naksujook โพสต์เมื่อ 30-5-2014 11:02

ประสบการณ์เทสเครื่องรางไหนผมขอลองเทสหน่อย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย naksujook เมื่อ 30-5-2014 11:43

วันนี้ผมอยากจะแบ่งปันประสบการณ์ครั้งแรกในการขอเบอร์ผู้หญิงในที่สาธารณะของผม ครั้งแรกจริงๆ เนื่องจากว่าซุ่มๆอ่านเว็บนี่อยู่นาน เห็นคนนู้นคนนี่มีประสบการณ์เยอะกันเหลือเกิน
วันนี้ผมจะมาเทสเจ้าสิ่งนี่กัน ผมจำไม่ได้แล้วว่าไปเช่ามาจากที่ไหน นานแล้ว
เนื่องจาก ว่าอายุ ผมก็จะ 25 ปีแล้วยังไม่มีแฟนสักที เลยถือโอกาส วัดใจกันไปเลย ยืนรอให้ผู้หญิงมาหาไม่ไหวเราต้องเข้าหาผู้หญิงเอง
ยังพิมไม่เสร็จนะครับมือไปโดนปุ่ม enter
เลยพกสิ่งนี้ไปด้วย

วันนี้มาหาขอเบอร์ หญิงกันที่เมเจอร์รัชโยธินกันซะหน่อยสาวสวยๆเยอะดีเลยเดินขึ้นไปที่ B2S เซาะหาผู้หญิงกันหน่อย พยามรวบรวมความกล้า เกือน 10นาที มือไม่สั่น ใจเต้น ตุ้บๆ นึกในใจ เป็นไงเป็นกัน ขอเบอร์เขาไปไม่ให้ก็ไม่เสียหาย หน้าตาผมก็ดังรูปนี่แหละ ผู้หญิงไม่ให้ก็เป็นเรื่องธรรมดา
รวบรวมความกล้า เอาละวะเป็นไงเป็นกัน
คนที่หนึ่ง มากันสองคนเลย เลือกขอเบอร์ผู้หญิงเสื้อดำ รูปที่่ผมถ่ายมาอาจจะเหมือนพวกโรคจิต แต่ผมถ่ายมาให้พี่ๆในบอร์ด รับรู้ว่าผู้หญิงที่่ผมขอมีบุคลิกยังไง
ผม : ขอโทดนะครับ คุณชื่ออะไรครับ
ผู้หญิง :นิ่ม ค่ะ (ผู้หญิงทำท่าตกใจ)
ผม:    ผมชื่อ กัน นะครับ ถ้าผมอยากรู้จัก ผมขอเบอร์ ได้ไหมครับ
ผู้หญิง : อ๋อ มีแฟนแล้วค่ะพี่!!
จบไปหนึ่ง ไม่เป็นไรเราต้องด้านไว้
เดินวนๆใน b2s เจอคนนี้เลย เข้าไปพูดคุยเหมือนเดิม
ผม ขอโทดนะครับ คุณชื่ออะไรครับ ผมขอทำความรู้จักได้ไหมครับ
ผู้หญิงเดินหลบหนีไป   เพล้งๆ
ต่อๆ
เดินไปเดินมาเห็นผู็หญิงคนหนึ่งหน้าตาน่ารักอยู่ จิ้มลิ่ม หุ่นอวบอันเลยเดินไปคุยเหมือนเดิม
ผม : ขอโทดนะครับ คุณชื่ออะไรครับ
ผู้หญิง :มิ้น ค่ะ
ผม:    ผมชื่อ กัน นะครับ ถ้าผมอยากรู้จัก ผมขอเบอร์ ได้ไหมครับ
ผู้หญิง :นิ่งไปสักพักหนึ่ง และก็ให้มา
ผม   : มากับใครครับเนี่ย
ผู้หญิง    :รอเพื่อนมา ค่ะ
ผมไว้ยังไงถ้าไม่รบกวนมากไปผมโทรไปหานะครับ
ผู็หญิงไม่เปนไรค่ะ
ได้มาหนึ่ง

สรุปเมื่อวานนี้ได้ทดลองความกล้าไปในใจผมไม่ได้นึกถึงเครื่องลางเลยแม้แต่น้อย ใช้ใจ กับ ความกล้าล้วนๆพกไปเพื่อบวกความกล้าขึ้นมานิดหน่อย ได้มาก็ถือว่าเราสมควรได้รับแล้วกับความกล้าของเรา
ผมเห็นคนอื่นๆมีแฟนสวยกันเยอะไปหมดของแบบนี้ผมว่ามันอยู่ ที่จังหวะ มากกว่าครับ คนที่เราจะจีบได้คือ คนที่ทำงานด้วย กัน เรียนด้วยกัน เท่านั้น ครับ เพราะผู้หญิงนั้นต้องรู้จักเราด้วย
ไม่มีทางที่เราจะเข้าไปขอเบอร์แล้วได้แค่ 2 เปอเซนเท่านั้นเพราะถ้าเข้าไปขอเบอร์หญิงนี้ ต้องอย่างเดียวเลย คือ หล่อ
พี่ๆในนี่ถ้าใครไม่ค่อยกล้าขอเบอร์ อยากจะลองของขลังตัวเอง ลองเอามาให้ผมใช้ดูหน่อยได้ไหม(ผมไม่รู้ว่าคนอื่นใช้จะได้ไหม) ผมจะเป็นหนูทดลองขอเบอร์ให้ดู หรือไม่ก็นัดเจอผมแล้ว คอยดูผมขอเบอร์ ผู้หญิงแล้วกัน
ที่ผมทำแบบนี้่เพราะว่าความโสดของผม มาจนถึงอายุ เกือบจะ 25 ปี แล้ว ถ้าผมไม่ทำแบบนี้ ผมอาจจะตายฟรี ใช้ชีวิตฟรีแน่ๆ ชีวิตของเราผมว่าใช้ซะทำมันทุกอย่างครับไม่ว่าผลจะออกมาเป็นอย่างไรในรอบเกือบ 25 ปี นี้เป็นครั้งแรกจริงๆครับที่ ขอเบอร์ ฝากเตือนใจคนที่ยังไม่มีแฟน ลองออกไปสู้ดูครับไม่เสียหาย

