ตั้งให้กาหลงเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บกาหลงไว้เป็นเว็บโปรด
เข้าสู่ระบบ สมัครเป็นสมาชิกกับกาหลง
Khalong Amulet
ดู: 2662|ตอบ: 15
ซ่อนแถบด้านข้าง

สอบถามพระหลวงปู่ทวด อ.หม่อม

[คัดลอกลิงก์]
ช่วยไขข้อข้องใจหน่อยครับ
หลวงปู่ทวดเนื้อผง หลังเทพาคา พิมพ์สามเหลี่ยม อ.หม่อม ทำไม บางองค์ในดวงอาทิตย์ ไม่มีคำว่าทวด แล้วบางองค์ในดวงอาทิตย์มีคำว่าทวด ไม่ทราบว่า เป็นแบบที่ อ.หม่อม สร้างทั้งคู่ใช่ไหม๊ครับ ขอบคุณครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
CUTE19 โพสต์เมื่อ 29-8-2011 21:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# crazyaofza

ท่านอ.หม่อม จัดสร้างทั้งสองรูปแบบครับ
รายละเอียดเชิงลึก..ต้องให้สายตรงมาแถลง...
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 29-8-2011 21:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 2# CUTE19

ขอบคุณครับ ว่าจะหาเช่าบูชา เพราะอยากได้ทั้งเทพนาคาแร่ะปู่ทวด แต่ถ้าเป็นเหรียญต้อง2เหรียญ ถ้าเปงผง ได้2สุดยอดในองค์เดียว อิอิ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 29-8-2011 21:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อื่ม...แจ่มหนึ่งในสอง
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 29-8-2011 22:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
kaineverdie โพสต์เมื่อ 29-8-2011 22:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าจะเป็นสองในหนึ่งป่าวครับท่าน ^^ ...
ต้นฉบับโพสโดย crazyaofza เมื่อ 29-8-2011 22:08

สองอย่างในหนึ่งอย่าง    หนึ่งอย่างในสองสิ่ง.... แก้ตัวนิดหนึ่งนะ  ฮ่าฮ่า ...เขินจัง
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 29-8-2011 22:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สองอย่างในหนึ่งอย่าง    หนึ่งอย่างในสองสิ่ง.... แก้ ...
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 29-8-2011 22:15

คริคริ
yongchai01 โพสต์เมื่อ 30-8-2011 18:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# crazyaofza

ของผมใช้ หลวงปู่ทวด หลังยันต์อโศกมหาราชอะครับ
อลังการมากๆครับรุ่นนี้ ใหญ่อีกต่างหาก สวยมากๆ ขอบอก
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 30-8-2011 18:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 9# yongchai01

ตอนนี้ก็รอปู่ทวดหลังเทพนาคาอยู่ครับ กะเหรียญ พ่อนเรศมหายัน  อยากได้ฮ่าๆๆ
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 30-8-2011 21:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 11# Saran19

ขอบคุงครับ หาได้มะไหร่จะนำมาให้ชมครับ
B141 โพสต์เมื่อ 1-9-2011 08:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ.ใหญ่ท่านสร้างพระจำนวนมาก บล๊อคเดียวพิมไม่ทันหรอก พิมเจ้าแม่กวนอิม พิมร.5ที่หลังพระนเรศวร ก็มี2บล๊อค(เท่าที่ได้มานะ.....แต่จริงๆใช้กี่บล๊อคก้ไม่ทราบแน่ชัดเพราะไม่กล้าถามท่าน)
ถ้าคนได้มาเยอะหน่อยอาจจะสังเกตุเห็นว่า มีจุดที่แตกต่างกันบ้าง
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 1-9-2011 09:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ.ใหญ่ท่านสร้างพระจำนวนมาก บล๊อคเดียวพิมไม่ทันหรอก  ...
ต้นฉบับโพสโดย B141 เมื่อ 1-9-2011 08:56

ขอบคุงงับ
B141 โพสต์เมื่อ 1-9-2011 10:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่วนมากเรียกกันเทพนาคา แต่จริงๆแล้วเรียกว่า พระโพธิสัตว์นาคา ช่วงนั้นท่านแจกที่วัดหน้าพระเมรุ กับที่วัดแจ้ง จ.ตรัง
เห็นทางสายใต้เขาเอาไปลองยิงหลวงปู่ทวดสามเหลี่ยมโลหะหลังพระโพธิสัตว์นาคา ด้านหลวงปู่ทวดยิงไม่ออกเลย แต่ด้านพระโพธิสัตว์นาคายิงออกแต่ไม่โดน(รึยิงโดนแต่ไม่เป็นไรก็จำไม่ได้แน่นอน).....ยังไงต้องถามท่านทัมมะจากทางสายหลวงพ่อนวนอีกที.......เสื้อยันต์พระเจ้าตากสินก็เห็นเอาไปลอง..กางเสื้อยันต์ทั้งตัวเอา M16ยิง...ไม่โดนสักนัด(หลวงพ่อนวนเล่าให้ฟัง)
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 1-9-2011 10:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  crazyaofza

หลวงปู่ทวดพิมพ์สามหลี่ยมหลังเทพนา ...
ต้นฉบับโพสโดย garuda เมื่อ 1-9-2011 09:44

ขอบคุณครับท่าน
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 1-9-2011 10:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่วนมากเรียกกันเทพนาคา แต่จริงๆแล้วเรียกว่า พระโพธิ ...
ต้นฉบับโพสโดย B141 เมื่อ 1-9-2011 10:04

ขอบคุณครับท่าน
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

|รายชื่อผู้กระทำผิด|Mobile|Archiver 

GMT+7, 30-6-2015 23:46 , Processed in 0.058448 second(s), 11 queries , Xcache On.

เมืองเสน่ห์กาหลง Khalong Charming Town