PeacE123 โพสต์เมื่อ 24-2-2011 15:53

ขอคาถาเสน่ห์แบบดั้งเดิมของครูบาคำเป็งหน่อยครับ

ขอคาถาเสน่ห์แบบดั้งเดิมของครูบาคำเป็งหน่อยครับ
ขอบคุณครับ

watcharayala โพสต์เมื่อ 1-2-2014 22:29

มีด้วยเหรอ

watcharayala โพสต์เมื่อ 1-2-2014 22:29

งง

Blackhead โพสต์เมื่อ 1-2-2014 23:26

1. คาถาเมตตา

นะมะพะทะยะ (5 จบ) เอ็นโดโพธายะ (5 จบ) อิติปะระมิตายะ (5 จบ) ถัมมะ คะทะวะ (5 จบ)

สะกะมะ อิหลงใหล (5 จบ) มรรคสุทธิ ชีถัง มเหษินัง (5 จบ) ญิลี ๗ ดาว (7 จบ)

2. คาถาเชิญพลัง แบบครอบจักรวาล

หนี่งเดียว เดียวหนึ่ง จะโตโล โคโสโน

ซึมซับมนต์วิชา ดึงดูดพลังอิทธิฤทธิ์และบุญฤทธิ์ของพระแม่อุมาและพระแม่กวนอิมมาสู่กายข้าพเจ้า

ดึงดูดลูกค้าที่ดีๆ มีเงินทองจับจ่ายใช้สอย มาสู่ร้านข้าพเจ้า ดูดเงินดูดทองทั้งหลาย มาสู่แก๊ะเงินของข้าพเจ้า

3. คาถาพระแม่กวนอิม เรียกเงิน เรียกทอง

โอม...มานิมามา เงินทองเงินทอง มานิมามา นะมามีมา นะเงินนะทอง

คนมา เงินทองมา เงินทองมา คนมา เอหิมะมะ

พระแม่กวนอิม ร่ายมนต์เรียก เซ็งลี้เฮ่งล้ง เซ็งลี้ฮวดไช้ ปู๊กุ่ยรีบนำมาให้แม่ไวไว นะกวักมา กวักมา นะเงิน นะทอง

4. คาถามหาดูด

นะดูดนะ โมดูดดูด พุทธดูดมา ธาอย่าช้า ยะเข้ามา ดูดจิตเขานะ

อิติปาระมิตะภะ สัมมาดูดมา ดูดอิ ดูดอา ดูดอุ ดูดด้วยพลังจักรวาล ดูดมานิมามา ดูดคนมา เงินทองมา

ดูดลูกค้าที่ดีๆ มีเงินทองจับจ่ายใช้สอยมาสู่ร้านของข้าพเจ้า นะมามีมา สัมมาดูดมา อิติมามา ดูดมา ต้วมเตี้ยมกองขี้ ดูดวิชามนต์ตรึงติดถัมมะ คะทะวะ

ตรวจทานแก้ไขมาหลายรอบ จากคาถาหลายๆชุดหลายๆที่แล้วคราวนี้น่าจะเสร็จสมบูรยณ์โดยถูกต้องไม่มีข้อผิดพลาด หรืออักขระตกหล่นซะที

tyler โพสต์เมื่อ 31-3-2014 12:42

เสน่ห์ตับล่างของปู่เป็งเลยต้อง

โยนีวา ลึงคะ โยคะ โยนีวา สังวาสังมะมะ โยคะสัมประติด
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ขอคาถาเสน่ห์แบบดั้งเดิมของครูบาคำเป็งหน่อยครับ