เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
12519
23
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์พญางั่ง หลวงพ่อช้วน

[คัดลอกลิงก์]
Kawin โพสต์เมื่อ 26-11-2012 13:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
สวัสดีครับพี่ๆ น้องๆ ชาวเมืองกาหลง

ผมเป็นสมาชิกใหม่พึ่งโพสเป็นครั้งแรก แต่ก็ได้เข้ามาด้อมๆ มองๆ เมืองกาหลงอยู่นานแล้ว
จนได้อ่านประสบการณ์เกี่ยวกับพญางั่ง หลวงวตาช้วน ที่ท่าน artist ได้โพสท์ไว้

เมือสัปดาห์ก่อนผมจึงหาพญางั่งมาบูชา
พกพญางั่งไว้ในกางเกงในตามแบบ atrist
ได้เรื่องตามที่คิดไว้เลยครับ ผมเดินไปเดินมาพญางั่งก็ขยับเขยื้อยเลื่อนไหลไปด้วย
พญางั่งเป็นโลหะหล่อมีหน้ามีตา มีปมมีปุ่ม แถมเกศยังแหลมอีก
พอพญางั่งขยับก็เกิดการระคายเคืองและทิ่มต่ำเนื้ออ่อนๆ ในร่มผ้า
ผมต้องจัดให้เข้าที่เข้าทางจนรู้แนวว่าควรจะเชิญพ่ญางั่งไว้ตรงซอกไหนมุมไหน

วันนั้นทั้งวันก็ไม่มีอะไรน่าตื่นเต้นพอที่จะถือว่าเป็นประสบการณ์ได้
ทำงานไปเพื่อนร่วมงานก็ปกติ

พอตอนเย็นไปฟิตเนส สองจิตสองใจว่าจะเชิญพญางั่งออกจากชั้นในมาไว้ชั้นนอกดีไหม
คิดไปคิดมาไหนๆ ก็ไหนๆ แล้วใส่ไว้ที่เดิมดีกว่า
ว่าแล้วก็ขึ้นเครื่องวิ่งเพื่อวอร์ม
วิ่งไปวิ่งมาคุณผู้จัดการฝ่ายการเงินของฟิตเนสออกมายืนที่เคาน์เตอร์แล้วชำเลืองมาที่ผม
ผมเป็นสมาชิกฟิตเนสนี้มาหลายเดือนคุณผู้จัดการสาวรุ่นพี่ท่านนี้ไม่เคยมองผมเลย เห็นแต่เธอนั่งทำงานและพูดคุยกับพนักงานด้วยกัน
แต่วันนั้นท่าทีคุณพี่แปลกๆ ผมมองไปที่เคาน์เตอร์ทีไรก็เห็นคุณพี่มองผมอยู่ตลอด
วอร์มเสร็จผมก็ลงจากเครื่องวิ่ง ไปยกเวทต่อ ตรงที่ผมยกเวทเป็นมุมที่มองไม่เห็นเคาน์เตอร์
คุณพี่ผู้จัดการออกมาจากเคาน์เตอร์เดินไปเดินมาแถวๆ ที่ผมเล่นอยู่
ร้อยวันพันปีคุณพี่ไม่เคยมีอาการแบบนี้เลยนะครับ
วันแรกผ่านไปประสบการณ์ยังไม่ชัดเจน

รุ่งขึ้นผมพกพญางั่งไปที่ฟิตเนสอีก
ลงชื่อเข้าที่เคาน์เตอร์ก็ไม่เห็นคุณพี่ผู้จัดการ อ่ะไม่เป็นไรเราไปเล่นของเรา
ก็วิ่งวอร์มตามระเบียบ แล้วมาเล่นเวท
คุณพี่ผู้จัดการเดินมาอีกแล้ว คราวนี้เธอจ้องหน้าผมแบบให้รู้ว่า"จ้องอยู่นะน้อง"
ผมก็ไม่ได้สานต่ออะไร เพราะผู้จัดการก็รุ่นพี่ห่างกับผมหลายปี

