เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

สายเสน่ห์มอญ ของเขาดีจริงๆ งานเข้าตลอด ประสบการณ์ไม่ว่างเว้น

[คัดลอกลิงก์]
Notty โพสต์เมื่อ 26-5-2012 09:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผมใส่ติดตัวไม่เคยถอดเลยครับ...รู้สึกดีจริงๆครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
zx10r โพสต์เมื่อ 26-5-2012 09:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมใช้มาก็เยอะนะ ตอนนี้ ยอบรับ แล้วว่า ไม่ต้องพราย ก็แรงได้ด้วยมนต์คาถา จ้ะ จบเลยที่สายนี้
สายมอญใช้แล้วสนุก เฮฮา พาเพลิน อิอิ
mrchu โพสต์เมื่อ 26-5-2012 10:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องรีบตามไปห้องบูชาวัตถุมงคลเสียแล้ว{:10_215:}
CUTE19 โพสต์เมื่อ 26-5-2012 11:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด CUTE19 เมื่อ 31-12-2012 21:48

...โอ็วววววแรงส์จริง
หมั่นภาวนา"อรหัง"แรงส์ได้โดยไม่ต้องเล่นพราย โว๊วววววว...สวดยอด

"เสน่ห์มอญ" "เสน่ห์รามัญ".... ต้นตำรับของแท้เพียงหนึ่งบรมครูปู่วร ก้อนใบ

คุณพ่อประคอง รุ่นเจริญ...อาจารย์ฆราวาส

สายเสน่ห์มอญ-รามัญ สุดขลังแห่งยุค
พระครูสรพาจน์โฆสิต(พระอาจารย์หนุ่ม)วัดบางแวก

ผู้สืบสายวิชาเสน่ห์มอญ-รามัญอันลือลั่นของแท้เพียงหนึ่งเดียว

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1เสน่ห์แรง +20 ย่อ เหตุผล
Khunhonda + 20

ดูบันทึกคะแนน

เจ้าของ| nod โพสต์เมื่อ 26-5-2012 11:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 9# TeeLeK

ใช้แล้วครับติดต่อพี่cute19ได้เลยครับ
 เจ้าของ| nod โพสต์เมื่อ 26-5-2012 11:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 12# konankunk

ติดต่อพี่cute19ได้เลยครับ
 เจ้าของ| nod โพสต์เมื่อ 26-5-2012 11:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 18# mrchu

ติอต่อพี่cute19ได้เลยครับ
 เจ้าของ| nod โพสต์เมื่อ 27-5-2012 10:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เพิ่มเติมเกี่ยวกับประสบการณ์ของน้องสาวผมกับบัวบังใบนะครับ
หลังจากที่น้องสาวผมได้เข้ามาเป็นลูกศิษย์สายนี้ มันก็เริ่มเสาะแสวงหาของดีเพิ่มขึ้นเรื่อยๆและได้บูชาบัวบังใบจากท่านCute19ไปติดตัวไว้
ไม่ต้องรอให้เสียเวลา คืนนั้นเลยครับ น้องสาวผมมันนึกครึ้มอกครึ้มใจอะไรขึ้นมาไม่รู้เลยเข้าเน็ตไปแชทในห้องแชทที่ไม่ได้เข้ามานาน
หวังจะได้สาวมาคุยเล่นก่อนนอนสักคน แล้วบัวบังใบก็ไม่ทำให้ผิดหวังครับ
ปกติห้องแชทนี้จะเงียบและมีลักษณะต่างคนต่างคุย ใครเคยคุยกับใครอยู่ก่อนก็จะคุยกันไป
น้องสาวผมจึงไม่มีใครเข้ามาทักเท่าไหร่ แต่มาคืนนั้นมีสาวเข้ามาทักมันครับ
มันว่ามันคุยถูกคอเลยคุยกันไปได้พักหนึ่ง แล้วสาวก็ให้เบอร์โทรมันครับ(ทั้งๆที่มันยืนยันว่ามันไม่ได้ขอ)
น้องสาวผมจึงไม่ยอมปล่อยให้โอกาสหลุดมือ รีบโทรไปหาเธอคนนั้น คุยกันทั้งคืน
เช้ามาปรากฏว่าผู้หญิงคนนั้นยอมรับนัดเจอน้องสาวผมเลยครับทั้งๆที่เธอยืนยันกับน้องสาวผมว่า ไม่เคยนัดเจอคนทางเน็ต แต่ก็ไม่รู้ว่าทำไมถึงรู้สึกผูกพันกับน้องสาวผมแปลกๆ
แรกๆน้องสาวผมก็กลัวจะโดนหลอกเลยเล่าให้ผมฟังไว้ก่อนที่จะออกไปเจอเธอ
แต่พอไปเจอ กลับบ้านมามันบอกว่าเธอน่ารักมาก นิสัยก็โอเคแถมทำท่าว่าจะชอบมัน
สิ้นเสียงมันเล่าให้ฟังประโยคนี้แหละครับ โทรศัพท์มันก็ดังขึ้น แล้วมันก็ไปคุยงุ๊งงิ๊งๆอะไรของมันไม่รู้
น้องสาวผมมันบอกเลยครับว่านี่ขนาดไม่เห็นหน้ายังจีบติดเลย อะไรจะแรงขนาดนั้น
อย่างนี้คงต้องเสริมทัพด้วยชุดสุดยอดวัตถุมงคลแห่งปี2555 ให้ร้อนแรงกันถึงขีดสุดไปเลย
ขอแค่ศรัทธากับภาวนาอย่าได้ขาดครับ นอกนั้นเดี๋ยวครูบาอาจารย์ท่านจัดให้ครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +20 ย่อ เหตุผล
CUTE19 + 20

can-u-zeek โพสต์เมื่อ 27-5-2012 21:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บัวบังใบ ปู่ไสว ที่สุด....แล้ว
tewinza โพสต์เมื่อ 27-5-2012 21:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สายมอญต้องหลวงพ่อชำนาญครับ ของท่านเเรงเเต้ๆ
Lukechit โพสต์เมื่อ 30-5-2012 09:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผู้ใดได้ต้องมนต์ตราแห่งเสน่ห์รามัญเมื่อใด ก็ยากที่จะถอดตัว.. 55+
Maow โพสต์เมื่อ 30-5-2012 10:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์ยอดเยี่ยมค่ะ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 30-5-2012 10:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด CUTE19 เมื่อ 30-5-2012 10:31

ตอบกลับ 23# nod

เสน่ห์มอญของแท้
มีเพียงหนึ่ง"บรมครูปู่วร ก้อนใบ"

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +27 หลง +7 ย่อ เหตุผล
zx10r + 7 + 7
Maow + 20

CUTE19 โพสต์เมื่อ 30-5-2012 10:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 26# Lukechit

ยากที่จะถอนตัว....
CUTE19 โพสต์เมื่อ 30-5-2012 10:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 24# can-u-zeek

อ่ะครับ...แน่นอนที่สุด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 06:33 , Processed in 0.233452 second(s), 12 queries , File On.