DVD โพสต์เมื่อ 6-1-2015 20:49

เพิ่งได้รกแมวมา ชิ้นนี้ควรทำอย่างไร พกอย่างไร

เพิ่งได้รกแมวมา ชิ้นนี้ควรทำอย่างไร พกอย่างไร
ตอนนี้แห้งแล้วคลุกขมิ้นแล้ว ทองคำแปลวปิดแล้วแต่ไม่ติดเพราะ ติดผงขมิ้น

พกอย่างไรแขวน รวมกับขุนแผน แต่ไว้ล่างสุด
ใส่กระเป๋าตังค์? ไม่พอมันหนา ครับ
ใส่กระเป๋ากางเกง ?

ใครมีประสบการเกี่ยวกับชิ้นนี้บ้าง

ต้องไปให้พระปลุกเสกไหม ถ้าเอาไป ท่านจะรู้ไหมว่า บทไหน

ชี้แนะหน่อยครับ

Nunuar โพสต์เมื่อ 7-1-2015 08:37

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nunuar เมื่อ 7-1-2015 08:42

http://www.utdid.com/เหล็กน้ำพี้/html/0000780.html
ลองเข้าไปอ่านดูนะครับท่าน DVD
ผมก็ไม่เคยทำหรอกครับ พอดี save link ไว้นานแล้ว ตอนนั้นที่บ้านผมพอดีแมวที่แม่ผมเลี้ยงไว้เอารกมาให้แม่ผม 3-5 อันนี่ล่ะครับ(จากหลายครอก หลายตัวน่ะครับ) เลยศึกษาหาข้อมูลดู ผิดพลาดประการใด รบกวนถามผู้รู้ดูอีกทีนะครับ
*** ขอออกตัวไว้ก่อนนะครับว่าไม่ได้มาโฆษณาหรือขาย หรือมีส่วนได้ส่วนเสียกับทางร้่านที่มีข้อมูลนี้นะครับ ถ้าผิดกฎใดๆ รบกวนแจ้งลบหรือลบกระทู้นี้ของผมไปได้เลยนะครับ ขอบพระคุณครับ

DVD โพสต์เมื่อ 7-1-2015 12:17

ขอบคุณมากครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: เพิ่งได้รกแมวมา ชิ้นนี้ควรทำอย่างไร พกอย่างไร