เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขุนแผนที่ดีที่สุด ในความคิดของคุณ คือ ขุนแผน . . . .

[คัดลอกลิงก์]
OHO โพสต์เมื่อ 26-11-2011 19:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ของผมองค์นี้ครับ สร้างโดยฆราวาสแถวๆบ้านผมเอง
ชื่อรุ่น ขุนแผนครองเมือง เรืองฤทธิ์ พิชิตใจสาว
ถึงจะไม่ดังไม่มีใครรู้จักแต่องค์นี้ผมห้อยเดี่ยวครับ
(ภาพไม่ชัดอ่ะครับเพื่อนยืมกล้องไปต้องใช้โทรศัพแทน)
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Naiin โพสต์เมื่อ 26-11-2011 19:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนหลวงพ่อสละ วัดประดู่ทรงธรรม เป็นรองแค่ ปิดตาเงาะถอดรูป ของท่าน

87.26 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 130

teephakon โพสต์เมื่อ 26-11-2011 19:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เช็คแล้วครับ ค่าบูชายังไม่เป็นปัญหาเท่ากับไม่มีขุนแผนหลวงพ่อสละให้บูชาครับ หมดเกลี้ยง!
OHO โพสต์เมื่อ 26-11-2011 19:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 62# Naiin
ขอบคุณครับเป็นบุญตาจริงๆ
puvarin โพสต์เมื่อ 26-11-2011 20:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผมใช้ขุนแผนสากหักตะกรุดเงิน กับขุนแผนป1และพราย59ตนอ.เปล่งครับ เมื่อก่อนผมมีปิดตาเงาะถอดรูปหลวงพ่อสละแต่ปล่อยต่อให้น้องที่รู้จักกันไปแล้วครับ มานั่งคิดดูแล้วเสียดายเหมือนกัน ผงสวย แน่นหนึบเหมือนสมเด็จเลยครับ
zorolucifer โพสต์เมื่อ 27-11-2011 08:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนหลวงพ่อตัด วัดชายนาคับ
suysakul โพสต์เมื่อ 27-11-2011 10:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ประสบการณ์เป็นไงบ้างครับ แวะมาเล่าสู่กันฟังบ้างขอรับ
mummamman โพสต์เมื่อ 27-11-2011 12:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนครูบาจันต๊ะครับ ครบเครื่องทุกอย่างสมแล้วที่หลวงพ่อท่านบอกว่า

จะทำทั้งทีต้องให้ดีจริงๆๆ ทั้งเมตตา มหาสเน่ห์ แคล้วคลาด
cherry โพสต์เมื่อ 27-11-2011 13:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cherry เมื่อ 27-11-2011 13:30

ตอบกลับ 68# mummamman

ว้าวเอาอ.เปล่งของพี่ไปไว้ไหนล่ะเห็นตอนแรกเชียร์นักเชียร์หนาหุหุท้ายสุดก็เอามาขาย
mummamman โพสต์เมื่อ 27-11-2011 15:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  mummamman

ว้าวเอาอ.เปล่งของพี่ไปไว้ไหนล่ะเห็ ...
ต้นฉบับโพสโดย cherry เมื่อ 27-11-2011 13:28

จงเป็นสุขเป็นสุขเถิดอย่าได้มาเบียนดเบียนซึ่งกันและกันเลยครับ

ผมทำมาหากินไม่ได้ทำให้ท่านหรือพ่อแม่ญาติท่านเดือดร้อนแต่ประการใด

ถ้าผมขายของในที่นี้ เล่าประสบการณ์พระเครื่องที่เป็นเรื่องจริงแล้ว

ไปล่วงเกินท่านหรอพ่อแม่ญาติพี่น้องท่านโดยที่ผมไม่ตั้งใจหรือท่านอาจคิดไปใน

ด้านนั้นก็ขออโหสิกรรมไว้ด้วยนะครับ ขอให้จบๆกันไปนะอย่าเอาสันดานที่ไม่ดีมาให้

คนอื่นเห็นนะครับ เดี๋ยวท่านจะอยู่ที่นี่ได้ไม่นานนะครับ ผมเสียค่าสมาชิกขายของบำรุงเวบ

แต่ท่านเงินซํกบาทก็ไม่เสียแล้วยังมากินบนเรือนแล้วขี้รดบนหลัง บนเวบที่ผมเสียค่าบำรุง

ละอายใจด้วยครับ คนที่นี่เค้าสามารถตัดสินเองได้ไม่ต้องมาชี้นำนะครับ

อย่าทำกับคนอื่นด้วยครับ มีมารยาทบ้าง เกรงใจด้วย เอาความรู้มาเผยแพร่สร้าง

ทำตัวให้เป็นประโยชน์ดีกว่ามาสวดพระชาวบ้านคนอื่นนะครับ สาธุ
mummamman โพสต์เมื่อ 27-11-2011 15:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอให้จบนะครับ เกรงใจคนตั้งกระทู้ด้วย เค้าต้องการคนมาตอบเกี่ยวที่คนเค้าถาม
ไม่ใช่เอามากระแนะกระแหน่ใคร จบเถอะนะไอตุ๊ด
pooo โพสต์เมื่อ 27-11-2011 16:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังไม่เคยสัมผัสที่แจ่มพอที่จะบอกว่า ดีที่สุด.. ...
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 25-11-2011 19:32

เช่นเดียวกันท่านไก่
iching โพสต์เมื่อ 27-11-2011 17:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จงเป็นสุขเป็นสุขเถิดอย่าได้มาเบียนดเบียนซึ่งกั ...
ต้นฉบับโพสโดย mummamman เมื่อ 27-11-2011 15:30

พ่ีครับในฐานะคนกลาง ผมรู้สึกว่ามันเเรงไปนิดตรงพ่อเเม่ครับ พ่อแม่ใครใครก็รัก จะด่าอะไรก็ด่าได้เเต่อย่าถึงพ่อเเม่เรยยยยยพี่ พวกเราคนมีของไม่ด่าพ่อล่อเเม่ดีกว่านะครับ(อย่าคิดว่าสอนครับเลยนะครับพี่)
 เจ้าของ| กังฟู โพสต์เมื่อ 27-11-2011 18:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 73# iching

จบเถอะครับ คนไทยรักกันนะ พี่น้อง
mummamman โพสต์เมื่อ 27-11-2011 19:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไม่ได้ว่าอะไรเค้านะครับ เพียงแต่เค้ามาหาเรื่องบผมก่อน ผมก้คิดว่าผมไปทำไรให้ครอบครัวเค้าเดือดร้อน

ผมขายของทำมาหากิน โดนแบบนี้ผมก็ไม่ไหว อยากจบเหมือนกัน เอาไงก็ว่ามา ไอ้หน้าตัวเมีย
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 19:03 , Processed in 0.168121 second(s), 5 queries , File On.