เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เอาอีก! เปิดจองตะกรุดสาริกาทองคำ อ.วิทย์ จันทร์หอม สุดยอดสาริกาเสน่ห์มหานิยมดึงด

[คัดลอกลิงก์]
rynyapatch โพสต์เมื่อ 11-6-2012 17:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อีกซักดอก ดีป่าวน้า....โลภมาก อยากได้อีก หุหุ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
osho โพสต์เมื่อ 11-6-2012 18:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณ Cho ผมมีจองในกระทู้ที่แล้วแต่ยังไม่โอนเงิน ต้องมาลงใหม่ที่นี่หรือเปล่าครับ
chonnarat โพสต์เมื่อ 11-6-2012 18:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คึกคัก
kaineverdie โพสต์เมื่อ 11-6-2012 19:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เก็บไว้ให้ด้วยเน้อ...... 1  ดอกจร้า  
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 11-6-2012 19:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

โพสจองเฉยๆ ไม่ได้โอนเงิน ไม่ได้นับนะคะ ดังนั้น โอนเงินจองเท่านั้นจ้า!!
ตะกรุดสาริกาทองคำ
อ.วิทย์ จันทร์หอม
ฆราวาสช้างเผือกจาก จ.สมุทรสงคราม
สุดยอดสาริกามหาเสน่ห์ดึงดูดของจริง
โอนเงินจองเท่านั้น!! วันนี้-30มิย.55
ได้รับของสิ้นเดือนมิย.เป็นต้นไป
ด่วน! โอนก่อนได้ก่อน!!
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 11-6-2012 19:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอนเงินแล้วได้ของเลยรป่าวครับพี่โช หรือว่ารอปิดรอบ ...
ต้นฉบับโพสโดย todzz เมื่อ 11-6-2012 10:49

ตะกรุดสาริกาทองคำ
อ.วิทย์ จันทร์หอม
ฆราวาสช้างเผือกจาก จ.สมุทรสงคราม
สุดยอดสาริกามหาเสน่ห์ดึงดูดของจริง
โอนเงินจองเท่านั้น!! วันนี้-30มิย.55
ได้รับของสิ้นเดือนมิย.เป็นต้นไป
ด่วน! โอนก่อนได้ก่อน!!
kaineverdie โพสต์เมื่อ 11-6-2012 19:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เก็บไว้ให้ด้วยเน้อ...... 1  ดอกจร้า
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 11-6-2012 19:16

โอนเงินให้แล้วเมื่อกี้  พรุ่งนี้ส่งหลักฐานการโอนให้ครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 11-6-2012 19:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 11-6-2012 20:30
ท่านเจ้าเมืองครับ ไม่ทราบว่า หลวงพ่อทองอยู่ วัดเทพป ...
ต้นฉบับโพสโดย tum_pv93 เมื่อ 11-6-2012 14:21

ไม่ใช่ค่ะ คนละสายวิชา ไม่เกี่ยวกันเลย!ที่นั่นตะกรุดดอกใหญ่กว่า ยันต์ไม่เหมือนกันมีพุท กับโธ ส่วนตะกรุดสาริกาทองคำของอ.วิทย์เราเป็นสายหลวงปู่อ่วม วัดไทร ผนวกกับ สายสมเด็จพุทธาจารย์โต วัดระฆัง นี่คือความเก่งกาจของการผนวกวิชาจาก อ.วิทย์ จันทร์หอม ฆราวาสช้างเผือกที่ซุ่มอยู่กว่า20ปีแล้ว อีกอย่างสาริกาของท่านยังเสกอีกหลายวิชาอยู่ในนี้ด้วยค่ะ
ลองไปบูชามาสิ แล้วมาคลี่ดูว่าเหมือนกันไหม? ฟันธงล้านเปอร์เซนต์ว่าไม่ใช่! ขอท้า?
เรื่องวิชาจารตะกรุดสาริกา เชิญมาหันหน้าชนกันแล้วเสกสาริกาแข่งกับอาจารย์วิทย์กันดีกว่า! ใครเสกขึ้นก่อน? กล้าหรือเปล่า?

เห็นมากับตาเลยว่า แค่อาจารย์นำเอาตะกรุดกำในมือก่อนส่งให้ ตะกรุดไขว่กันเป็นตัว X เรียงกันทุกขวด เสียดายวันนั้นมัวแต่ งง แกเล่นไม่ยอมพูดอะไรเลย..!! เหมือนกับท่านรองว่าเลย อ.วิทย์ โคตรเก่งเลย!!

