cho โพสต์เมื่อ 23-9-2014 11:44

สิงห์ผู้ชาย กระดูกช้างตกมันตกหน้าผาตาย พระอาจารย์โอ เสน่ห์โชคลาภแรง ฟินราคาเท่าทุน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cho เมื่อ 23-9-2014 11:47

สิงห์ผู้ชาย
กระดูกช้างตกหน้าผาตาย
พระอาจารย์โอ เสน่ห์โชคลาภแรงโพดๆ
ฟินเท่าทุนในราคาที่1,500.-/องค์
องค์นี้ใช้ติดกระเป๋าถือมาตลอด...เดิมๆ แบบนี้ ผ่านการใช้มาอย่างโชกโชน มีกลิ่นสาปของสิงห์เจ้าเมือง ฮ่าๆ องค์นี้มีชื่อเรียกว่า สิงห์ผู้ชาย ท่านออกคู่กับเสือผู้หญิง ทำจากกระดูกช้างตกมัน ที่เคยฆ่าคนตายมามากมาย พระอาจารย์โอท่านว่ามีอาถรรพ์รุนแรงเป็นอย่างมากมีตัวตน (สัมผัสมาแล้ว มาให้หวย แต่เจ้าเมืองไม่เล่นหวย เลยไม่ได้ซื้อ) เลี่ยมอยู่ในน้ำมันมหาเสน่ห์ ว่านมหาเสน่ห์ รวมถึงตะกรุดจารย์มือ ใต้ฐานอุดผงอาถรรพ์ของพระอาจารย์โอ รวมถึงทองคำเปลวจากองค์ปู่เจ้าสมิงพรายบรมครูทางมหาเสน่ห์ มีดวงจิตของสิงห์ที่ชอบล่าผู้ชายมารุมรัก งานนี้ต้องเป็นผู้หญิง ดี้ ตุ้ด เกย์ควีน หรือ กระเทย ว่าง่ายๆ เอาไว้ล่าผู้ชาย เครื่องรางอาถรรพ์ชิ้นนี้ อุปเทห์หวาดเสียวมาก!!

ser โพสต์เมื่อ 29-9-2014 14:19

แปลกดี ถ้ายังอยู่ผมขอปิดครับ (ด้วยความเชื่อส่วนต้วว่า ของเสน่ห์ไม่เลือกเพศ)

cho โพสต์เมื่อ 29-9-2014 14:38

ต้นฉบับโพสต์โดย ser เมื่อ 29-9-2014 14:19
แปลกดี ถ้ายังอยู่ผมขอปิดครับ (ด้วยความเชื่อส่วนต้วว่า ของเสน่ห์ไม่เลือกเพศ)

ยังอยู่ค่า {:7_255:}

operation02 โพสต์เมื่อ 15-11-2014 20:34

แล้วมันมีสิงห์ผู้หญิงที่พกแล้วสาวตรึมไหมครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: สิงห์ผู้ชาย กระดูกช้างตกมันตกหน้าผาตาย พระอาจารย์โอ เสน่ห์โชคลาภแรง ฟินราคาเท่าทุน