เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
13374
12
ซ่อนแถบด้านข้าง

คาถา " ขุนแผนโคโยตี้ " จ๊ะ

[คัดลอกลิงก์]
จากเรื่องราวที่ " ขุนแผนโคโยตี้ " ตอนนี้กำลังร้อนแรงตามกระแสข่าวทำให้คนที่สนใจใน " เครื่องลางของขลัง " สนใจที่จะอยากได้หามาครอบครอง

เพราะจำนวนที่หลวงพ่อท่านแจก มีแค่ ๑๐๐๐ องค์ สร้างล่าสุดออกให้บูชาในงานประจำปีของวัด มีแค่ ๒๐๐ หมดเกลี้ยงสนิท หลายคนอยากจะได้แต่ไม่มี

ของผมเลย อยากจะขอมอบคาถาที่ใช้ปลุกขุนแผนโคโยตี้ ของหลวงพ่อท่านเอามาฝากพี่น้อง บ้านนี้กันครับคาถาบทนี้ได้มาจากปากหลวงพ่อท่าน ครับ

ในเว็ปไซด์บางเว็ปมีการเรียกว่า Big  ขุนแผนพร้อมคาถาปลุกที่ยาวเหยีด    ซึ่งผมขอบอกตรงๆ ว่าลง "  มั่วนิ่ม " ซึ่งคาถาบทที่แท้จริงจะเปิดเผยที่

เว็ปไซด์เมืองเสน่ห์กาหลงที่นี่ที่เดียว ( อาจจะมพี่ ๆหลายท่านที่ได้รับขุนแผนจากหลวงพ่อท่านจะบอกคาถากำกับ )  ซึ่งมาว่ากันเลยดีกว่าเน๊อะครับ

สำหรับคาถาที่ใช้กำกับ  " ขุนแผนโคโยตี้ " คือ   

"   สุนะโมโล  นะนะ  อุอู  "       ๓  ครั้ง

ซึ่งหลวงพ่อท่านว่าใช้กับขุนแผนจะดี หรือพี่ ๆที่ไม่มีก็เอาคาถาบทนี้ไปเสกแป้งหอม เครื่องหอมดู ก็ได้ไม่ผิดกติกา

ตอนผมไปรับขุนแผนสมัยที่ท่านแจกใหม่ ๆ  ก่อนผมจะกลับบ้านท่านพูดทิ้งท้ายให้ขำว่า " ใช้แล้วหน้าใสทุกคน "

(อันนี้จะจริงไม่จริงต้องลองถามผู้บูชาดู ครับ )

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
cho + 2

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
nong2515 โพสต์เมื่อ 4-4-2010 13:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้ทำไง
suysakul โพสต์เมื่อ 5-4-2010 13:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้บ้างอะท่าน บอส แวะไปหาท่านอาจารย์อีกปะ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 5-4-2010 16:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ยังไม่ได้เข้าไปหาท่านครับ หลวงพ่อท่านมีกิจนิมนต์ที่ต่างจังหวัด ครับ
suysakul โพสต์เมื่อ 5-4-2010 16:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ถ้าไปอย่าลืมขอท่านอาจารย์มาให้สักองค์เตอะ ขอบคุณครับ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 7-4-2010 14:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น้องบอสจ๋า พี่ขออานิสงค์ด้วยได้มั้ย ซักองค์นะ นึกว่าสงสารพีีริน ตัวดำ ดำ เถอะนะ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 7-4-2010 14:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ้อ วันนี้นะกะตังค์ได้แน่นอน ออกไปข้างนอกพอดี ได้ไปธนาคารด้วย พอดีเมื่อวานนี้ไม่ได้เอาเลขบัญชีกลับบ้าน กางหลาบนโต๊ะทำงานเลย ชาวบ้านเห็นกันหมด เพราะพิมพ์เอกสารออกมาอ่านด้วยเป็นปึก...เขิล[/color]
suysakul โพสต์เมื่อ 7-4-2010 16:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ้อ วันนี้นะกะตังค์ได้แน่นอน ออกไปข้างนอกพอดี ได้ไป ...
ต้นฉบับโพสโดย rynyapatch เมื่อ 7-4-2010 14:56

อ้าว ตายละพี่สาวฉาน งานเข้าละสิ งานนี้ เหงือแตกซีดดด

แสดงความคิดเห็น

สวัสดีครับผมออยครับมีใคนสนใจขุนแผนโคโยตี้บ้างป่ะครับ  โพสต์เมื่อ 12-2-2017 02:15
เอกอุ โพสต์เมื่อ 16-4-2010 12:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับพระคาถาครับ ..
oillovemiow โพสต์เมื่อ 12-2-2017 00:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับผมชื่อ ออยคัรบผมมีขุนแผนโคโยตี้ครับ
oillovemiow โพสต์เมื่อ 12-2-2017 00:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับผมชื่อ ออยคัรบผมมีขุนแผนโคโยตี้ครับ
oillovemiow โพสต์เมื่อ 12-2-2017 00:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oillovemiow เมื่อ 12-2-2017 01:46

สวัสดีครับผมออยครับผมมีขุนแผนโคโยตี้ครับ
makza01 โพสต์เมื่อ 4-3-2017 15:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากด้ายม้ง จัง ครับ ต้อง ทำงัย หรอคับ

จีคลับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 03:32 , Processed in 0.212003 second(s), 9 queries , File On.