ตั้งให้กาหลงเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บกาหลงไว้เป็นเว็บโปรด
เข้าสู่ระบบ สมัครเป็นสมาชิกกับกาหลง
Khalong Amulet
ดู: 7407|ตอบ: 6
ซ่อนแถบด้านข้าง

คาถาบูชาองค์เทพ รวมหลายพระองค์

[คัดลอกลิงก์]
mahavate โพสต์เมื่อ 1-12-2009 20:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน

[size=100pt]
[size=100pt]\[size=100pt]
บทสวดบูชาองค์เทพ

บทสวดบูชาพระศิวะ / โอม นะมัช ศิวายะ นะมะฮา
บทสวดบูชาพระนารายณ์
/ โอม นะโม นารายะณา ยะ นะมะฮา
บทสวดบูชาพระพรหม
/ โอม อหัม ปรัหมา อัสมิ
บทสวดบูชาพระพิฆคเณศวร
/ โอม ศรี คเณศายะ นะมะฮา
บทสวดบูชาพระแม่อุมา
/ โอม เจ มา ตา กี
บทสวดบูชาพระแม่ลักษมี
/ โอม ศรี มหาลักษมี เจ นะ มะ ฮา
บทสวดบูชาพระสรัสวดี
/ โอม ศรี สรัสวตี เจ นะ มะ ฮา
บทสวดบูชาพระขันธกุมาร
/ โอม ศรี ศะระวัณ ภะวายะ นะมะฮา
บทสวดบูชาพระฤๅษี
/ โอม อิมัสมิง พระประโคนธัพ พระมุนีเทวา หิตาตุมเห ปะริภุญชันตุ
บทสวดบูชาพระวิษณุกรรม /
โอม คุรุ เทวา นะมามิ วิษณุกรรม กันเจวะ อาจาริยัง

เทวา มหาปัญโย นิมิตตัง ศิลปนามังโยธามิเศษตัง ปฏิกรรมนานัง ภะวันตุโน อาคัจฉายะ อาคัจฉาหิ เอหิ นะมะมามาวันทามิ

บทสวดบูชาพระหนุมาน
/ โอม เจ หนุมานะ กี เจ
บทสวดบูชาองค์ครุฑ
/ โอม ครุฑธา การะวิโก
โอมพญาครุฑจะเห็นผล หลีกไปให้พ้น พญาหนจะเดินทาง เคาะงอ เคาะงอ

บทสวดบูชาพญานาค / โอม นาคเทวะ ปรี ตา ภวันติหะ คานติมาปโนติ เวน วิภี สัมศานติ โลก มา สาทยะ โมทเต ศาศติช สมาช
บทสวดบูชา พระแม่ธรณี พระแม่คงคา พระพาย พระเพลิง /
โอม อัคคีคงคานัง วาโยอาโปธรณีนะมะพะทะ
ทุติยัมปิ อัคคีคงคานัง วาโยอาโปธรณีนะมะพะทะ
ตะติยัมปิ อัคคีคงคานัง วาโยอาโปธรณีนะมะพะทะ

บทสวดบูชาพระอินทร์
/ โอม อิทราราชาธิราชะ อุปาทะวะตายะ เอยยะรา พาหนยะ ปุระพะสิทะ ฐิตายะ อาคังฉันตุกุญชะติ ชิปปายะ วิปปะยันตุ สวาหะ สะวาหายะ สัพพะอุปาทะ วินาสายะ สัพพะอันตะรายะ วินาสายะ สุขขะ วัทฒะโก โหตุ อัมหากังรักหะตุ สวาหะ สวาหายะ

บทสวดบูชาท้าวเวสสุวรรณ/ โอม นะโม มหาเวสสุวัณโณ มหาไตรโลโก ทิพจักขุง มหาไตรโลกานัง มหาภูเตร สะวะกัง ทิพพะมันตัง อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ เวส สะ พุ สะ นะมะ อะระหัง อะสังวิสุโลปุสะพุพะมะอะอุ อิสวาสุ สุสวาอิ อิติ อิติ มหาเทวัง มหายักขัง ปัตตโลกัง
มหาอิทธิฤทธิ อิทธิฤทธัง อะระหัง ประสิทธิเม ฯ

ฟรี! เช็คเบอร์โทรของคุณ กับโชว กาหลง วิเคราะห์ความรัก การงาน การเงิน โทร 08 96663263
pramate โพสต์เมื่อ 30-1-2010 12:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ มากครับ
Uanprew โพสต์เมื่อ 22-10-2010 15:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาธุขอบคุณมากครับกำลังคิดอยู่พอดีว่าจะอาราธนาบูชาอย่างไรทีเดียวหมดครับอิๆๆๆๆ
vetmax โพสต์เมื่อ 8-11-2010 17:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมไปเลย
chayadaj โพสต์เมื่อ 8-11-2010 18:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณเจ้าค่ะ  
TeddyReyez โพสต์เมื่อ 16-11-2010 10:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาธุ*ครับ
111 โพสต์เมื่อ 27-11-2010 07:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากๆครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

|รายชื่อผู้กระทำผิด|Mobile|Archiver 

GMT+7, 18-12-2014 15:39 , Processed in 0.064978 second(s), 12 queries , Xcache On.

เมืองเสน่ห์กาหลง Khalong Charming Town