เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
15351
79
ซ่อนแถบด้านข้าง

ของขวัญปีใหม่แจกพระผงกรรมฐาน สูตรหลวงปู่ดู่ วัดสะแกครับ ฟรี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด khalonglung เมื่อ 1-1-2012 11:56

แจกพระผงกรรมฐานครับ แจกทั้งหมด 35 องค์คับ มีรูปแบบดังนี้
1. พระสังกัจจาย 10 องค์
2. หลวงปู่ดู่ 5 องค์
3. พระพรหม 5 องค์
4. พระอุปคุต 5 องค์
5. หลวงพ่อโสธร 5 องค์
6. พระมหาจักพรรดิ์ (สมเด็จองค์ปฐม) 5 องค์

พระทั้งหมดได้จัดสร้างขึ้นโดย คณะศิษย์ หลวงปู่ทวด หลวงปู่ดู่ สร้างเพื่อแจกและให้แก่ทางวัด เพื่อบำรุงพุทธศาสนาและเป็นที่ยึดเหนี่ยวจิตใจ
(หลวงปู่ดู่ท่านเคยบอกว่า ติดวัตถุมงคล ยังดีกว่า ไปติดวัตถุอัปมงคล)

พระที่แจกไปนี้อยากให้ท่านที่ได้ไป นำไปใช้นะคับ ไม่อยากให้นำไปวางเฉยๆ นำไปสวดมนต์ก็ได้ ใช้แช่ทำน้ำมนต์ก็ได้คับ ขึ้นคอเลยยิ่งดี จะยิ่งดีมากเลยสำหรับท่านที่ชอบกรรมฐาน ใช้พระกำ จะมีสมาธิดีมากครับ
่่่ี
พระทั้งหมดนี้ มีมวลสารมากมายมาก ไม่สามารถ นำมาบอกได้ เพราะมวลสารบางอย่างที่หลวงปู่ หลวงพ่อมอบให้มันเป็นมวลสารที่สร้างพระให้บูชาอยู่ที่วัด อาจมีผลกับทางวัดได้ แต่ที่บอกได้อย่างนหนึ่งคือ มีพระผงของหลวงปู่ดู่วัดสะแกอยู่ด้วย

พระชุดนี้ปลุกเสกมวลสารมาหลายครั้ง และอันเชิญ บารมี หลวงปู่ทวด หลวงปู่ดู่มาเสกด้วย

ประสบการณ์ มีครั้งนึก คณะผู็สร้างนำพระไปให้หลวงพ่อ(ขอไม่เอ่ยนาม)ท่านปลุกเสกให้อีกที ท่านจับพระท่านก็บอกว่า พระนี่ไม่ต้องเสกหรอก ก็ครูบาอาจารย์มาเสกแล้วนี่ ดีกว่าท่านเสกอีก

พระผงกรรมฐานนี้ กันนิวเคลียร์ได้นะคับ กันโรคระบาดได้ เป็นคำยืนยันหนึ่งคำจาก หลวงพ่อเกษม ครับ

ท่านใดสนจัยรับ ผมขอความกรุณา ส่งซองเปล่าติดแสตมป์ ตามใจชอบ(อยากได้เร็วก็ติดแพงน่อย) จ่าหน้าถึงตัวท่า่นเองมาที่

คุณ ตั้ม
46/158 ม1 ต.คลอง6 อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 12120 (ต้องขอโทษที่ไม่สามารถไปทำเรื่องส่งใ้เองได้ เนื่องจากผมต้องทำงานซึ่งไม่ค่อยมีเวลาจริงๆๆ)

ท่านที่ต้องการรับก็ โพสลำดับ และ รูปแบบพระที่ต้องการไว้นะคับ และเขียนชื่อ id ท่านมาที่ซองจดหมายด้วย ผมจะได้ส่งให้ถูกครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
player_korn โพสต์เมื่อ 1-1-2012 12:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยมากครับ ขออนุโมทนา
crazyaofza โพสต์เมื่อ 1-1-2012 12:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อนุโมทนาบุญครับ
monster โพสต์เมื่อ 1-1-2012 12:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อนุโมทนาครับ
 เจ้าของ| khalonglung โพสต์เมื่อ 1-1-2012 12:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านที่ บ่ ใช้สมาชิกเว๊ปก็ส่งซองมาได้นะคับ แล้วผมจะจัดส่งใ้ แต่รูปแบบก็แล้วแต่ ธรรมจัดสรรนะคับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 1-1-2012 12:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาธุ อนุโมทามิ...
pocko โพสต์เมื่อ 1-1-2012 13:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อนุโมทนาด้วยครับ
Acting2LT โพสต์เมื่อ 1-1-2012 13:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุโมทนาบุญครับ สาธุ สาธุ สาธุ
batmonk โพสต์เมื่อ 1-1-2012 19:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ToMoToM โพสต์เมื่อ 1-1-2012 19:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อนุโมทนาครับ
 เจ้าของ| khalonglung โพสต์เมื่อ 2-1-2012 17:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้นำพระไปถวายหลวงพ่อที่วัดมูล คลอง5 ถวายปุ๊ปหลวงพ่อแจกญาติโยมแย่งกันตรึม รู้สึกอิ่มบุญจังเลยคับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 2-1-2012 20:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อนุโมทนาบุญนี้ด้วยคน..... สาธุ
ice161228 โพสต์เมื่อ 2-1-2012 22:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อนุโมทนา...สาธุครับ
thai23 โพสต์เมื่อ 3-1-2012 11:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
wut208 โพสต์เมื่อ 3-1-2012 17:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อนุโมทนา สาธุ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-4-2024 18:53 , Processed in 0.307296 second(s), 6 queries , File On.