lambo2000 โพสต์เมื่อ 27-8-2014 09:46

fyufufufufufuf

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lambo2000 เมื่อ 2-4-2016 02:27

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lambo2000 เมื่อ 27-8-2014 09:49

hamakpure โพสต์เมื่อ 28-8-2014 09:54

ผมคิดแค่ว่า มันไม่ได้เกิดจากวัตถุมงคล 100%และจากตัวผมทั้งหมด100% ครับ

ประสบการณ์มาจากคนบวกของครับต้องหนุนนำกันไป จึงเกิดประสบการณ์

หากอยากพิสูจน์ว่าประสบการณ์เกิดจากวัตถุมงคลชิ้นนั้นเพียวๆเลย ไม่เกี่ยวกับตัวเรา
ก็ให้ลองน้ำไม่อาบฟันไม่แปรง ผมเพร่าหนวดเครารุงรัง แล้วไปนั่งเก็กที่มีสาวๆเยอะๆดู
อธิฐานไปเลยว่าขอให้มีสาวเข้ามาขอเบอร์ ให้มีสาวเข้ามาจีบ
...........ถ้ามีตามที่ขอนั่นแหละประสบการณ์จากวัตถุมงคลแล้วหล่ะ
;P;P;P

ฉะนั้นแล้วท่านอย่าเอะใจสงสัยเลยว่าทุกวันนี้ประสบการณ์เราเกิดจากอะไร
เกิดจากความแรงของวัตถุมงคลหรือว่าเรามโนไปเองทั้งๆที่บังเอิญ

ของอย่างนี้มันควบคู่กันไปครับทั้งตัวผู้ใช้และวัตถุมงคลหนุนนำกันให้เกิดประสบการณ์
ถ้ามันดี มันมีประสบการณ์ก็ขอให้เชื่อมั่นต่อไปเถิด อย่าได้สงสัยในวิชาของครูบาอาจารย์เลย
เพราะตราบใดที่ไสญศาสตร์และวิทยาศาสตร์ ยังเป็นเส้นขนาน ไม่มาบรรจบกัน
เราทุกคนก็ไม่มีทางพิสูจน์ได้ร้อยเปอร์เซ็นหรอกครับว่าประสบการณ์มันเกิดจากอะไร

:loveliness::loveliness::loveliness:ปล.เวลาเมาผมจะมีสาระ

honeyboy โพสต์เมื่อ 28-8-2014 09:32

เครื่องรางที่แรง...........นั้นเอาง่ายๆหลักแรกที่เจอก่อนคือ

นิสัย <<--- พอนิสัยเปลี่ยน พฤติกรรมชีวิตเปลี่ยน <<---เสื้อผ้าผม หน้าตาเปลี่ยน <<----   ดวงเปลี่ยน <<--- เจออะไรแตกต่างจากชีวิตเดิม

คงกระพัน <<--- ใจร้อน ลุย บู๊

เมตตา <<----- นอบน้อบถ่อมตน

เสนห์สายบน <<-- เริ่มอ่อนโยน พูดกับใคร ก็พูดแบบเยือกเย็น อ่อนหวานขึ้น

เสนห์สายล่าง <<-- เริ่มทำตัวหงี่ หื่น อยากตับๆ อยู่บ้านไม่ติด

ของยิ่งแรงทำให้นิสัยเปลี่ยน ประสบการณ์ใหม่ๆก็ตามมาเองเพราะเขาทำให้ชีวิตเราไม่เหมือนเดิม

DVD โพสต์เมื่อ 27-8-2014 10:15

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DVD เมื่อ 27-8-2014 16:38

ผมเองก้เคยคิดครับ

เอาเป้นว่าถ้าเกิดขึ้นแบบน่าทึ่ง เอ้ย มาได้ไง เฮ้ยเป็นได้ไง ผมว่านั่นหละใช่อย่างผมล่าสุดปลัดขุนเพชรเจ้าทรัพย์ลุกค้าผม บอกว่าไม่เอาแล้วนะกำลังบ่นเลยชิบหายขาดทุนตุนไว้เยอะ   อ้อนวอนปลัด ขอให้เค้ามาเอาสินค้าให้หมดเหมาหมดไปเลย

ตอนเที่ยงอีกวันมาเอาไปเกลี้ยงงงเหมือนกัน อันนี้ผมว่าใช่แน่ไม่บังเอิญ

AngryBird โพสต์เมื่อ 27-8-2014 14:09

นั่นแหละ! ครูบาอาจารย์ถึงให้อธิษฐานขอแบบเฉพาะเจาะจงลงไปเลยไงครับ ถ้าให้ดี ควรอธิษฐานเรื่องสำคัญเพียงเรื่องเดียว

เช่นกัน... นี่ก็คือเหตุผลว่า ทำไมควรห้อยเดี่ยวๆ ไปเลย:) :)

PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 27-8-2014 23:26

ลองบูชา ลองแขวน ลองห้อยดูครับ ว่ามีอะไรแตกต่างจากเมื่อวานมั้ย ถ้าห้อยเดี่ยวได้จะดีมาก อย่างผมแต่ก่อนทำงานที่ไหนก็มีแต่คนเกลียด ไม่อยากคุยด้วย ไม่อยากทำงานด้วย เพราะเป็นคนพูดน้อย ยกยอใครไม่เป็น แต่พอผมลองบูชา เครื่องลางชิ้นแรก ในชีวิต ทุกอย่างเปลี่ยนไปเด๊่ยวนั้นเลยครับ

jaetechno โพสต์เมื่อ 28-8-2014 02:04

ไว้จะมาเล่า ประสบกาม เอ้ย การณ์ 7 ท่า (องค์ปัจจุบัน กำลังจี๊ดด) แล้วก็กั่วเผาะ ตระกรุดมอญ สามอาร์ฯ ชมตลาด แม่พิม แพะหลวงปู่อาดฯ ตระกรุดเมียมากให้ฟัง ไว้เป็นข้อพิจารณา ในการเล่นหา ส่วนที่จะขึ้นคอ เหน็บเอวลองในเดือนถัดไป แม่เป๋อหลวงปู่ชื่น แม่ยั่ว นางจัน อาจารย์โอมฯ พระเนื้อขาว ประสบการณ์มโนฯ หรือไม่มโนนั้นให้ดูความเปลี่ยนแปลงในชีวิตประจำวันครับ สมมุติเราอธิษฐานขออะไร แล้วได้ผลดั่งหวังไหม แต่ไม่เกินกฏของกรรมด้วย และที่สำคัญอย่าผิดศีลข้อ ๓ เป็นดีที่สุดครับ และหมั่นสร้างบุญบ่อยๆ มีน้อยทำน้อยแต่ทำถี่ครับ แล้วอุทิศให้ครูบาอาจารย์ และสิ่งที่อยู่ในวัตถุนั้นๆรับรองจี๊ดดดจ๊าดดถึงใจ

honeyboy โพสต์เมื่อ 28-8-2014 09:33

http://img.tarad.com/shop/a/arthunveth/img-lib/spd_2013081730234_b.jpg

:lol:lol:lol:lol:lol

kiddee โพสต์เมื่อ 28-8-2014 18:49

ให้บอกชัดๆก็คงจะตอบยาก
แต่คิดว่า อย่างเรื่องบางเรื่องที่ว่ายากกับเป็นง่าย
อะไรที่ไม่คิดว่าจะได้กับได้มา น่าจะเป้นแรงของครูอาจารย์ที่ท่านช่วย
ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่ที่ตัวเราและบุญกรรมที่ทำมา

tong117 โพสต์เมื่อ 3-9-2014 11:25

ผมเคยใช้ของอ. ท่านหนึ่งเป็นฆารวาส
ลองใช้คาถาเรียกจิตดู ก้อได้ผล คนไม่เคยติดต่อกันแค่รู้ อีเมล เค้าก้อติดต่อมา
ทำแบบนี้ได้4-5คนแล้ว
มีอีกครั้ง ไปปั๊มน้ำมัน เจอสาวสวยคนนึงนั่งอยู่. เลยบอกแม่พรายว่า ช่วยจีบหน่อยสิ
เดี๋ยวซื้อนมเปรี้ยวมาเลี้ยงแม่พรายแล้วผมก้อไปนั่ง รอรถผมเติมแก๊ส สักพักนึงสาวก้อมาสกิดๆชวนคุยก่อน
แล้วเค้าขอเบอร์เราจากนั้นอีกวันพาไปเลี้ยงข้าวเย็น
แบบนี้ถึงจะเรียกว่าไม่มโน ครับ.
ประสบการณ์มีอีกเยอะ.

tong117 โพสต์เมื่อ 4-9-2014 05:30

เห็นถามมากันเยอะ. ผมบอกให้ก็ได้ ผมใช้สายพรายนะครับ
ผมใช้ของ อ. เม้ง ครับ. ใช้มาตั้งแต่ปี 2009 แล้ว (ไม่ต้องตกใจครับ ผมพูดจริง)
พรายที่ใช้คือ แม่พรายแมวครับ. แล้วต่อมาผมใช้ พรายพูนทรัพย์ครับ
พรายพูนทรัพย์ องค์ละ450บาท เองครับ.มีสีผึ้งทะลายจิตกระชากใจอีก

แต่ผมบอกก่อนว่า ที่เห็นได้ผลๆนี่ผมชอบลองของนะครับ. แต่ไม่เคยเอาไปใช้ในทางที่ผิดศีลธรรมเลย
คนที่ไม่เคยติดต่อกัน แล้วจู่ๆมาโทรหา วันละ3-4รอบ คุยกันอย่างสนิทนี่ไม่ใช่มโน แน่นอนครับ
ทำสำเร็จมา4-5คนได้แล้ว. แต่ผมไม่สานต่อเอง   เพราะแค่อยากลองของ และกลัวต้องรับผิดชอบ
ผมเคยลอง อ. ฆาราวาสท่านอื่นแล้วก้อดีนะครับ แต่ผลไม่ชัดเจน. เท่าของ อ. เม้ง ครับ

perfecthome08 โพสต์เมื่อ 25-6-2015 01:32

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย perfecthome08 เมื่อ 25-6-2015 01:33

ต้นฉบับโพสต์โดย tong117 เมื่อ 3-9-2014 11:25
ผมเคยใช้ของอ. ท่านหนึ่งเป็นฆารวาส
ลองใช้คาถาเรียกจ ...

อูยย
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: fyufufufufufuf