ChicagoDawg โพสต์เมื่อ 5-4-2015 13:00

น้ำมันพราย/ของเสน่ห์ ชนิดที่ป้ายปุ๊บ หลงตามเราปั๊บในคืนเดียว มันมีจริงไหมครับ?

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ChicagoDawg เมื่อ 5-4-2015 13:02

ถามผู้รู้ไว้เป็นวิทยาทานครับ
ว่ามีน้ำมันพรายหรือเครื่องรางเสน่ห์ของครูบาอาจารย์ท่านใดบ้างไหมครับ
ที่เป็นประเภทว่าป้ายแล้ว ถึงขนาดหลงรัก อยากเดินตามทันที (One night stand)
ชนิดป้ายคนที่ไม่มีใจด้วย ให้ใจอ่อนเปลี่ยนใจได้ทันที
แบบในหนังหรือในหนังสือนิยายโลกทิพย์
หรือว่ามันเป็นเพียงแค่ตำนานเล่ากัน

และของเสน่ห์พวกนี้ใช้กับฝรั่งหรือคนศาสนาอื่น มันจะมีผลหรือเปล่าครับ

ถามเป็นเกร็ดความรู้ เผื่อมีของครูบาอาจารย์ท่านใดเคยสร้างตำนานไว้
มิได้ตั้งกระทู้เพื่อจะให้เกิดข้อถกเถียงขัดแย้งใดๆ ครับ

(หลังไมค์มาก็ได้นะครับ)

gray โพสต์เมื่อ 5-4-2015 20:36

น้ำมันเงี่ยงอ่อน อ.อ้วน
น้ำมันมหาเสพ อ.อ้วน

ลองหาอ่านในกระทู้ อ.อ้วน ดูค่ะมีคนเคยเล่าไว้

Paladin00 โพสต์เมื่อ 6-4-2015 02:27

ของ อ.อ้วน ดีครับ แต่ไม่ได้ เป็นแบบที่ถามมา น้ำมันพรายของเสน่ห์ที่ใช้ ขึ้นอยู่กับกรรมของเรา เพราะงั้นถึงของแรงแค่ไหนก็ ใช่ว่าจะป้ายละติดเลย องค์ประกอบมันมีหลายอย่างครับ แต่ในส่วนของไสยดำ อันนี้ผมไม่ทราบนะครับเพราะไม่เคยใช้ ก็คงจะมีละมั้งครับ แต่คงไม่มีวางขายตามท้องตลาด

hamakpure โพสต์เมื่อ 6-4-2015 14:27

อย่ายึดภาพจากจินตนาการแบบในหนังมากเกินไปครับ
ในหนังมันสร้างจากจินตนาการที่คนเล่ากันมานานปากต่อปากจนอาจจะเพี้ยนไปจากความจริงมากๆแล้วก็ได้ครับ
เลยกลายเป็นว่าทำให้คนเข้าใจว่าป้ายแล้วติดทันที    ทั้งๆที่ความจริงคนที่พูดคนแรกอาจไม่ได้พูดแบบที่เราๆเข้าใจก็ได้ครับ

อีกอย่างที่เคยๆถามครูบาอาจารย์หลายๆท่านเรื่องน้ำมันพรายเค้าก็บอกว่าความจริงมันไม่ใช่เป็นเหมือนในหนังครับ
ไม่ใช่ป้ายแล้วกลับบ้านไปถอดกางเกงนอนรอได้เลย
มันต้องจีบต้องคุยให้เค้าใจอ่อนเหมือนกันน้ำมันอาจจะเป็นตัวช่วยดลใจให้เค้าใจอ่อนกับเรา

ถ้ามันป้ายละตามกลับถึงบ้านปุ๊บป่านนี้ดาราหลายๆคนจะเหลือหรอครับคงมีขาหื่นตระเวนไปป้ายกันไม่เว้นวันแน่ๆ 555

ChicagoDawg โพสต์เมื่อ 6-4-2015 19:24

ต้นฉบับโพสต์โดย hamakpure เมื่อ 6-4-2015 14:27
อย่ายึดภาพจากจินตนาการแบบในหนังมากเกินไปครับ
ในหนั ...

ตอบได้โดนใจจริงๆ ครับพี่โดม (ลองสอบถามหาความรู้ดูนะครับ)

honeyboy โพสต์เมื่อ 6-4-2015 21:05

ของจริงมีครับเคยเห็น

yok1222 โพสต์เมื่อ 6-4-2015 22:00

อยากรู้แรงหรือไม่ แนะนำ เอาน้ำมันนั้นให้เป้าหมายกินครับ แต่่.........กรรมที่ท่านก่อ นั้นท่านก้ต้องร้บผลกรรมไปนะครับ ขอบอกว่า กรรมนั้นแรงและหนักมากๆ

ปล.ผมเคย ประสบปัญหาแบบนี้ กับ คนใกล้ตัว กว่าจะ พ้นได้ เล่นเอาเหนื่อยครับ   

Paladin00 โพสต์เมื่อ 7-4-2015 02:07

บางทีก็ต้องดูด้วยนะครับ ว่าที่ถามเจตนาหาความรู้ หรือเพื่อวัตถุประสงค์ไหนกันแน่ เพราะคนชี้ทางคือคนร่วมก่อผลกรรมด้วย    ถ้าตรงไปขออภัยครับ

honeyboy โพสต์เมื่อ 7-4-2015 14:31

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย honeyboy เมื่อ 7-4-2015 14:39

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย honeyboy เมื่อ 7-4-2015 14:38

เคยไปพบพระอาจารย์เป็นพระที่เคารพท่านเก็บไว้ในกุฎิ แต่ ถามว่าทำไมท่านมี มีคนเอามาฝากเก็บไว้เพราะแรงไป จนฝากมาไว้กับพระ ให้ท่านแผ่เมตตา ให้พรายจากร้ายๆกลายเป็นดี ไม่รู้ประวัติแต่ที่เห็นเป็นหัวเชื้อ ขนาดผมได้มาส่วนหนึ่งเอามาผสมแล้วแตะโดนตัวจะร้อนมาก ร้อนรุ่ม หงี่เป็นวันๆ ถามว่าผมได้มาได้ไง เพราะท่านแบ่งมาให้เป็นมวลสารสร้างพระขุนแผนที่หนึ่ง คือได้ทำการเจือจางผสมสร้างพระ...

