เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เหรียญเสด็จแม่ยั่วเมืองสุดยอดเลยครับ!!!!!

[คัดลอกลิงก์]
suysakul โพสต์เมื่อ 9-6-2010 15:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

งั้นผมขอสมัครสักคนได้ไหมอะ หุหุ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
rynyapatch โพสต์เมื่อ 9-6-2010 16:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของเราเด็ดกว่า มีผู้ชายคนนึง เดินเข้ามาถามซื้อ (ตัว) ถึงในบ้านอ่ะ ท่าทางจะไม่เคยตาย
pramate โพสต์เมื่อ 9-6-2010 18:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

มีอยู่รายเดียวที่ได้ยินมา...เขาบอก แม่ยั่วไม่เวิร์คและไม่พอใจอย่างมาก..
เลยถามเขาว่าขออะไรจากท่านรึ? เขาขอให้ขายของวันนี้ให้ได้แสนนึง!
คงต้องขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ..ที่ คำสั่งนั้นไม่เป็นผล!

ต้องถามว่าขายอะไร ถ้าขายกาแฟ โบราณ ก็คงเป็นไปได้ มั้ง อิอิ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 9-6-2010 21:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอให้ขายของได้เป็นแสนเลยเหรอคร้า มันเอาเปรียบกันเกินไปนะเนี่ย คนอื่นเค้าก็แค่ขอให้เป็นคนที่มีเสน่ห์ต้องตาต้องใจกับคนทุก กกกกกกกกกกกกกคน ที่ได้เห็นเราไม่ว่าหญิงว่าชาย ไม่ว่าวัยใดก็ตาม ให้เห็นแล้วลุ่มหลง ติดตราตรึงใจ และอื่น ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อีกมากมาย (แค่เนี้ยะ เอง) ขอให้มีเงินทองใช้ไม่ขาดมือ ขอให้ร่ำรวย ขอให้หาเงินจากอาชีพของตัวเองหรือสิ่งที่คิดจะทำ ได้เงินมาใช้หนี้ใช้สินให้หมดสิ้นไปภายในปีนี้ด้วยเท้อออออออออออ.....สุดท้ายก็ แม่จ๋าอยู่กับหนูนะแม่นะ ไม่ว่าเวลาใด ขอให้แม่ประทับอยู่กับหนูตลอดเวลา สร้างความสำเร็จและความมั่งคั่งให้กับหนู (แค่เนี้ยะ) มันไม่เยอะงัยคะ ก็เลยได้ แต่ยังไม่หมดทุกเรื่อง เดี๋ยวอีกไม่นานแม่คงจัดให้อ่ะ ... 55555555555555555 View13.jpg
winny โพสต์เมื่อ 9-6-2010 22:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอแสดงความยินดีกับท่านน้องดับเบิ้ลบลูค่ะ

ประสบการณ ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 7-6-2010 20:06

เจ้าเมืองคร๊าบบบบบ...แลเวงี้คนเก่าของเจ้าเมืองก็คงกลับมานานแล้วช่ายยยม๊ายยยย
simple โพสต์เมื่อ 10-6-2010 20:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 16# suysakul

อย่างคุณสุ่ยสากุล ถือว่าเป็นของเก่าแล้วค่ะ เสียใจด้วยนะค่ะ คุณไม่ได้ไปต่อ ^^
suysakul โพสต์เมื่อ 10-6-2010 21:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  suysakul

อย่างคุณสุ่ยสากุล ถือว่าเป็นของเก่ ...
ต้นฉบับโพสโดย simple เมื่อ 10-6-2010 20:16

ซะงั้น เห็นผมเป็นของเก่าไปได้ ยังไม่ทันได้เริ่มเลย ฮื้อ ๆๆๆๆๆๆๆ
kanja009 โพสต์เมื่อ 10-6-2010 22:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เดียวลองขอแม่ยั่วดูมังดีกว่า
hardlock โพสต์เมื่อ 17-10-2010 17:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีใจด้วยคนน่ะคับ ผมกำลังรอบูชาจากแม่ยั่วจากท่านเจ้าเมือง ขอให้สำเร็จเหมือน จขกท  ด้วยเหอะสาธุ
พบชัย โพสต์เมื่อ 18-10-2010 18:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผมขอโคได้โค ( โยตี้ ) อิอิ
กริ่ง โพสต์เมื่อ 24-10-2010 09:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดไปเลย ประสบการณ์ที่ทำให้ผู้คนมีความสุข
tyler โพสต์เมื่อ 26-10-2010 15:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของเค้าดีครับ แขวนแล้วจะไม่อยากถอด
DVD โพสต์เมื่อ 31-1-2014 14:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าถ้าขอเสด็จแม่ ขอไม่เกินวาสนา ผมว่าท่านให้นะครับ ไปขอให้ได้นางฟ้าสวยๆผมว่าอาจจะยาก ขอถูกหวยรางวัลที่ 1 ผมว่ายากอยู่
noomyakuza โพสต์เมื่อ 17-10-2014 19:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่บูชารุ่นไหนอยู่ครับ บอกผมหน่อยแล้วนานไม่ครับกว่าแฟนจะกลับมา
noomyakuza โพสต์เมื่อ 17-10-2014 19:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่บูชารุ่นไหนอยู่ครับ บอกผมหน่อยแล้วนานไม่ครับกว่าแฟนจะกลับมา
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-4-2024 18:32 , Processed in 0.213281 second(s), 6 queries , File On.