เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เอาอีก! เปิดจองตะกรุดสาริกาทองคำ อ.วิทย์ จันทร์หอม สุดยอดสาริกาเสน่ห์มหานิยมดึงด

[คัดลอกลิงก์]
pn-autogas โพสต์เมื่อ 12-6-2012 08:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แรงครับ
ของมันแรง ครับผม
(ถ้ามีบุญ คงได้ครอบครองครับผม)
ขอบคุณครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
tum_pv93 โพสต์เมื่อ 12-6-2012 08:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขออภัยจริงๆ ครับท่านเจ้าเมืองและพี่น้องเมืองกาหลง กระผมไม่ได้มีจุดประสงค์ทางการค้าหรืออื่นใดแอบแฝงครับ
ผมก็เหมือนพี่ๆน้องๆทั่วไปที่อยากหาของจริงของแท้ไว้บูชาครับ แล้วผมก็สะสมพระเครื่องกับเครื่องราง
ผมเลิกสะสมไปซักพักแล้วครับ เพราะของเลียนแบบเยอะเหลือเกิน เจ็บตัวไปก็พอสมควร ส่วนใหญ่ผมจะมีแต่ของที่เป็นพระเกจิครับ
แล้วผมก็ท่องเว็บมาเรื่อยๆ แล้วก็มาเจอเว็บกาหลง เห็นตะกรุดอาจารย์วิทย์แล้วรู้สึกชอบครับ
แต่เสียดายที่ผมเข้ามาช้าไปไม่ทันจองรอบแรก เลยรอจองรอบสอง แล้วผมก็รีบสมัครเป็นสมาชิกกลัวจะจองไม่ทันครับ
ที่เอามาโพสเพราะอยากรู้เฉยๆครับ ผมลองไปเสิร์ชหาใน Google ดูว่าตะกรุดสาริกาทองคำในน้ำมันมีที่ไหนทำบ้าง
ปรากฏว่าผมเจอแค่หลวงพ่อทองอยู่ ที่เดียวครับ เห็นคล้ายๆกับท่านอ.วิทย์ จันทร์หอม ผมเลยมาสอบถามให้หายสงสัยครับ
ขอบคุณครับท่านเจ้าเมือง

ปล.ที่ผมซุ่มๆผมไม่รู้จะคุยอะไรครับ    เลยได้แต่อ่านอย่างเดียว ^^
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 12-6-2012 09:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 12-6-2012 09:22
ขออภัยจริงๆ ครับท่านเจ้าเมืองและพี่น้องเมือง ...
ต้นฉบับโพสโดย tum_pv93 เมื่อ 12-6-2012 08:52

ถ้าเหตุผลเป็นเช่นดังท่านว่า เหตุใดท่านยังไม่รีบมาจับจอง..อ้อคงต้องเก็บปัจจัยก่อนกระมัง

หรือหากท่านสอบถามมาเช่นนี้แสดงว่าท่านคิดว่า

- ของเราไม่จริงใช่หรือไม่?
- ท่านไม่เชื่อข้อมูลที่เรานำเสนอ?
- ท่านอยากหาต้นตำรับ แต่ซื้อของเลียนแบบจากกระแสฮ๊อตที่โด่งดังจากเว็บเมืองเสน่ห์กาหลง
- ท่านชอบเสพข้อมูลทางอินเตอร์เน็ต แล้วค่อยเชื่อ

หากท่านเป็นผู้เสพข้อมูลทางอินเตอร์เน็ตแล้วเชื่อเลย! มันไม่ใช่เรื่องแปลก เพราะทุกคนก็เป็นเหมือนท่านกันทั้งนั้น เราเคยแจ้งไปแล้วว่า ไม่ต้องไปเสิร์จกูเกิ้ลให้เสียวเวลาหรอก เพราะตะกรุดสาริกาทองคำ กำลังจะเริ่มตำนานที่นี่...เมืองเสน่ห์กาหลง

หลายท่านจะเข้ามาถามเพื่อให้แน่ใจ พอตอบไปตรงๆ คนที่ขายอยู่ก็หน้าแตก ดังนั้น เลือกที่จะเชื่อเอาเองก็แล้วกัน ดักซุ่มดูไปจนกว่าจะแน่ใจ หรือว่าซื้อมาทั้งสองค่ายเลยก็ได้ มาคลี่ดูว่าเหมือนกันหรือเปล่า

สุดท้าย ขอตบท้ายตรงนี้เลยว่า

หากแน่จริง เชิญมาเสกจารยันต์สาริกา จารตะกรุดสาริกาพร้อมกัน ใครเสกให้วิ่งมาปี้กันก่อนคนนั้นแท้! กล้าหรือเปล่า?

