เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

จุดจบ! กุ้ยคีย์บอร์ด ตราบาปแห่งเมืองกาหลง!

[คัดลอกลิงก์]
Mr.Lover โพสต์เมื่อ 11-1-2013 04:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แอบมาดู ถึงไม่ทันแต่มันส์ดีครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
mr_raweeroj โพสต์เมื่อ 11-1-2013 14:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
><~ มันจริงๆๆครับ
tyler โพสต์เมื่อ 5-2-2013 07:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอ มันเป็นยังไงแล้วนะตอนนี้
CUTE19 โพสต์เมื่อ 5-2-2013 08:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลืมคิดถึงพวกมันไปเลย
เดี๋ยวเช๊คข่าวก่อนไม่รู้พวกมันไปทำมาหาแดกอะไรกันตอนนี้
กลัวแต่ว่าจะหลอกแดกเขาอีก หล่ะซิ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +16 ย่อ เหตุผล
cho + 16

ดูบันทึกคะแนน

cck05 โพสต์เมื่อ 12-3-2013 13:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cck05 เมื่อ 12-3-2013 13:16

ข่าวล่าสุด...นายแกละไปโผล่อยู่อีกที่มีการแนะนำตัวด้วย...
http://www.lpchamnan.com/read.php?tid-6702-page-1.html
ขอโทษด้วยน่ะครับถ้ามีการแป๊ะลิ้งค์

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +60 ย่อ เหตุผล
cho + 60

picnicza โพสต์เมื่อ 12-3-2013 13:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รู้สึกมีคนต้อนรับเหลือเกินนะครับสำหรับนายแกละหลังวัง แต่ถ้ารู้ข้อมูลเบื้องหลังจริงๆ จะเป็นไงหว่า
krongthip โพสต์เมื่อ 19-3-2013 18:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก็ยังเห็นอยู่ในเวบอยู่ไม่ใช่เหรอ แล้วเรื่องส่งพระปลอมไปให้เค้าหนะเคลียเสร็จรึยัง จริงใจหน่อยครับนับวันโลกไซเบอร์ยิ่งโตขึ้นเป็นเท่าตัวของแต่ละปี เค้าจับได้คาหนังคาเขาแบบนี้แล้วไม่อายเหรอครับ ผมเป็นคนมาใหม่ครับ เรื่องที่ผ่าน ๆ มาก็ยังไม่ได้ศึกษาให้ละเอียดครับ แต่เท่าที่อ่านมามันรุนแรงเอามาก ๆ นะครับ ยิ่งมีประวัติแบบนี้แล้วน่าจะทำตัวให้ดีขึ้นนะครับ ย่าคิดว่าเปลี่ยนชื่อ เปลื่อน ID แล้วคนอื่นเค้าจะไม่รู้นะครับ เด็กทั่ว ๆ เรียนมอปลาย มันยังแคร๊คไอดีได้เลย (ลูกสาวผมเองครับเรียนอยู่ ม.2 กับ ม.3 ครับ) แล้วยังคนที่คุณไปทำเค้าไว้อีกหละครับ เงินทองไม่เท่าไหล่หล็อกครับ แต่ที่เค้าแค้นคือการโดนหลอก มันเสียศักดิ์ศรี เหมือนหยามน้ำหน้า เพราะทุกคนในโลกไม่ชอบการโดนหลอกกันทั้งนั้น เก็บไปคิดให้ดีนะคุณยิ่งคุณยังอยู่ในวงการนี้ด้วย เครื่องลางทุกชนิด ไม่ใช่แค่ดินปั้นนะครับคนดีของดีก็อยากอยู่กับเรา
krongthip โพสต์เมื่อ 19-3-2013 18:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรียนท่านเจ้าเมือง
          ท่านปล่อยไว้เถอะครับไม่ต้องไปลบอะไรออกทั้งนั้นเพราะทุกอย่างคือหลักฐานหมด ไม่ว่าจะเป็นกรณีพิพาทระหว่างเค้ากับลูกค้าคนใหนก็ตาม ถ้ามีคนสืบค้นมาเจอ สิ่งเหล่านี้แหละครับที่จะทำรายตัวเค้าเอง คนเลวไม่ว่าจะไปอยู่ในสถานที่ใดมันก็ต้องแสดงสันดานมันออกจนได้แหละครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +20 ร้อนแรง +24 ย่อ เหตุผล
cho + 24
CUTE19 + 20

neoevil01 โพสต์เมื่อ 21-4-2013 17:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่านไม่จบอ่านครึ่งวันได้ไม่ถึงครึงเลย
pn-autogas โพสต์เมื่อ 30-4-2013 20:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 11-8-2013 16:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสงสารพี่โชวจัง ไม่ได้ไปทำอะไรให้กลับโดนพวกหน้าตัวเมียด่าใส่ร้าย คนใต้เเถวบ้านผ้มม่ายทำพันนี้ครับ เพศหญิงคือเพศเเม่ห่ายสันดานไม่เลิกเลยพวกนี้ สวะจริ้งๆ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1เสน่ห์แรง +16 ย่อ เหตุผล
cho + 16

Sutep โพสต์เมื่อ 15-8-2013 20:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ใครคิดถึง... ให้พิมพ์คำว่า สิทธิ์ สันกำแพง ในช่องค้นหาเพื่อนในเฟสก็จะเจอครับ
jackky โพสต์เมื่อ 16-8-2013 01:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Sutep ตอบกลับเมื่อ 15-8-2013 20:12
ตอนนี้ใครคิดถึง... ให้พิมพ์คำว่า สิทธิ์ สันกำแพง ในช่ ...

ว่าเเล้วเชียว ต้องใช่เเน่ๆเลย  สำนวนลีลา ตอนนี้ไปโม้เเหก ในเฟสบุค  
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 20-8-2013 20:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Sutep ตอบกลับเมื่อ 15-8-2013 20:12
ตอนนี้ใครคิดถึง... ให้พิมพ์คำว่า สิทธิ์ สันกำแพง ในช่ ...

สันกำแพง เป็นอำเภอที่มันรีดนมงัวอยู่ไงป๊ะป๋า...
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 20-8-2013 20:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
jackky ตอบกลับเมื่อ 16-8-2013 01:40
ว่าเเล้วเชียว ต้องใช่เเน่ๆเลย  สำนวนลีลา ตอนนี้ไปโม ...

มันเขียนเก่งนะ..แต่เก่งแบบเหี้ย อะคะ!!
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-3-2024 16:31 , Processed in 0.173407 second(s), 6 queries , File On.