g-dragon โพสต์เมื่อ 11-4-2015 10:23

พกเครื่องรางหลายองค์พร้อมกัน พลังจะลดลงใหมครับ

พอดีผมสังเกตุว่า เวลาพก เครืองราง หรือพระ เดี่ยวๆ พุทธคุณจะออกมาแบบชัดๆเลย แต่พอเรา เริ่มสำสมมากขึ้น อังค์นั้นก็ดี องค์นี้ก็อยากพก ก็มาห้อยรวมๆกันหลายองค์ รู้สึกว่า พลังเครืองรางจะดร๊อบลงไป หลายๆท่านรู้สึกอย่างผมป่าวครับ แยกแขวนดีมัย เอาแบบเดี๋ยวๆเลยแล้วชุดที่ท่านแขวนเป็นประจำ แล้วดีมีอะไรบ้างครับ รบกวนแชร์หน่อยครับ

gray โพสต์เมื่อ 11-4-2015 13:04

ส่วนตัวพกทีละ1-2 ชิ้น พกเยอะลำบากค่ะ ประสบการณ์ก็ไม่ค่อยแตกต่างกันมากนัก แถมว่ายังไม่รู้ว่าประสบการณ์มาจากชิ้นไหน สู้พกเดียวๆไป ตัดขัดอะไรก็ระลึกถึงครูบาอาจารย์ ช่วงนี้พกกระรอกเผือก ของญาท่านเขียน กับสาริกาปากเหล็ก มูลนิธิหลวงปู่ชื่น ชีวิตราบรื่นดีค่ะ

lambo2000 โพสต์เมื่อ 12-4-2015 09:38

ต้องทดลองจับคู่กันดูครับหากจับคู่กันผิดพลังก็จะปะทะกันใช้แล้วจะเงียบ หากจับคู่กันถูกจะแรงมากๆเลยครับโดยที่เราไม่ต้องเช่าเครื่องรางมาเพิ่มให้เสียเงิน ของผมทีจับคู่แล้วสุดยอดก็คือ 1แพะหลวงปู่อาดผมพกในกระเป๋ากางเกงและงั่งหน้าทองหลวงปู่คำเป็งพกในกระเป๋าเสื้อขนาดเด็กอนุบาลยังมองผมแบบเขินๆหน้าแดงเลยครับ   2ขุนแผนมหาลำออฟของมูลนิธิหลวงปู่ชื่นพกในกระเป๋าเสื้อตุกตามหาเสน่ห์พกในกระเป๋ากางเกง พกคู่กันแล้วแรงมากๆคนมองกันเยอะเลยสาวๆสวยๆก็มองกันหลายคนด้วยครับ 3 สีผึ้งสาริกาม่วน อ อ้วนผมแต้มที่หน้าผากและพกตะกรุตนะสวาทสองในกระเป๋ากางเกง แรงอีกเหมือนกันครับเวลาไปร้านอาหารแฟนผมเองจะจ้องมองหน้าผมเหมือนโดนสะกดจิตเลยครับอาหง อาหารไม่ต้องกินมันแล้วจ้องมองยิ้มอยู่นั่น4 ขุนแผนสามสาว ลป ชื่นพกในกระเป๋าเสื้อ งั่งหลวงปู่ชื่นพกในกระเป๋ากางเกง พกไปกินน้ำชาสาวโต๊ะข้างๆมองมาแบบหื่นๆเลยครับแววตาจ้องมองผมเหมือนอยากจะมีsexกับผมตอนนั้นเลย ผมแนะนำครับทดลองพกแบบจับคู่กันดูครับ พกไปเที่ยวทีละสององค์แล้วค่อยสลับกับอันอื่นเรื่อยๆจนพบอันที่จับคู่กันแล้วแรงแบบที่เราต้องการ

g-dragon โพสต์เมื่อ 12-4-2015 16:57

เดี๋ยวต้องลองจับคู่กันบ้างแล้วครับ ปรกติ ผมจะพกที่ละเยอะเลย แต่ใส่ในกระเป๋าสพายไว้เลยไม่รู้ ชุดใหนเข้ากับเรา ชุดใหน ไม่เข้ากัน เดี๋ยวต้องลองทีละชุดคับ:lol

lambo2000 โพสต์เมื่อ 12-4-2015 22:37

ต้นฉบับโพสต์โดย g-dragon เมื่อ 12-4-2015 16:57
เดี๋ยวต้องลองจับคู่กันบ้างแล้วครับ ปรกติ ผมจะพกที่ล ...

ดีแล้วครับผมเชื่อว่าคุณอาจจับคู่กันแล้วแรงชนิดที่สาวๆเข้ามาจีบเลยครับ แถมยังประหยัดเงินไม่ต้องเช่าเพิ่มอีกด้วยคับ

AngryBird โพสต์เมื่อ 12-4-2015 23:48

พกเยอะแล้วพลังลดหรือเปล่าไม่ทราบครับ... ปัญหาคือถ้าใช้แล้วขึ้น เราไม่รู้เลยว่าเกิดจากชิ้นไหน :lol

kiddee โพสต์เมื่อ 13-4-2015 18:32

พกกี่ชิ้นก็ตามแต่ครับ ถ้าไม่รู้สึกว่าเกะกะ อย่าไปยึดติดคำคนคับ ครูอาจารย์ที่สร้างไม่เห็นท่านกังวลสิ่งใดเลย ของดียังไงก็ดีครับ ใจสำคัญสุด
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: พกเครื่องรางหลายองค์พร้อมกัน พลังจะลดลงใหมครับ