thong555 โพสต์เมื่อ 12-3-2015 14:39

ถามหน่อยครับเกี่ยวกับวัตถุมงคลของพระอาจารย์โอ

มีใครเคยใช้เครื่องราง วัตถุมงคลของพระอาจารย์โอบ้างครับ พอจะแนะนำให้ผมได้ไหมครับ ขอด้านเสน่ห์ เรื่องผู้หญิงแล้วก็โชคลาภครับ ขอบคุณครับ

tak2012 โพสต์เมื่อ 21-3-2015 07:29

ไปหาท่านไม่น้อยกว่าสามครั้ง วัตถุมงคลท่านมีหลายตู้ เยอะแยะมากมาย ราคาตั้งแต่หลักร้อยจนแตะแสน
ของท่านเกือบทั้งหมดเน้นเสน่ห์เมตตาและโชคลาภครับ ชอบอันไหน เลือกอันนั้น ดูที่มาที่ไปให้ดี เพราะของเลียนแบบมีเยอะ

โชคดี คุณพระรักษา
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ถามหน่อยครับเกี่ยวกับวัตถุมงคลของพระอาจารย์โอ