ประสบการณ์เล็กน้อยของกกระผมครับ
มือใหม่หัดโพสท์ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะคร้าบบบบ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
mrchu โพสต์เมื่อ 26-11-2012 13:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์เยี่ยมครับ 36660_1.gif
ผมมีประสบการณ์ของหลวงตาช้วนก็ เหรียญใบหวยครับ ให้ตรงมา 2 งวดแระครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 26-11-2012 13:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว้าว...ประสพการณ์มาแว้ว
 เจ้าของ| Kawin โพสต์เมื่อ 26-11-2012 14:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 2# mrchu

ต้องลองบ้างแล้วล่ะครับ
มีเสน่ห์เมตตาอย่างเดียวไม่พอ ต้องมียุทธปัจจัยสนับสนุนด้วย
KTI โพสต์เมื่อ 26-11-2012 14:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กังวลเรื่องโดนเกี่ยวนี่แหละครับ.... ว่าแต่ท่านเหน็บไว้ซอกไหนครับ
spakafae14 โพสต์เมื่อ 26-11-2012 14:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
mrchu โพสต์เมื่อ 26-11-2012 14:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ถูกต้องครับผม กองทัพเดินด้วยท้องครับ อิอิ... 4fa3b505b038b.gif
 เจ้าของ| Kawin โพสต์เมื่อ 26-11-2012 14:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กังวลเรื่องโดนเกี่ยวนี่แหละครับ.... ว่าแต่ท่านเหน็บไ ...
ต้นฉบับโพสโดย KTI เมื่อ 26-11-2012 14:01

อธิบายลำบากครับมันไม่งาม คิดว่าลองเองดีกว่าครับจะได้รู้เอง
สรีระแต่ละคนไม่เหมือนกัน
peeya โพสต์เมื่อ 26-11-2012 14:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นอีกชุดรายการ อีกหนึ่งครูบาอาจารย์ที่ยังไม่ได้เป็นสมบัติของตัวเอง ช่วงนี้กำลังไล่เก็บของขลัง ของคุณ artist อยู่ ชุดต่อไปน่าจะถึงคิว หลวงตาช้วนแล้ว
jojo2527 โพสต์เมื่อ 26-11-2012 15:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แจ่มมากครับ ต้องหามาลองมั่งซะแล้ว
soulballza โพสต์เมื่อ 26-11-2012 20:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอด
title โพสต์เมื่อ 27-11-2012 01:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว๊าววววววววววววววววววววว  อย่างน้อยก็ได้อ่านประสบการณ์  

makaza โพสต์เมื่อ 27-11-2012 03:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด makaza เมื่อ 27-11-2012 03:29

หลวงตาช้วน ท่านไม่สบายอยู่นานแล้วนะครับ ในเวปพลังจิต ก็ยังคุยกันอยู่เลย
เรื่องที่วัตถุมงคลออกมาเรื่อยๆ แต่เงินไม่รู้กลับไปที่วัดหรือเปล่า  ไม่มีใครรู้  ตอนนี้ท่านต้องการเงินรักษาตัวด้วย
ข่าวว่าท่านอาการหนักอยู่นะ  ท่านเป็นอัมพฤกษ์ขยับตัวไม่ได้ วัตถุมงคลรุ่นก่อนที่ท่านจะไม่สบาย
น่าจะเป้นเหรียญใบ้หวย   พวกนายทุน สรา้งวัตถุมงคล ได้ให้ท่านเสกหรือเปล่า  แล้วเงินให้ท่านหรือเปล่าก็ไม่รู้
intapichai โพสต์เมื่อ 27-11-2012 11:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่ครับผมก็พอได้ข่าวมาบ้างที่หลวงตาไม่สบายและไม่ทราบว่าพ่องั่งนี้สร้างเมื่อตอนท่านป่วยหรือยังแต่ผมก็มีพ่องั่งของหลวงตาอยู่น่ะครับปัจจุบันนี้ก็ยังใช้พ่องั่งอยู่แต่คาดเอวไว้ครับเพราะไว้ในนั้นแล้วมันระคายเคืองจริงๆ
wiewcm-lp โพสต์เมื่อ 27-11-2012 16:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าหามาบูชา อยากดูว่ารุ่นไหนขอดูรูปหน่อยได้ไหมครับ แล้วบูชามาเท่าไหร่ครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-4-2024 05:35 , Processed in 0.270382 second(s), 9 queries , File On.