man413 โพสต์เมื่อ 14-2-2016 12:25

ตะกรุดม้ากล่อมนาง ครูบาบุดดาเสน่ห์แรงจริงสมคำร่ำลือครับ

ประสบการณ์ตะกรุดม้ากล่อมนางครูบาบุดดา ทีแรกผมเองก้อไม่เชื่อว่าจะใช้ดีจริงไหมอ่านๆตามเวบรุ่นแรกๆท่านแพงมากมีรุ่นนี้ที่ยังพอเช่าหาได้ตัดสินใจเช่า ชอบที่อุดผงและมีกริ่งในตัวด้วยครับวันแรกได้มานั่งรถตู้เจอกระเทยสวยแค่นั่งติดกันมีอารมณ์ทางเพศมากขนาดใกล้ชิดกันเลยทีเดียวแต่ผมเห็นเป็นกระเทยเลยไม่สานต่อแต่ขอไลน์ถามดูน้องเขาบอกว่าแค่นั่งติดกันก้อมีอารมณ์แล้ว ก้อแปลกดีครับและหลังจากนั่นไม่ว่านั่งรถตู้ก้อจะมีแต่สาวๆมานั่งด้วยผมก้อไม่ได้จีบอะไรนะครับอยากรู้ว่าสมมติพกไปกับอย่างอื่นเป็นไงบ้างปรากฏว่าเงียบสนิทเลยครับแต่พอลองพกชิ้นนี้ในกระเป๋าก้อดึงดูดสาวๆมาเหมือนเดิม และมีสาวๆที่หายไปก้อกลับมาทักไลน์เลยมาแนะนำเพื่อนๆใครพอเก็บได้รีบเก็บนะครับ ประสบการณ์ผมเองครับ

yuyuri โพสต์เมื่อ 16-2-2016 15:09

เยี่ยมครับ

perfecthome08 โพสต์เมื่อ 17-2-2016 13:47

บังเอิน รึป่าวคับมีปสกมีมั้ยถ้าดีจิง ต้อง มีปสก ตลอดนะถ้ามา แว้ปๆ นั่น ดวงบังเอิน

ryangiggs โพสต์เมื่อ 3-3-2016 10:59

สุดยอดครับ

perfecthome08 โพสต์เมื่อ 22-5-2016 04:23

;P;P
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ตะกรุดม้ากล่อมนาง ครูบาบุดดาเสน่ห์แรงจริงสมคำร่ำลือครับ