เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

โชว์สุดยอดตำนานวัตถุมงคล อ.ธรรมนูญ บุญธรรม สำนักบัวแปดกลีบ+บทความพอสังเขป

[คัดลอกลิงก์]
s99kol โพสต์เมื่อ 24-3-2012 22:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อิจฉาจัง
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
CUTE19 โพสต์เมื่อ 25-3-2012 23:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 45# red501

...เอามาให้น้องเลยศิษย์พี่
....น้องจะหาเมียเพิ่มอ่ะ
TrampeR โพสต์เมื่อ 26-3-2012 21:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วก็อยากไปฝากตัวเป็นศิษย์กับท่านบ้างจัง
Perman โพสต์เมื่อ 27-3-2012 15:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
liverzeed โพสต์เมื่อ 8-4-2012 23:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยู่ส่วนไหนของชลบุรีครับอยากไปบ้างจัง
pinpost โพสต์เมื่อ 17-8-2012 21:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด pinpost เมื่อ 17-8-2012 21:56

(พักเรื่องเครียดๆ มาดูอะไรเพลินๆ กันบ้างนะพี่น้องครับ )

วันนี้ผมเอา ลายมือของท่าน อ.ธรรมนูญ มาให้พี่น้องเมืองเสน่ห์..กาหลงได้ชมกันครับ

แผ่นนี้ได้มานานแล้วครับ วันนั้นเข้าไปสำนัก เจออาจารย์นั่งจารตะกรุดดอกนี้พอดี

ทุกตารางนิ้วบนแผนตะกั่วนี้ แทบไม่มีที่ว่างเลย

พี่น้องในนี้เห็นถึงความตั้งใจของอาจารย์เหมือนผมมั้ยครับ ?

ตะกรุดทุกอย่าง อาจารย์จะวางยันต์หลักไว้ตรงกลาง ส่วนพื้นที่ที่เหลืออาจารย์บอกว่า

"ผมก็ใส่ให้หมดแหละ ตะกรุดดอกเดียวให้มันใช้ได้ทุกทางไปเลย"

ดูจากภาพนะครับ

ด้านหน้ายันต์หลักคือยันต์พระเจ้าสิบหกพระองค์ถอดรูปตำหรับท่านปู่พ่วง พงษ์แพทย์

ด้านหลังประทับด้วยยันต์โสฬสมหามงคล  แล้วพื้นที่รอบๆ เท่าที่จำได้นะครับ ก็จะมี

ยันต์เฑาะ นะหน้าสิงห์ นะหน้าทอง นะฤาชานะซ่อนหัวกำบังตัว พระเจ้าสิบทัต

และอีกหลายอย่างครับผมจำไม่หมดจริงๆ

ดอกนี้นี่ ไม่ทันถามอาจารย์ว่า ถ้าม้วนออกมาแล้วจะมีชื่อว่าอะไร

แต่ให้ผมเดานะ คิดว่าเป็น ตะกรุดนารายณ์แปลงรูป หรือป่าวไม่แน่ใจ ใครรู้ช่วยบอกทีจ้าาา

98.36 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 57

98.05 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 50

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +62 หลง +20 ย่อ เหตุผล
บอส ดินแดง + 20
TOPSTAR + 50
cho + 12

ดูบันทึกคะแนน

s99kol โพสต์เมื่อ 17-8-2012 23:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับรอยจารอักขระของอาจารย์นูญ ละเอียดไม่มีเปลี่ยนแปลงเลยครับ
PHALAT โพสต์เมื่อ 19-8-2012 18:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
,
Taenaka โพสต์เมื่อ 2-9-2012 12:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แผ่นนี้ สุดเลยอ่า
kiddee โพสต์เมื่อ 8-4-2013 21:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาชมครับ น่าจะเป็นอีกหนึ่งท่านที่น่าเคารพ
red501 โพสต์เมื่อ 16-4-2013 10:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-3-2024 23:38 , Processed in 0.189573 second(s), 10 queries , File On.