perfecthome08 โพสต์เมื่อ 21-6-2015 14:42

ว่างๆเลยทดลองอธิฐานตะกรุดหลายๆดอกเล่นๆ เรียกจิตสาว

วิธีนี้ทำท่าดีอยากให้ท่านอื่นๆทดลองกับตะกรุดหรือพระอื่นๆแล้วได้ผลอย่างไรนำมาเล่าสู่กันฟัง

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้มีโอกาสออกไปสังสรรค์ข้างนอกบ้านเหมือนเมื่อก่อน ด้วยงานที่ต้องดูแลเพิ่มเติมเลยหาเวลาลงตัวแน่นอนไม่ได้
สาวๆก็มีมาคุยบ้าง แต่ไม่มากเหมือนเมื่อก่อน เพราะผมถอดของเสน่ห์ออกหมดตอนนี้ห้อยพระรอดครับ
แต่เหงาๆเลยเอาตะกรุดแนวๆเสน่ห์มาลองเล่นๆโดยการอธิฐานขอให้ไปเข้าฝันสาวครับ
สาวๆที่คิดไว้ก็เป็นพวกเพื่อนๆเก่าเพื่อนผู้หญิงสมัยมัธยม มหาลัยที่ไม่ได้คุยกันนานมากหลายปีแล้วครับ(จะได้วัดผลได้ว่าไม่ใช่คนใกล้ตัวที่อาจคิดถึงกันจนฝันถึง)

ตะกรุดที่ทดลอง ห้าดอกดังนี้
1.ตะกรุดเมียมาก รุ่นแรกโค้ดไก่
2.ตะกรุดอิตถีนางรีอุดผงนางอกแตก
3.ตะกรุดนางเหลียว ครูบาแก้ว
4.ตะกรุดเสน่ห์มอญ
5.ตะกรุดนาคกระสันธรณี

เพื่อนผู้หญิงที่ขาดการติดต่อไปนานมาก คัดมาจำนวน 15 คน (ไม่ได้คุย ไม่ได้ติดต่อกันเลยอย่างน้อยๆห้าปีแล้วครับ นานจนลืมกันไปเลย)

โดยผมจะอธิฐานกับตะกรุดขอให้ไปเข้าฝันผู้หญิงชื่อ.......... นามสกุล.............   ประมาณนี้ครับ
โดยทำการทดลองสามครั้งครับผู้หญิง15 คนนี้ ก็แบ่งเป็นชุด   ชุดละ5 คนแยกอธิฐานตะกรุดหนึ่งดอกต่อสาวหนึ่งคนเลยครับ
วัดผลไปเลยว่าสาวคนไหนจะฝันถึงเราบ้าง

เช่น
ตะกรุดเมียมากขอให้เข้าฝันสาว          A    F   K
ตะกรุดอิตถีนารีขอให้เข้าฝัน สาว         B   G   L
ตะกรุดนางเหลียว ขอให้เข้าฝัน สาว      C   H   M
ตะกรุดเสน่ห์มอญขอให้เข้าฝันสาว      D    I   N
ตะกรุดนาคกระสันธรณีขอให้เข้าฝันสาว   E    J   O

ตัวอย่างประมาณนี้ครับแยกคน แยกตะกรุดไปเลย วัดไปเลยว่าใครจะฝันถึงเราบ้าง
แล้วพอถึงเวลาเช็คผลทดลองผมได้ทักเฟสบุคไปหาสาวเหล่านี้ทุกคนนะครับ
ประมาณว่า เป็นไงบ้างไม่เจอกัน ไม่ได้คุยกันนานเลยนะลืมกันรึยังเนี่ย   (แล้วแกล้งโกหกด้วยว่าเมื่อคืนผมฝันถึงเค้า เลยทักมาคุย)

แล้วมีสาวๆบางคนก็ประหลาดใจครับ ที่เราทักมา บอกว่าวันก่อนฝันถึงเราด้วย แล้ววันนี้เราก็ทักมา
เออ กำลังคิดถึงพอดี    ก็คุยกันถามสารทุกสุขดิบไปครับแต่ผมก็ได้ผลการทดลองเบื้องต้นแล้ว
แค่อยากรู้ว่าคนไหนจะฝันถึงเราบ้าง

ผมสรุปผลดังนี้ครับ จากสาวสามคนที่อธิฐานขอแต่ละตะกรุด
ตะกรุดเมียมากมีสาวฝันถึงผม คนเดียวครับ
ตะกรุดอิตถีนารีฝันถึงผมทั้งสามคนเลยครับอันนี้เล่นเอาขนลุกเลย
ตะกรุดนางเหลียวไม่มีใครฝันถึงครับ
ตะกรุดเสน่ห์มอญมีสาวฝันถึงคนเดียวครับ
ตะกรุดนาคกระสันธรณี ไม่มีสาวฝันถึงครับ

ปล.ผลการทดลองนี้ ไม่ได้มีเจตนาจะเอาสายไหนหรือของครูบาอาจารย์ท่านไหนมาให้มองในเชิงเปรียบเทียบนะครับเพราะนี้เป็นการทดลองแบบหยาบมากๆเนื่องจากตะกรุดบางสายนั้นไม่ได้เสก หรือมีวิธีใช้ในด้านดลให้เข้าฝันนี้เฉพาะจึงอาจจะออกมาเด่นด้อยกว่ากัน   แต่ไม่ได้หมายความว่าจะไม่แรงนะครับ
บอกแล้วว่าเป็นการทดลองแบบหยาบๆ ไม่ได้มีเจตนาให้เปรียบเทียบกันนะครับ

เครดิต คุณ hamakpure

AngryBird โพสต์เมื่อ 25-6-2015 22:20

แหะๆ เรื่องอธิษฐานให้ไปเข้าฝันแบบนี้.. น่าจะทดลอง เพชรพญาธร นะครับ :)

TeeHouse โพสต์เมื่อ 26-6-2015 21:02

ทำไมแพทเทิร์นเหมือนเคยอ่านมาแล้ว

ต้น1 โพสต์เมื่อ 26-6-2015 23:28

น่าจะก็อป ของโดมมาครับพ

mummamman_P โพสต์เมื่อ 27-6-2015 02:51

อ้าว ก็อปมาก็ไม่บอก

tak2012 โพสต์เมื่อ 29-6-2015 07:05

จขกท. ระบุไว้ตอนท้าย....เครดิต คุณ hamakpure

TeeHouse โพสต์เมื่อ 30-6-2015 06:19

ใช่ ๆ ของโดม ต่างกันตรงวัตถุมงคลเท่านั้น

mummamman_P โพสต์เมื่อ 1-7-2015 22:28

ผมแก่แล้วมองไม่เห้น ขอโทษน้องๆๆด้วยมาใน ณ ที่นี้
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ว่างๆเลยทดลองอธิฐานตะกรุดหลายๆดอกเล่นๆ เรียกจิตสาว