greengong โพสต์เมื่อ 2-4-2015 01:21

ตะกรุดเมีนมากหลวงปู่จักร

ได้มาแล้วครับ "ตะกรุดเมียมาก" ของหลวงปู่จักร ดีใจมากครับ
ผมได้อ่านกระทู้ของรุ่นพี่หลายๆคน เขาบอกว่ากลิ่นผงจะหอมมาก
ผมก็สงสัยคือว่า หอมยังไง กลิ่นเป็นแบบไหน
ตอนแกะห่อ ออกมา เหมือนได้กลิ่นหอม เหมือนกับว่ากลิ่นนี้คุ้นๆเหมือนเคยได้กลิ่นนี้มาก่อน
(กลิ่นอะไรนึกไม่ออกครับ แต่หอมมาก ได้กลิ่นแบบนี้ตลอดทุกครั้งที่ไปวัด)
ตอนนี้บูชาได้วันนีงแล้วครับ
ไว้ถ้ามีประสบการณ์เดี๋ยวจะมาเล่าใหม่นะครับ
#ขอโทษโพสต์รูปให้ดูไม่ได้นะครับ ขนาดเกิน 6k อ่ะครับ

PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 4-4-2015 12:16

ถ้าเก็บไว้เปลือยๆ กลิ่นหอมจะลดลงนะ

perfecthome08 โพสต์เมื่อ 25-5-2015 09:21

ได้ผลไหมเงียบ ใช่ป่าวมาเล่าสิ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ตะกรุดเมีนมากหลวงปู่จักร