าพ่อเสือสมิง" ในนามหลวงปู่หมุนแล้วล่ะก็ ดุ! ขลัง! แน่นอน เพราะหลวงปู่ท่านเป็นพระป่าแท้ๆ อยู่แต่ในป่าซึ่งพบเจอเรื่องลี้ลับ อาถรรพณ์ ในป่ามามากมายทั้งชีวิต ดังนั้นวิชาเสือของท่านก็ต้องอยู่ในระดับ “ชั้นครู” ที่เหนือกว่าวิชาใดๆ

ประกอบพิธีพุทธาภิเษกในพระมหาเจดีย์ ต่อหน้าสังขารหลวงปู่หมุน  วันที่  11 มีนาคม  2553 โดยสหายธรรมของท่าน หลวงปู่พา  อธิวโร ศิษย์เอกหลวงปู่มุม  วัดปราสาทเยอ  หลวงปู่คำบุ  วัดกุดชมพู หลวงพ่อสัมฤทธิ์  เจ้าคณะอำเภอกันทรารมย์

ประกอบพิธีเสาร์5 พุทธาภิเษก ณ วัดสุทัศน์  วันที่  20  มีนาคม  2553 โดย  หลวงพ่ออั้น  วัดธรรมโฆษก  หลวงพ่อสิริ   วัดตาล  นนทบุรี

สภาพใหม่เก็บหิ้งไม่เคยใช้  ให้บูชา 1,499 บาท...
จัดส่ง EMS ฟรี+พระสมนาคุณ

หากโอนผ่าน ATM ให้แจ้ง SMS ผ่านตู้จะทราบทันทีทำให้จัดส่งได้ในวันถัดไป  
ยินดีบริการด้วยมิตรภาพและความจริงใจครับ..."เงินแท้ พระต้องแท้"

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม ตามวิธีดังต่อไปนี้
1. สมัครเป็นสมาชิก www.khalong.com  (ฟรี)
2. โพสข้อความเพื่อสอบถามท้ายกระทู้นี้
3. ส่งข้อความส่วนตัว PM (Personal Message) เพื่อสอบถามโดยดูชื่อเจ้าของพระด้านซ้ายมือ แล้วกด ส่ง PM
4. โทรสอบถาม..."คำแพง"  เบอร์ 09-ุ6261-9782
ขอบคุณครับ...
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 10-12-2013 17:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สนใจอยากได้  แจ้งมาจะจัดให้ครับผม....
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 11-12-2013 08:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สนใจอยากได้  แจ้งมาจะจัดให้ครับผม....
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 13-12-2013 10:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 14-12-2013 09:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เชิญแวะชมนะจ๊ะ...
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 15-12-2013 11:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 9-11-2014 10:47

พิเศษ
สภาพใหม่เก็บหิ้งไม่เคยใช้  ให้บูชา 1,499 บาท...จัดส่ง EMS ฟรี+พระสมนาคุณ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 16-12-2013 15:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านใดจะได้เป็นเจ้าของที่แท้จริงหนอ...
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 17-12-2013 08:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีองค์เดียว...ท่านใดเร็วกว่าก็ได้ไปครับ...
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 14-1-2014 16:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

พิเศษจัดไปรับปีใหม่.....
สภาพใหม่เก็บหิ้งไม่เคยใช้  ให้บูชา 1,499 บาท
ฟรีค่าส่ง EMS ทั่วประเทศ+พระโพธิญาณและพระคาถา
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 9-11-2014 10:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 20-12-2014 14:57

หากโอนผ่าน ATM ให้แจ้ง SMS ผ่านตู้จะทราบทันทีทำให้จัดส่งได้ในวันถัดไป  
ยินดีบริการด้วยมิตรภาพและความจริงใจครับ..."เงินแท้ พระต้องแท้"

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม ตามวิธีดังต่อไปนี้
1. สมัครเป็นสมาชิก www.khalong.com  (ฟรี)
2. โพสข้อความเพื่อสอบถามท้ายกระทู้นี้
3. ส่งข้อความส่วนตัว PM (Personal Message) เพื่อสอบถามโดยดูชื่อเจ้าของพระด้านซ้ายมือ แล้วกด ส่ง PM
4. โทรสอบถาม..."คำแพง"  เบอร์ 09-ุ6261-9782
ขอบคุณครับ...
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 03:11 , Processed in 0.201071 second(s), 7 queries , File On.