phueksss โพสต์เมื่อ 5-7-2014 07:36

ใช้เครื่องรางมหาเสน่ห์หลายอย่างครับแต่ไม่ใช่พรายนะ

พอดีผมไปจีบหญิงมาครับใช้เครื่องรางมหาเสน่ห์ด้วยครับเขาก็พูดดีครับแต่ไมให้ผมคิดนอกกรอบที่จะเอาเขามาเป็นภรรยาครับ คงยังไม่พร้อมครับ แต่ตัวผมเองก็ชอบเขานะครับแล้วก็คิดอยากจะอยู่ใกล้ชิดกับเขาครับคืออยูกับเขาแล้วมีความสุขครับ แต่ผมไม่แน่ใจว่าใช้เครื่องรางมหาเสน่ห์หลายอย่างของจะเข้าตัวผมรึป่าวครับ

Paladin00 โพสต์เมื่อ 5-7-2014 15:21

ไม่มีพรายก็ไม่น่ามีไรเข้าตัวนะครับ ผมก็เป็นคนนึงครับที่ใช้หลายอย่าง พรายก็มีแต่อยากแนะนำว่าพกเดี่ยว ชิ้นที่ชอบซักเดือนสองเดือนดูครับ จะได้รู้ว่าเข้ากับเราไหม
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ใช้เครื่องรางมหาเสน่ห์หลายอย่างครับแต่ไม่ใช่พรายนะ