ครูกูแน่จริง ครูกูขลังจริง พร้อมเมื่อไหร่จัดเต็ม เพราะกูเห็นมาแล้วกับตา!
tum_pv93 โพสต์เมื่อ 12-6-2012 09:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าเหตุผลเป็นเช่นดังท่านว่า เหตุใดท่านยังไม่รีบมา ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 12-6-2012 09:18

ผมโอนเงินไปแล้วครับท่านเจ้าเมือง อันดับที่ 5 ครับ ^^
ผมเปิดดูกระทู้ตะกรุดทองคำทุกวันครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 12-6-2012 09:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 12-6-2012 09:25
ผมโอนเงินไปแล้วครับท่านเจ้าเมือง อันดับที่ 5 ครับ ^^
...
ต้นฉบับโพสโดย tum_pv93 เมื่อ 12-6-2012 09:20

คนที่ขายตะกรุดสาริกาทองคำท่านนี้เป็นใคร วานบอกที ก๊อปชื่อที่ลงประกาศมาเลย
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 12-6-2012 09:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรียนทุกท่าน

แนะนำให้ลองสำรวจดูนะคะว่า.. มีหลายคนจะมาซุ่มดูที่เมืองเสน่ห์ฯ ว่าอะไรขายดี เขาจะขายมั่ง!

คือจะมาเช็คกระแสจากในนี้เหมือนกับตลาดหุ้นค่ะ.. อะไรฮ๊อต..จะเอามั่ง ทำมั่ง อะไรประมาณนี้... อันนี้พูดถึงเรื่องที่เกิดขึ้นจริงๆ นะคะ ไม่ได้ตำหนิใครคนใดคนหนึ่งหรือหลายๆ คน..

โปรดทราบ! ตะกรุดสาริกาทองคำตอนนี้เริ่มมีคนทำเกาะกระแสเผยแพร่บ้างแล้ว รอให้พี่-น้องมาแจ้งว่าค่ายใด สำนักใด..หากต้องว่ากันด้วยความจริง เห็นทีคงต้องเจ็บปวดกันระนาว

เฮ้อ! ไม่ไหวจะเคลียร์อีกแล้วสิเจ้าเมืองเอ๋ย!!!
CUTE19 โพสต์เมื่อ 12-6-2012 09:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 51# cho

..เป็นค่ายใดกันบ้าง
tum_pv93 โพสต์เมื่อ 12-6-2012 09:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนที่ขายตะกรุดสาริกาทองคำท่านนี้เป็นใคร วานบอกท ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 12-6-2012 09:24

ผมยังไม่เคยเช่าตะกรุดสาริกาทองคำจากที่อื่นครับ ^^
ผมที่โอนเงินตะกรุดทองคำอ.วิทย์ ให้ท่านเจ้าเมืองอันดับที่ 5 อ่ะครับ
ที่ผมโดนคือพวกของเลี่ยนแบบทำเก่า เหรียญเก๊ พระกรุเก๊ อ่ะครับ เลยเลิกเก็บไปพักนึง
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 12-6-2012 09:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 12-6-2012 09:49
ผมยังไม่เคยเช่าตะกรุดสาริกาทองคำจากที่อื่นครับ ^^
ผ ...
ต้นฉบับโพสโดย tum_pv93 เมื่อ 12-6-2012 09:31

ข้อมูลที่ท่านนำมาอ่ะค่ะ..ใครเป็นผู้ประกาศขาย?