ที่สำคัญ! ตะกรุดสาริกาทองคำของเราเขย่าวงการเครื่องรางมหาเสน่ห์รุนแรงแบบไร้พรายจริงๆ เพราะตอนนี้มีคนโทรมานัดเตรียมจอง 20 ดอก! บอกเคยได้ยินวิชานี้มานานแล้วแต่ไม่นึกว่าจะมาเจอที่นี่!!
ดังนั้นไม่แปลกถ้าจะมีเว็บไซต์ต่างๆ มีบ้าง..แค่จำต้นตำรับ วิทย์ จันทร์หอมแห่งเมืองเสน่ห์กาหลงไว้ก็พอจ่ะ!!
Jeanpaul โพสต์เมื่อ 11-6-2012 20:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เว็บแห่งหนึ่ง แห่งไหนไม่ทราบค่ะ! ลองบูชามาใช้ดูสิค ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 11-6-2012 19:43

พี่โชครับเช็ค PM หน่อยเน้อ ,, ,,
osho โพสต์เมื่อ 11-6-2012 21:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เข้าใจแล้วครับท่านเจ้าเมืองคนสวย ใจดี
suzuki โพสต์เมื่อ 11-6-2012 22:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กระทู้นี้ดุเดือดเลือดพล่านกันเสียจริงคร้าบบบบ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 11-6-2012 22:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 11-6-2012 22:15
ท่านเจ้าเมืองครับ ไม่ทราบว่า หลวงพ่อทองอยู่ วัดเทพป ...
ต้นฉบับโพสโดย tum_pv93 เมื่อ 11-6-2012 14:21

แนะนำให้ลองสำรวจดูนะคะว่า.. มีหลายคนจะมาซุ่มดูที่เมืองเสน่ห์ฯ ว่าอะไรขายดี เขาจะขายมั่ง!

คือจะมาเช็คกระแสจากในนี้เหมือนกับตลาดหุ้นค่ะ.. อะไรฮ๊อต..จะเอามั่ง ทำมั่ง อะไรประมาณนี้... อันนี้พูดถึงเรื่องที่เกิดขึ้นจริงๆ นะคะ ไม่ได้ตำหนิใครคนใดคนหนึ่งหรือหลายๆ คน..

ไม่รู้ว่าท่านที่มาโพสเนี่ย สมัครมาเพื่อโพสเรื่องของอาจารย์อื่นเพื่อจุดประสงค์อะไร?

ถ้าไม่มาตอบ แสดงว่าท่านมีนัยแอบแฝงนะคะ.. ตีประเด็นล่วงหน้าก่อนเลยว่า จะเกาะกระแสขายของ..ก็ของของท่านนั่นหละ..ถือเป็นการโฆษณาอย่างหนึ่ง..เียี่ยมมาก! แต่ถ้าไม่ใช่ก็แล้วไป แต่ไม่ได้ขออภัยค่ะ เพราะของชิ้นนี้ได้ิยินตั้งนานแล้วหลังอ.วิทย์ ออกตะกรุดครั้งแรก
suzuki โพสต์เมื่อ 11-6-2012 22:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แนะนำให้ลองสำรวจดูนะคะว่า.. มีหลายคนจะมาซุ่มดูที่เ ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 11-6-2012 22:07

ผมคิดว่าจริงนะครับ เพราะอะไรที่ท่านเจ้าเมืองเอามาลง ผมลองหากุเกิลจะไม่เจอตอนแรกพอสักพักจะเจอว่าที่เว็บนู้นเว็บนี้เอามาขาย บางที่ก็ถูกกว่าบางที่ก็แพงกว่า ผมไม่กล้าเสี่ยงที่อื่นแล้วครับ อยู่เว็บนี้จนตายเลยยยยยย เพราะเจอท่านเจ้าเมือง และท่านพี่คิ้วนี่แหละครับ สุดยอดดของจริง
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 11-6-2012 22:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมคิดว่าจริงนะครับ เพราะอะไรที่ท่านเจ้าเมืองเอา ...
ต้นฉบับโพสโดย suzuki เมื่อ 11-6-2012 22:11

แสดงว่าแฟนตัวจริง! ไม่ได้ผีที่มาดักซุ่มว่าอะไรขายดี อะไรดัง เอาไปทำมั่ง!!

ขอบคุณค่ะ.. ไซเบอร์มันรวดเร็ว ถือว่าเขาอาจต้องเลี้ยงลูกเลี้ยงเมีย..แบ่งปันกันไป

มหาชนจำต้นตำรับว่ามาจากไหนได้ เท่านี้! ก็สาแก่ใจแล้ววว...

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +20 หลง +20 ร้อนแรง +20 เสน่ห์แรง +19 ย่อ เหตุผล
suzuki + 20 + 20 + 20 + 19

ดูบันทึกคะแนน

Hardboiled โพสต์เมื่อ 12-6-2012 05:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากบูชา ตะกรุดสาริกาทองคำ กับ วัตถุมงคลอย่างอื่นของ อ.วิทย์ ด้วยสามารถโอนเงินรวมไปทีเดียวเลยได้มั้ยครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-4-2024 00:18 , Processed in 0.292052 second(s), 10 queries , File On.