mtae โพสต์เมื่อ 27-8-2014 14:51

ช่วยแนะนำ ด้วยครับ

สวัสดีครับทุกท่าน
ผมเพิ่งมาสนใจทางด้านนี้ อยากได้คำแนะนำด้วยครับว่า ดี ไม่ดี หรือ ประสบการณ์เป็นยังไงบ้าง
ที่กำลังดูๆอยู่คือ
1. เจ้าแม่ตัณหา ของครูเอก เวทย์พรหมศาสตร์ (อ.เจส ทุ่งบางเขน)
2. ล็อกเก็ตเสน่ห์นางล้อม อาจารย์หลง บางใหญ่
รบกวนช่วยชีแนะด้วยครับ

mtae โพสต์เมื่อ 4-10-2014 15:32

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mtae เมื่อ 4-10-2014 15:36

ตอนนี้ลองบูชา เจ้าแม่ตัณหา มาแล้ว สำผัสได้ถึงการมีตัวมีตนของเจ้าแม่ครับ
ครั้งแรกคือ ตอนนอนพักที่บริษัท ก็ลองตั้งจิตถามดู ว่ามาด้วยกันหรือเปล่า ความรู้สึกชัดเจนมากคือ ได้ยินเสียงลมหายใจ อยู่ที่ข้างๆหู ผมก็คิดว่าเราคิดไปเองหรือเปล่า หรือหูแว่ว ก็ลองกลั้นลมหายใจ แต่เสียงนั้นก็ยังอยู่ ผมลองทำอยู่ 3 ครั้ง ก็เลยพอ

ครั้งที่สองมาเข้าฝันครับ เหมือนผมเดินเที่ยวอยู่แล้วมีสาวเข้ามาทัก ประมาณสวัสดีแล้วก็ไป จนถึงคนที่สามเธอเอาหน้าเข้ามาใกล้ๆจนจะชนอยู่แล้ว ผมก็ตกใจนิดหน่อยแหละอยู่ดีๆมีคนเอาหน้าพุ่งเข้ามา พอเธอเห็นนผมทำท่าตกใจ ดูเธอยิ้มๆอย่างชอบใจ แล้วภาพจากเป็นที่อื่นก็กลายเป็นภายในห้องนอนผมที่นอนอยู่แล้วรู้สึกว่าสาวคนนั้นนั่งค่อมแบบเอามือค่อมตัวผม ดูเธอยังหัวเราะชอบใจ แบบสาวขี้เล่น สนุกๆ แล้วเธอก็ลุกออกจากตัวผมหันหลังออกไป พอเธอหันไป จิตผมก็บอกว่าพวกเธอคือ แม่ตัณหาทั้ง 3 แล้วผมก็ลืมตาขึ้นทันที

สิ้นเดือนนี้ถ้าพอมีเงินเหลือ เดี๋ยวจะลอง ของอาจารย์หลง บางใหญ่บ้าง
ส่วนเรื่องการเอาไปใช้งาน แล้วสาวติดอะไรพวกนั้น ผมยังไม่รู้ครับ เพราะด้วยหน้าที่การงานผมจะไม่ค่อยได้เจอสาวเท่าไหร่
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ช่วยแนะนำ ด้วยครับ