รบกวนด้วย งานนี้ยาวแน่! เราไม่แปลกใจที่จะตะกรุดสาริกาทองคำโผล่มาในโลกไซเบอร์หรอกค่ะ มันเป็นเรื่องปกติ หากเรานำมา ต้องมีคนอยากนำมาบ้าง..ซึ่งโดยธรรมชาติก็จะวิ่งเข้าไปหา บุกเข้าไปถึงรังให้ได้ เพื่อเอามาขายบ้าง แต่ถ้าทำไม่สำเร็จก็จะทำเองบ้าง มันก็เท่านั้น! แต่ท่านมั่นใจ และภาคภูมิใจได้ ท่านเอามาจากต้นตำรับ ผู้ที่นำมาเผยแพร่เจ้าแรก!

แล้วที่เราเริ่มสงสัยก็คือคนที่นำมาลงขาย ใคร?

เขาไม่ผิดนะคะ แต่ข้อมูลที่นำมาจะมาทำให้ท่านสับสนมากน้อยแค่ไหน มันก็เท่านั้น!
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 12-6-2012 09:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 12-6-2012 09:51

เรียนทุกท่าน

แนะนำให้ลองสำรวจดูนะคะว่า.. มีหลายคนจะมาซุ่มดูที่เมืองเสน่ห์ฯ ว่าอะไรขายดี เขาจะขายมั่ง!

คือจะมาเช็คกระแสจากในนี้เหมือนกับตลาดหุ้นค่ะ.. อะไรฮ๊อต..จะเอามั่ง ทำมั่ง อะไรประมาณนี้... อันนี้พูดถึงเรื่องที่เกิดขึ้นจริงๆ นะคะ ไม่ได้ตำหนิใครคนใดคนหนึ่งหรือหลายๆ คน..

โปรดทราบ! ตะกรุดสาริกาทองคำตอนนี้เริ่มมีคนทำเกาะกระแสเผยแพร่บ้างแล้ว รอให้พี่-น้องมาแจ้งว่าค่ายใด สำนักใด..หากต้องว่ากันด้วยความจริง เห็นทีคงต้องเจ็บปวดกันระนาว

เฮ้อ! ไม่ไหวจะเคลียร์อีกแล้วสิเจ้าเมืองเอ๋ย!!!
หมายเหตุ รอสาสน์ประกาศอย่างเป็นทางการ ณ.ห้องข่าวความเคลื่อนไหวก็แล้วกัน ทั้งเรื่องเสด็จแม่ยั่วเมืองด้วย ตั้งเว็บลอกเลียนกันจ้าละหวั่น!!
tum_pv93 โพสต์เมื่อ 12-6-2012 09:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมขออนุญาติโพสลิ้งได้ไหมครับท่านเจ้าเมือง
KanF โพสต์เมื่อ 12-6-2012 10:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเจ้าเมืองครับ ผมขอจอง 1 ดอกนะครับ จะโอนเงินวันนี้ พร้อมกับรายการที่จอง ควายธนู อ.วิทย์ครับ
โอนแล้วจะส่งข้อมูลที่จัดส่งไปให้นะครับ ส่งของแล้วแต่ท่านจัดส่ง
ขอบคุณครับ
tum_pv93 โพสต์เมื่อ 12-6-2012 10:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ข้อมูลที่ท่านนำมาอ่ะค่ะ..ใครเป็นผู้ประกาศขาย?

รบกว ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 12-6-2012 09:43

ผมส่งข้อมููลไปใน PM แล้วครับ เช็คด้วยครับ ^^
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 12-6-2012 10:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมส่งข้อมููลไปใน PM แล้วครับ เช็คด้วยครับ ^^ ...
ต้นฉบับโพสโดย tum_pv93 เมื่อ 12-6-2012 10:21

ผู้ขายท่านนี้ เคยมาขายในเมืองของเราค่ะ และเคยซื้อตะกรุดสาริกาทองคำรอบแรกไปแล้ว แสดงว่าเป็นไปตามที่วิเคราะห์ทุกอย่าง ขอบคุณค่ะ
tum_pv93 โพสต์เมื่อ 12-6-2012 10:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผู้ขายท่านนี้ เคยมาขายในเมืองของเราค่ะ และเคยซื้ ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 12-6-2012 10:23

ครับผม ผมก็ว่าข้อมูลถึงคล้ายๆในเว็บกาหลงของเรา แล้วก็มีลงให้บูชาแค่ร้านเดียว
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 13:40 , Processed in 0.158077 second(s), 6 queries , File On.