หมวกฟาง โพสต์เมื่อ 23-8-2014 02:06

สอบถามสาย อ วรา ปราการครับ

คือผมกำลังจะบูชาปู่เจ้าสมิงพรายเนื้อผงสี่เหลี่ยม
ต้องบูชาอย่างไรบ้าง
ต้องเซ่นไหม
เซ่นรวมกับแม่ทองสร้อยได้ไหมหรือต้องแยกเซ่น
แขวนคอห้อยรวมกับพระได้ไหม
คาถาบูชา เคล็ดลับในการบูชา
ขอบคุณครับ

ต้น1 โพสต์เมื่อ 23-8-2014 12:38

ตามในเฟสที่พี่ไปโพสถามเลยครับ

makdono201177 โพสต์เมื่อ 10-9-2014 11:24

ผมกำลังจะบูชาปู่เจ้าสมิงพรายเนื้อผงสี่เหลี่ยม
ต้องบูชาอย่างไรบ้าง
ต้องเซ่นไหม
เซ่นรวมกับพรายอื่นๆได้ไหมหรือต้องแยกเซ่น
แขวนคอห้อยรวมกับพระได้ไหม
คาถาบูชา เคล็ดลับในการบูชา
ขอบคุณครับ

chuchuzz โพสต์เมื่อ 5-6-2015 00:08

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chuchuzz เมื่อ 5-6-2015 00:12

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chuchuzz เมื่อ 5-6-2015 00:11

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chuchuzz เมื่อ 5-6-2015 00:10

ต้องบูชาอย่างไรบ้าง : ของ อ.วรา มีพรายทุกองค์ครับ ถ้าไม่มี ไม่ใช่ของท่าน ท่านว่าไว้
ต้องเซ่นไหม : เหล้าขาว หมากพลู พวงมาลัย หมู3ชั้นต้ม ชาร้อน
เซ่นรวมกับพรายอื่นๆได้ไหมหรือต้องแยกเซ่น : แยกเซ่นครับปู่ท่านสูงกว่ามาก
เซ่นรวมกับแม่ทองสร้อยได้ไหมหรือต้องแยกเซ่น : แยกเซ่นครับปู่ท่านสูงกว่ามาก
แขวนคอห้อยรวมกับพระได้ไหม : แขวนได้ครับ แต่แนะนำให้แขวนเดี่ยวและแขวนของ อ.วราอย่างเดียวอย่าเอาของสำนักอื่นมาปน แต่ถ้ามีแม่ทองสร้อยหรือของ อ.วรา ก็แขวนรวมกันได้คับ แต่ให้ต่ำกว่าปู่เจ้า
คาถาบูชา
นะมะสะ ปุระชา สีระวาโส มะมุนียะ อะภิปุชะยามะ
คาถาขอพรให้ท่านช่วย
เอหิตาตะ ชาธะรามิ พะโสดะเววะ ทานัง อะหัง เอหิอิถิริด ธิเอหิมะมะ
เคล็ดลับในการบูชา
ถ้าท่านเห็นผู้หญิงยิ้มให้ท่านตาเยิ้มๆเหมือนเมาเนื้อยิ้มให้ ก็ขอเบอร์ได้เลยคับ18+ แน่นอน
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: สอบถามสาย อ วรา ปราการครับ