มีคนเคยแตะน้ำมันไปสามคน คนฝันเห็น ผู้หญิงสองคนมาเข้าฝัน รุปร่างหน้าตา สามคนที่ฝันบอกเหมือนกันเดะซึ่งก็คือพรายในน้ำมันขวดนั้น 1 ใน 3 คือผม

ถามฆาราวาศเสนห์ดังๆท่านหนึ่ง ท่านเอามาแตะที่อ้งมือแล้วหลับตา ท่านก็ว่ามีพรายผู้ข้างใน เป็นผู้หญิง พร้อมบอกชื่อของเขาด้วย

อีกท่านที่เขาเห็นวิญญานได้ เขาก็ดูองค์ใน น้ำมันชุดนี้ก็บอกว่า ไม่มีฤทธิ์ดลจิต เอาไว้ป้ายอย่างเดียว แต่ห้ามทานเพราะไม่ได้ทำให้หลง แต่จะบ้าและฟั่นเฟือนแทน

ที่มีอยู่ก็ได้เอามาผสมเก็บไว้ เซ่นทุกวันพระนานๆก็ฝันเห็นที

ผมไม่รุ้จะเล่าเรื่องโกหกไปทำไมนะ จะเชื่อไม่เชื่อก็แล้วแต่ครับไม่จำเป็นต้องโฆษณาเพราะไม่มีของขาย

honeyboy โพสต์เมื่อ 7-4-2015 14:36

น้ำมันพรายเขาไม่ได้ทำมาให้กิน เขาทำมาให้ป้าย เพราะน้ำมันพรายมีส่วนผสมของคนตาย กินเข้าไปทำให้ เกิดพิษร้าย บ้า คลั่งหรือ โดนสิง แทบทั้งหมด จะทำให้ฟั่นเฟือนเป็นบ้า ใช้ผิดวิธี คนโดนกิน เข้าโรงบาลบ้าได้นะครับ

ที่เขาให้กินได้จะเป็นผง ผงอิทธิเจ จากพระ ที่เขาขูดๆกันแต่ผมคงไม่บอกนะว่าพระผงอันใหนที่ขูดแล้วให้กินได้จริงผมให้คนมีญานเช็คไห้เป็นความรู้ อันนี้ผลไม่แรงนัก อีกอย่างจะขูดผงไปได้ต้องมีปริมาณ และมีคาถากำกับไม่ใช่ ขูดๆๆแล้วใส่ส่วนใหญ่ทำให้รู้สึกคิดถึง อยากเจออยากพบ แต่ไม่ได้ทำให้ อยาก xxxx

Nunuar โพสต์เมื่อ 7-4-2015 19:13

ขอขอบพระคุณทุกท่านที่เมตตาให้ความรู้ครับผม
ความคิดผมนะ ผมว่าถ้าเป็นไปได้ อย่าเอาไปให้เป้าหมายกินเลยครับ ถ้าเข้าไปทางปากที่เป็นทวารสำคัญได้ คงป้องกันหรือแก้ไขได้ยากมากๆๆๆสุดๆเลยล่ะครับ นึกถึงแบบเบาะๆแค่เวลาเราเมาแล้วไปอาเจียนไปฉี่ผิดที่ผิดทาง ไม่ไหว้เจ้าที่เจ้าทางก่อน ลองดูสิครับ

packii โพสต์เมื่อ 8-4-2015 14:13

อ่านดูน่ากลัวมากๆ

jaetechno โพสต์เมื่อ 9-4-2015 16:51

น่ากลัวจริงๆ อิอิ

ChicagoDawg โพสต์เมื่อ 12-4-2015 01:32

อ่านแล้วขนลุก หากใครโดนเข้าไปคงน่าสงสารมากครับ

kiddee โพสต์เมื่อ 13-4-2015 18:37

มีจริงคับ แต่ต้องเป็นคนที่รุ้จักกันนะครับ หมายถึงว่าไม่ใช่ว่าจะเอาไปป้านดาราป้ายไฮโซ แล้วเขาจะมา ทางต่างจังหวัดยังมีอยู่ แต่ก้ไม่ได้ถึงกลับมาแบบในหนัง แต่จะรุ้สึกกระวนกระวายใจอยากเห็นหน้า ต้องมาให้เห็นหน้า ประมาณนั้น จริงๆของอาจารยืหลายๆท่านที่สร้างก็เป็นเช่นนั้น แต่ท่านเจือจางแล้วทั้งนั้นก่อนนำมาให้บูชา เพราะท่านกลัวคนเอาไปใช้ในทางที่ไม่ดี
หน้า: [1] 2
ดูในรูปแบบกติ: น้ำมันพราย/ของเสน่ห์ ชนิดที่ป้ายปุ๊บ หลงตามเราปั๊บในคืนเดียว มันมีจริงไหมครับ?