cho โพสต์เมื่อ 2-10-2014 21:52

วิ้งค์เวอร์วีว่า ราคาทุน!! ศีรษะพระพิราพยุคต้นๆ อ.อึ่ง วัดเซิงหวาย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cho เมื่อ 2-10-2014 22:03

ศีรษะพระพิราพยุคต้นๆ {:7_245:}
อ.อึ่ง วัดเซิงหวาย
ราคาทุน 2,500.- ++{:7_254:}
เท่าที่ทราบรุ่นนี้วงในเล่นหากันเลข 5 ขึ้น >>>
องค์เฉพาะกิจเลย เอาไว้ใช้เสริมบารมี ประสบการณ์ดีมากๆ

เจ้าเมืองใช้แล้วออกไปทางดุ ขนาดผียังไม่สบอารมณ์ด้วยเลย องค์นี้ใหญ่ไปหน่อยเวลาขึ้นคอหนักมากมาย เพราะจะชอบห้อยติดคอ ถ้าใหญ่ๆ แบบนี้เหมาะกะผู้ชายมากกว่า เลยขอนำออกต่อ แต่จะว่าไป องค์นี้ใช้เฉพาะกิจจริงๆ ค่ะ อาทิ ไปนอนเฝ้าไข้ที่ รพ. ที่เราเสี่ยงว่าผีจะเต็มไปหมด ใส่พระพิราพองค์นี้นอน เงียบกริบ หลับสบายเหมือนอยู่บ้าน{:7_247:} บางทีไปติดต่องาน หรือไปประชุมนอกสถานที่พบปะผู้คนต่างสาขาอาชีพ ก็ได้องค์นี้เสริมบารมีดีทีเดียว ใครสน โปรดมานิมนต์ไปบูชาต่อเลยค่ะ เพราะเจ้าเมืองก็บูชาต่อเขามาอีกที ตอนเห็นแล้วอยากได้ทันที ชอบมาก แต่ไม่ได้ห้อยประจำค่ะ เพราะองค์ใหญ่สำหรับผู้หญิงมาก ขนาดเปรียบเทียบในมือของเจ้าเมืองดูเอานะคะ เพราะเจ้าเมืองมีมือที่ใหญ่กว่าผู้หญิงทั่วไปเสียด้วย มือเจ้าเมืองเวลาโบกผู้หญิงด้วยกันมีสิทธิ์สลบได้ เดี่ยวพรุ่งนี้มาลงภาพให้ชัดๆ กว่านี้ แต่ขอบอกว่าสภาพกริ๊บมาก งานยุคต้นๆ ของพระอาจารย์อึ่งน่าจะหายากพอควร รู้สึกรุ่นนี้จะเป็นรุ่นสร้างท่อ หรืออะไรเนี่ย จำไม่ค่อยได้ ใครไปวัดบ่อยๆ แวะมาบอกหน่อย เพราะนานมากๆ แล้วค่ะ ใครนิมนต์ไป ควรนำไปเลี่ยมใหม่ อครีลิคจะได้ใสวิ้งค์เวอร์กว่านี้

ไอยรา โพสต์เมื่อ 3-10-2014 19:30

ปิดครับ พรุ่งนี้โอนเงินครับ

cho โพสต์เมื่อ 5-10-2014 12:14

ต้นฉบับโพสต์โดย ไอยรา เมื่อ 3-10-2014 19:30
ปิดครับ พรุ่งนี้โอนเงินครับ

ท่านมาปิดอีกองค์ไปค่ะ

cho โพสต์เมื่อ 7-10-2014 07:51

หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: วิ้งค์เวอร์วีว่า ราคาทุน!! ศีรษะพระพิราพยุคต้นๆ อ.อึ่ง วัดเซิงหวาย