DVD โพสต์เมื่อ 19-7-2014 19:45

ผมรบกวนขอคาถาตะกรุดนะสวาท 1 ของ อ. อ้วน หน่อยครับ

ก่อนนอื่นต้องขอโทษด้วยครับที่มาตั่งในบอร์ด ปสก พอดี บอร์ด คาถาผมตั่งกระทู้ไม่ได้ครับ รบกวนนี้นึงครับ อาจจะผิดบอร์ดครับ

ผมรบกวนขอคาถาตะกรุดนะสวาท 1 ของ อ. อ้วน หน่อยครับ ผมอยากจะลองเอามาสวดรวมกับคาถานะสวาท 2 ใส่ตะกรุด นะสวาท 2 ของผมหน่อย และถามเคล็ดลับด้วยครับ

Paladin00 โพสต์เมื่อ 20-7-2014 09:28

ถาม อ.โดยตรงเลยก็ได้ครับ เล่าเรื่องที่เราทุกข์ให้ท่านฟัง ท่านก็จะมีคำแนะนำดีๆให้ด้วยครับ อิอิ

lambo2000 โพสต์เมื่อ 22-7-2014 08:50

ผมว่าน่าจะลองบูชาผ้ายันต์พระสีสะแลงแงง วัดสามง่ามดูนะครับผมเพราะผมอ่านจากเว็บหลายเว็บเขาบอกว่า มากมายประสบการณ์กับพระสีสะแลงแงง ทั้งช่วยตามทวงหนี้ ถูกหวย ตามแฟน ตามของหาย ป้องกัน คุ้มครองภัย เมตตา เสน่ห์ ค้าขาย โชคลาภ สุดแท้แต่ท่านปราถนา ตอนนี้ผมก็โอนเงินบูชาพระสีสะแลงแงงของพระอาจาย์พรสิทแล้วครับราคา250บาทเองชุบว่านจันดำกับตะกรุดสามดอก ผมหาเจอจากกูเกิ้ลเห็นว่าถูกดีและแรงเลยเช่าตอนนี้ก็รอของอยู่ครับถ้าใช้ใด้ผลไงจะมาเล่าประสบการณ์ครับผม

lambo2000 โพสต์เมื่อ 22-7-2014 09:24

กะว่าจะเช่าเช่าผ้ายันแต่เกิดหาเจอโดยบังเอิญก็เลยเช่าเพราะผมเคยค้นกระทู้เก่าๆของเว็บกาหลงและเห็นว่าแรงใช้ใด้
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ผมรบกวนขอคาถาตะกรุดนะสวาท 1 ของ อ. อ้วน หน่อยครับ