kenggaga โพสต์เมื่อ 30-7-2014 18:11

พระพิราพ

พระพิราพใช้จีบสาวได้ไหมครับแล้วใครมีประสบการณ์เกี่ยวกับพระพิราพช่วยเล่าให้ผมฟังทีครับ

picnicza โพสต์เมื่อ 30-7-2014 20:34

พระพิราพที่พูดถึงกันส่วนมากก็ กันผี คุณไสยต์มนต์ดำ ลมเพลมพัด เจริญก้าวหน้า
แต่ส่วนเรื่องเสน่ห์ไม่ค่อยมีคนพูดถึงเพราะอาจจะมองว่ารูปลักษณ์ท่านน่ากลัวเลยไม่มีคนกล้าขอ
แต่สำหรับผมนอกจากท่านจะปราบผีปราบคุณไสยต์แล้ว เมตตาท่านก็ให้นะแต่โชคลาภยังไม่เคยขอเลย

ขนาดผมไม่ได้ห้อยท่าน ท่านยังคุ้มครองผมเลย ผีไม่กล้าเข้าใกล้ผม บอกร้อนแถมบอกว่าผมมีพระพิราพอยู่เลยไม่กล้าเข้าใกล้

ต้น1 โพสต์เมื่อ 30-7-2014 22:43

ได้ครับ บูชาท่านดีๆ

posopa โพสต์เมื่อ 1-8-2014 12:56

ผมว่าน่าจะได้ทุกทางที่เราขอนะครับ เพราะจากประสบการณ์พ่อพระพิราพของพ่อครูศิริพงศ์ไม่ได้เเค่ใช้ด้านคุ้มครองป้องกันภัยอย่างเดียวยังมีเรื่องเมตตาจากผู้ใหญ่เเล้วก็เรื่องการเงินนะครับส่วนเรื่องเสน่ห์ยังไม่ประจักษ์ผลเท่าไหร่ :lol
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: พระพิราพ