เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

กลับมาแล้ว! เหรียญเสด็จแม่ยั่วเมือง อ.หม่อม ศิวลึงค์มากที่สุด เสน่ห์มหานิยมไม่สิ

[คัดลอกลิงก์]
mountain โพสต์เมื่อ 18-1-2012 21:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 14# cho

พี่choสเด็จแม่ยั่วเมืองแขวนรวมกับพระขุนแผนได้ป่าวครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 18-1-2012 22:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
TeeLeK โพสต์เมื่อ 19-1-2012 11:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  cho

พี่choสเด็จแม่ยั่วเมืองแขวนรวมกับพระขุ ...
ต้นฉบับโพสโดย mountain เมื่อ 18-1-2012 21:12

ยิ่งแขวนคู่ ยิ่ง แรง
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 19-1-2012 18:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แม่องค์ที่1 นิมนต์พร้อมกรอบคริสตัลแล้ว!!!
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 21-1-2012 11:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แม่องค์ที่ 2 นิมนต์พร้อมกรอบคริสตัลอีกองค์แล้ว... ท่านใดต้องการ รออีกสักนิดค่ะ!!
B141 โพสต์เมื่อ 24-1-2012 14:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กระทู้ใดมีแม่ยั่วเมือง.......ขาดท่านTeeLek.ไม่ได้เลยฮิ
maikaotaa โพสต์เมื่อ 24-1-2012 19:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
http://www.pujaw.com/webboard-th-38998-1522158-ขออนุญาติ+ปล่อยเครื่องลางอาจารย์หม่อม+หลายรายการครับ.html

บังเอิญเห็นจากเวป pujaw
ไม่ทราบว่าองเดียวกันรึป่าวครับ

รึว่ามีคนเอารูปท่านเจ้าเมืองไปหากิน  =="
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 24-1-2012 22:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 24-1-2012 22:50
ขออนุญาติ+ปล่อยเครื่องลางอาจารย์หม่อม+หลายรายการครั ...
ต้นฉบับโพสโดย maikaotaa เมื่อ 24-1-2012 19:00

ปกติจะลงลิขสิทธิ์ไว้ค่ะ..น่าจะเป็นอันหลัง เอารูปไปหากิน

แต่ทั้งสององค์นี้มีเจ้าของหมดแล้วค่า..
maikaotaa โพสต์เมื่อ 25-1-2012 07:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 23# cho

ครับผม.. ผมรักเมืองนี้มาก มีเจ้าเมืองที่ดีผมไม่อยากให้มีคนเอาภาพของเจ้าเมืองไปหากินเลย
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 31-1-2012 18:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  cho

ครับผม.. ผมรักเมืองนี้มาก มีเจ้าเมืองที ...
ต้นฉบับโพสโดย maikaotaa เมื่อ 25-1-2012 07:33

ขอบคุณมากค่ะ...
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 29-7-2012 22:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ข่าวล่าสุด!

ขณะนี้มีเหรียญเสด็จแม่ยั่วเมือง 49 ศิวลึงค์
เหรียญที่มีศิวลึงค์มากที่สุด ของอ.หม่อม พุทธิโพธิสัตว์ นิรนาม ไตรภูมิ ให้บูชาพร้อมส่งด่วนจี๋

ผู้คนโอดครวญถึงเหรียญในตำนานแห่งเสน่ห์มหานิยมประจำเมืองเสน่ห์กาหลง เสน่ห์ปากต่อปากเมืองนี้เลยดังอย่างกับพลุแตก..เหรียญมหาเสน่ห์รุ่น 49 ศิวลึงค์ แจกฟรีไม่มีพาณิชย์ของท่านอาจารย์หม่อม กลายเป็นเครื่องรางมหาเสน่ห์ทรงคุณค่าเหลือคณานับ ด้วยประสบการณ์ล้นหลามที่ชาวเมืองเสน่ห์กาหลงต่างขานรับอย่างเซ็งแซ่...บางท่านขำ บางท่านปรามาส...แต่ที่ไหนไ้ด้? ตำนานเล่าขานแห่งประสบการณ์เสน่ห์แม่ยั่วเมืองเริ่มต้นที่นี่..เมืองเสน่ห์กาหลง!

อาจารย์ผู้ไม่เคยต้องเผยประวัติ..แต่ปลุกเสกพระเครื่อง เครื่องราง แจกทหาร ตำรวจ ข้าราชการ ถวายวังมานานแล้ว วัตถุประสงค์บริสุทธิ์ไร้ข้อกังขา ของท่านเลย แรงซ์...เพราะศรัทธานำมาซึ่งปาฎิหารย์เสมอ!!(ปัจจุบันอาจารย์ท่านเปิดเผยประวัติบางส่วนอย่างเป็นทางการบ้างแล้ว หาอ่านได้ที่ ข่าวความเคลื่อนไหว ณ.เมืองเสน่ห์กาหลง สมัครสมาชิก กดเมนู 'ค้นหา' ทางด้านขวามือ ใต้ไอคอนบูชาวัตถุมงคล พิมพ์คำว่า ประวัติอาจารย์หม่อม)
krongthip โพสต์เมื่อ 20-3-2013 11:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากถูกหวยจัง จะเช่าบูชาทุกรุ่นเลย
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 30-8-2017 20:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสด็จแม่ยั่วเมือง พ.ศ. 2561 แบบนี้ ยังมีให้บูชานะคะ  สนใจติดต่อสอบถามเจ้าเมือง
โทร 094 2282289
ไลน์ไอดี cholvibul
facebook nicha cho khalong
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 21:23 , Processed in 0.110808 second(s), 5 queries , File On.