crystalboy โพสต์เมื่อ 23-2-2016 20:33

มีใครรู้จัก พอทราบประวัติอาจารย์เลียง สีสันมั้ยครับ

พอดีผมเห็น มีเปิดจองอิ่นคู่ มีิอาจารย์ชินพรครูเอก เวทพรหมศาสตร์ และปู่เลียง สีสันปลุกเสก   แต่ปู่เลียง ผมไม่รู้จักพี่ๆท่านใดพอรู้ประวัติมั้ยครับ

tyler โพสต์เมื่อ 28-2-2016 08:53

ไม่เคยได้ยินชื่อมาก่อนครับ

ขอบฟ้า โพสต์เมื่อ 24-9-2016 18:28

ปู่เก่งด้านเมตตาแคล้วคลาดหนุนดวงครับ อยู่บ้านโนนตลาด ศรีณรงค์ สุรินทร์ คนพื้นที่คนแถว อ.ศรีณรงค์รู้จักแกดีไม่ได้ดังเพราะโปรโมท คือแกเก่งและดังจริงๆ แกมีวิชาดีดังมาตั้งแต่ตอนอายุไม่มาก
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: มีใครรู้จัก พอทราบประวัติอาจารย์เลียง สีสันมั้ยครับ