เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

สุดยอดคาถา[เมตตามหานิยม!]

[คัดลอกลิงก์]
boomboat โพสต์เมื่อ 9-9-2013 00:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาธุครับพี่  จะนำไปปฏิบัติครับ

ก็ขอร่วมอนุโมทนาบุญกับพี่ด้วยนะครับ ที่พี่ปฏิบัติธรรม กับทำบุญต่างๆ

ผมก็ปฏิบัติเหมือนกันครับ แต่ยังไม่ถึงไหนเลย

ขอรบกวนพี่อย่างหนึงนะครับ เรื่องสักอะครับ ใจของผมอยากสักมากครับ

มากแบบว่า ต้องาักแน่อะครับ

แต่อยากได้ครูอาจารย์ที่ดีจริงๆครับ  พอมาอ่านของพี่่แล้วชอบอะครับ

รบกวนพี่หน่อยนะครับ อาจารย์ชื่ออะไรอะครับ

ถ้ามีวาระบุญจริงๆ อยากไปฝากตัวเป็นศิษย์ครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
makcloud โพสต์เมื่อ 18-9-2013 14:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โรจนะ โพสต์เมื่อ 26-3-2014 11:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาธุนะครับ อานิสงส์แห่งเมตตานี้แรงจริงๆ
inframan โพสต์เมื่อ 24-6-2014 12:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมตตาธรรมคำ้จุนโลก
 เจ้าของ| spectrum โพสต์เมื่อ 9-7-2015 23:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย boomboat เมื่อ 9-9-2013 00:50
สาธุครับพี่  จะนำไปปฏิบัติครับ

ก็ขอร่วมอนุโมทนาบุญก ...

ต้องขออภัยคุณ boomboat ถ้าตอบข้อความช้าไป
เพราะว่าผ่านมาหลายปีมากแล้ว ผมไม่ได้เข้ามาเท่าไหร่เลยทำความเพียรต่อไป
สำนักที่เพื่อนผมไปสักมานั้น พระอาจารย์ท่านทำของใส่มาด้วย ซึ่งในเข็มสักก็จะมีน้ำมันพราย
ผมก็ไม่ทราบว่าเป็นน้ำมันพรายชนิดใด แต่สุดท้ายเพื่อนคนนี้ก็โดนของเข้าตัว ขวดคุมจิตตัวเองไม่ได้
หน้ามืดดำ หม่นมัว ซึม จนต้องลาออกไปจากโรงเรียนไปกลางคัน จึงเรียนไม่จบ ม.ปลาย(แต่ทุกวันนี้ยังเป็นเพื่อนกันอยู่คุยกันอยู่ครับ ไม่ทิ้งกัน)
...ขออภัยด้วยที่ผมไม่สามารถ เล่าให้หมดเพราะกลัวว่ามันนอกเรื่องประเด็น แต่เห็นคุณboomboat ถามมาจึงอยากจะเล่าให้ฟังเพื้อเป็นธรรมทานสำหรับคนที่คิดจะสักหรือหาสำนักดี ๆ ตอนนั้นรู้ว่าพระอาจารย์ท่านที่สักให้นี้ ท่านหายไปจากวัดแล้วครับ เพื่อนผมเคยไปตามหาที่สำนักแต่ไม่เจอ...กาลเวลาผ่านไป เพื่อนผมไปพบหลวงพี่ท่านหนึ่งทางชัยภูทิ(ผมพึ่งรู้จักหลวงพี่หลังจากเพื่อนผมแนะนำมาได้สองปีละ) หลวงพี่บอกว่าคนเรามีกรรมมีเวรต่อกัน เพราะชาติหนึ่งนั้นเพื่อนผมเคยสักให้คนนี้แหละซึ่งทำของใส่เขา มาชาตินี้เขาเลยเอาคืน เลยเป็นเวรเป็นกรรม...ที่ผมเล่ามานี้ไม่ได้อยากให้กลัวนะครับ แต่ผมอยากให้คิดดูดี ๆ เวลาจะสัก เพราะต้องเลือกสำนักที่ดี ๆ บางครั้งลูกศิษย์เยอะๆ ไม่ได้การันตีความศักดิ์สิทธิ์เสมอไป
มาตอนนี้ขอตอบคำถามของคุณ boomboat นะครับ
อาจารย์ที่สอนมหาลัย(จบมาแล้ว) ท่านนับถือมาก และพาไปกราบไปหาท่าน เพราะอาจารย์ที่สอนมหาลัยนั้น ผมให้ความนับถือท่านเช่นกันเพราะท่าน เป็นอาจารย์ที่ปฏิบัติธรรมด้วยกันครับ ที่ท่านพาไปกราบคือ สำนักปู่ฤาษี โสฬส อ.บ้านไผ่ จ.ขอนแก่น ครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 19:05 , Processed in 0.490137 second(s), 6 queries , File On.