kenggaga โพสต์เมื่อ 23-3-2015 19:27

ประสบการณ์ เหรียญนั่งพาน หลวงพ่อคล้อย หลังยันต์ปู่พยนต์ รุ่น ชนะจน

วันอังคารหรือวันจัน ที่แล้วนี่แหละครับ ผมนอนหลับไป ประมาณ ตี2 ตี3 ซอยบ้านผมเกิดไฟดับ ผมนอนต่อไม่ได้เพราะมันร้อนมาก ลืมบอกไปครับว่าผมอยู่ตึกแถว เวลาผ่านไป 15 นาที ไฟก็ยังไม่มาสักที ผมโมโห เลยนึกในใจไปว่า เมื่อไหร่ไฟมันจะมาว่ะ ร้อนฉิบหาย และบอกปู่พยนต์ว่าขอให้ไฟมาเถอะผมร้อนเดียว พน.ผมจะเอาปู่ไปเลี่ยม พอผมบอกเสร็จไฟมาเลย ผมนี่ขนลุกเลยครับ พอวันรุ่งขึ้นผมลืมไปว่าไม่มีตัง เลยบอกปู่ว่าผมไม่มีตังเลี่ยมแล้วนะ ผมเลยไปขอตังแม่ไปเลี่ยม แม่ให้ตังผมง่ายๆ เลย ปกติแม่ผมขี้เหนียวมาก ยิ่งเปนเรื่องพระแล้วเขายิ่งไม่ชอบครับ ผมแปลกใจมากครับ พอเอาไปเลี่ยม ลุงคนเลี่ยมยังลดราคาให้อีก ผมยิ่งแปลกใจ (ขอโทษนะครับ ถ้าผมเล่าไม่รู้เรื่อง ) (จะเชื่อหรือไม่เชื่อก็ใช้วิจราญญาณเอานะครับ

zrkonixx โพสต์เมื่อ 24-3-2015 13:34

เยี่ยมครับ

posopa โพสต์เมื่อ 25-3-2015 01:21

สุดยอดครับ ปู่พยนต์หลวงพ่อคล้อยขึ้นชื่อลือชาอยู่เเล้วครับ:lol
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ประสบการณ์ เหรียญนั่งพาน หลวงพ่อคล้อย หลังยันต์ปู่พยนต์ รุ่น ชนะจน