เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขุนแผนที่ดีที่สุด ในความคิดของคุณ คือ ขุนแผน . . . .

[คัดลอกลิงก์]
tomhup โพสต์เมื่อ 28-11-2011 10:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
..
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Plasma-X โพสต์เมื่อ 28-11-2011 11:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของ ล.พ กอยผมก็ว่าแรงดีนะครับ

รุ่น 3 มหาเฮี้ยน เนื้อมวลสารล้วนตะกรุดทองคำ <<<< องค์นี้ไปเที่ยวแล้วพวกแฟนเพื่อนนี่แอบเหล่แอบจับมือตลอด หึหึ
รุ่น นางรุมรัก ปะฉะดะ <<<< อันนี้ห้อยไปวันเดียวคนที่เกลียดกันอยู่ ๆ ก็มาดีกันแบบเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น
รุ่น พรายกุมาร เสน่ห์เก้าโกศ องค์กรรมการ <<< องค์นี้ห้อยไปมีคนทักว่าพาหลานมาเที่ยว + กับนมเปี้ยวที่ถวายไว้มีรอยดูดตรงขอบหลอด

เคยเอาไปเช็คดู คนจับพลังเขาบอกว่าแต่ละรุ่นมีดวงจิตเกิน 10 ดวงครับ
 เจ้าของ| กังฟู โพสต์เมื่อ 28-11-2011 11:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนหลวงพ่อกอยมาแล้ว 3 คะแนนเสียง อิอิ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 28-11-2011 12:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

แวะมาดูขุนแผน....น่าทำเป็นอันดับนะครับ จะได้อ่านง่ายๆๆๆ ว่ามีที่ไหนบ้าง
marionette โพสต์เมื่อ 28-11-2011 12:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หึหึหึหึหึหึหึ
ต้นฉบับโพสโดย tomhup เมื่อ 28-11-2011 10:53

หัวเราะน่ากลัว มีอะไรแฝงหรือเปล่าครับท่าน
pungkung โพสต์เมื่อ 28-11-2011 12:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รุ่นพี่ผมที่รู้จักกันไปลงของกับหลงพ่อมาไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลยก้อม่ายรุทามมัย
 เจ้าของ| กังฟู โพสต์เมื่อ 28-11-2011 13:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 94# kaineverdie

จัดให้ครับพี่ไก่ คะแนนล่าสุด ณ ขณะนี้ คิคิ
ขุนแผนหมื่นทัพ อ.อ้วน = 8
ขุนแผนหลวงพ่ออั้น วัดโรงโค = 6
ขุนแผนครูบาจันต๊ะ = 6
ขุนแผนสายหลวงปู่ทิมและลูกศิษย์ = 5
ขุนแผนหลวงพ่อเต๋ = 4
ขุนแผนหลวงพ่อสละ = 3
ขุนแผนหลวงพ่อกอย = 3
ขุนแผนครูบาเสน่ห์ = 3
ขุนแผนสายหลวงปู่ชื่น วัดตาอี = 2
ขุนแผนกั่วเผาะ หลวงพ่อชู = 2
ขุนแผนหลวงพ่อตัด วัดชายนา= 1
ขุนแผนครูบาแก้ว = 1
ขุนแผนพรายดี = 1
ขุนแผนฤาษีพุทธเวทย์= 1
ขุนแผนครองเมือง = 1
ปล.ขุนแผนทุกมีดีทุกสำนัก แล้วแต่ความชอบส่วนตัวของแต่ละบุคคล นะครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 28-11-2011 14:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  kaineverdie

จัดให้ครับพี่ไก่ คะแนนล่าสุด ณ ขณะ ...
ต้นฉบับโพสโดย กังฟู เมื่อ 28-11-2011 13:39

อย่างงี้แหละที่ต้องการ  อ่านง่ายเข้าใจง่าย.....

อยากรู้เหมือนกันว่า  ของใครมีคนใช้เยอะ "เฉพาะในเมืองเสน่ห์กาหลง"

สงสัยต้องปิดโหวตสิ้นปี 54 เน้อ
pooo โพสต์เมื่อ 28-11-2011 17:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่างงี้แหละที่ต้องการ  อ่านง่ายเข้าใจง่าย.....

...
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 28-11-2011 14:07

โสงสายจะมีจับรางวัล
แจกขุนแผน ใช่หรือไม่ ท่านไก่...ฮิ้ว ป๋มมาลงชื่อ
[ไม่ผิดกฏนะท่านเจ้าเมือง]

มะมาทายเล่นกันมะว่า เจ้าเมืองเรามีขุนแผนไหม หรือเป็นของเกจิใด..อิ อิ..
Sutep โพสต์เมื่อ 28-11-2011 18:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลายท่านมีขุนแผนกลับหัวของ อ.หม่อม แต่ไหงอุบเงียบเลย สงสัยกลัวโดนปล้นแน่ๆเลย..
juksawat โพสต์เมื่อ 29-11-2011 12:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อีกหนึ่งคะแนนเสียงให้กับ  ขุนแผนหมื่นทัพ  อ.อ้วน หมอผี
ครอบคลุมทุกเรื่อง  สุดยอดประสบการณ์ครับ.....
Knight โพสต์เมื่อ 29-11-2011 12:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้า Top hit สุดๆใน ห้องบูชาวัตถุมงคล
ก็คงต้องยกให้ขุนแผนหมื่นทัพ อ.อ้วนหมอผี ครับ
ของเขาดีจริงขอยืนยัน!

เป็นขุนแผนองค์แรกที่ผมตัดสินใจบูชาโดยที่ยังไม่รู้ประวัติอาจารย์ผู้สร้างด้วยซ้ำ
มีบุญแค่เห็นภาพพิธีกรรมตอนท่านเสกขุนแผนแค่นั้นก็ศรัทธาอย่างหมดใจ

marionette โพสต์เมื่อ 29-11-2011 14:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้า Top hit สุดๆใน ห้องบูชาวัตถุมงคล
ก็คงต้องยกให้ขุนแผ ...
ต้นฉบับโพสโดย Knight เมื่อ 29-11-2011 12:45

คล้ายผมเลย ตอนนั้นขอจองไปก่อนเลย เงินก็ไม่มี คุยกับท่านผู้ให้เช่าเจรจาไปก่อน ท่านก็โอเค แล้วค่อยไปตามอ่านเรื่องราวของ อ.อ้วน ก็ยิ่งศรัทธาครับ ไว้ว่างๆ เราจัดมีทติ้ง "คนขุนแผนหมื่นทัพ" กันดีกว่าครับ ไหนๆ เห็นคะแนน ที่ท่านกังฟูสรุปออกมาแล้วก็ยังนำอยู่ มีของ ลพ. อั้นตามมาแต่ยังห่างอีกสอง คริๆ
TeeLeK โพสต์เมื่อ 29-11-2011 14:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมใช้แต่องค์นี้ครับ
ต้นฉบับโพสโดย iching เมื่อ 25-11-2011 21:45

โอ๊ววว ขุนแผนชมตลาดหลวงพ่ออั้น วัดโรงโคหลังหนุมานเชิญธง ทรงฤทธิ์ ผมก็ห้อยเหมือนกันครับ

"" แวร๊งส์ ""
TeeLeK โพสต์เมื่อ 29-11-2011 14:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้บ้างจัง องค์ไหนดีน๊อ
จีบสาวไม่ค่อยเป็นด้วยสิเรา อิอิ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-4-2024 23:03 , Processed in 0.180066 second(s), 5 queries , File On.