chonnarat โพสต์เมื่อ 30-5-2014 11:22

ติดตามนะครับ

DVD โพสต์เมื่อ 30-5-2014 11:33

รอฟัง นะครับ

naksujook โพสต์เมื่อ 30-5-2014 11:44

ขอบคุณทุกคนครับ:victory:

zennox โพสต์เมื่อ 30-5-2014 11:51

เยี่ยมเลยครับ:victory:

DVD โพสต์เมื่อ 30-5-2014 11:52

กลับมาอ่านเพิ่ม เออ นายกล้าจริงๆ ผมจะขอเบอรใครต้องเจอเคยคุยกันอย่างน้อย 2 ครั้ง แบบเจอครั้งแรกทักๆ ตามสถานการเช่น เลือกหนังสือก็ คุยเรื่องหนังสือ

แล้วก้ สะกดรอยตามภายในวันนั้น จนเข้าไปอีกที่แล้วแกล้งเจอกันอีกที่ แล้วคุยใหม่ เอะใช่คนที่อยู่ร้านหนังสือเมื่อกี้ป่าว แล้วตชคุยๆ

แล้วถึงของไลน์ เฟส เบอร์

นี่เจอปุปขอปัป เทพมาก

naksujook โพสต์เมื่อ 30-5-2014 12:03

พยามคิดปลอบใจตัวเองว่า ถ้าขอ 100คน น่าจะได้ มาสัก 2-3 คนก็ยังดี ครับ เพราะผมมันไม่มีอะไรจะเสียแล้วครับ
เจอใครที่มาโดดๆคนเดียวผมเข้าไปคุยเลยครับ มาถึงขั้นนี้ ไม่อายแล้วครับ กล้าได้กล้าเสีย

loverboy โพสต์เมื่อ 30-5-2014 12:59

ลูกผู้ชายตัวจริงครับ อิอิยกนิ้วให้เลยย แถมไปแหล่งสาวสวยซะด้วยย

kiddee โพสต์เมื่อ 30-5-2014 13:54

ใช้ความกล้า ความมั่นใจครับ ไม่ต้องอิงเครื่องรางมาก นี่แหะครับเยี่ยมมมมม
บางวันไม่ได้พกอะไรสักชิ้นประสบการณ์ดีๆก็เกิดขึ้นได้
เอาใจช่วยครับ เข้าไปแบบสุภาพๆรอดูจังหวะนี่แหละครับ

Manoon_December โพสต์เมื่อ 30-5-2014 14:02

:$ ติดตามด้วย คน พี่ ชอบ ๆ เป็นกำลังใจให้ครับ

akritss โพสต์เมื่อ 30-5-2014 14:17

คล้ายๆผมเคยเดินตามสาวที่เซ็นทรัล สวย หมวยมากรวบรวมความกล้าเข้าไปทักดันเป็นคนจีน   นึกว่าเราเป็นพนักงานขายซะงั้น ตอบกลับมาว่า "justlooking"555555

neokob โพสต์เมื่อ 30-5-2014 16:43

สุดยอดครับ ผู้ชายถ้าไม่กล้า 100 เครื่องรางก้อพูดยาก หยิบผ้ายันต์มาบอกเสด็จ แม่ครับ ตับไม่ตกถึงท้องเลยขอลูกหน่อย ตับเก่าๆก้อโทรมาเหงาจังว่างไหม เส็ดโจรครับ

ohy โพสต์เมื่อ 30-5-2014 18:27

สู้ ๆ ค่ะ {:7_144:}

clubzaleng โพสต์เมื่อ 30-5-2014 19:09

คุณนี่คล้ายๆผมเลย เอาเป็นว่าโอกาสไม่ใช่ 2% แล้วกัน(แต่อย่างน้อยมันก็ไม่ใช่ 0 % หนิเนอะ) มันมากกว่านี้เยอะ
เครื่องรางมีผลช่วยได้จริงส่วนนึง ความกล้าส่วนนึง และที่สำคัญสำหรับการเข้าหาแบบนี้คือ
บุคลิกภาพและความคิดของเราครับ การเข้าหาแบบที่ว่าเราต้องการอะไรสักอย่างนึงจากเธอทำให้เธอรู้สึกว่า
ถูกจู่โจมมากเกินไป แต่ถ้าเข้าหาด้วยความจริงใจ ไม่ได้หวังอะไรจากเธอ ปฏิกิริยาตอบรับจะเปลี่ยนไป
ลองดูนะครับ (ถ้าได้เธอแล้วดูแลเธอด้วยนะครับ มาทางนี้ศีลข้อ3สำคัญมาก) ส่วนเรื่องที่ว่าต้องรู้จักกันก่อนหรือเรียนที่เดียวกันหรือหล่อมากถึงจะได้ผลนี่ผมว่าไม่น่าจะเกี่ยวนะครับ เพราะครูบาอาจารย์คงไม่ได้กำหนดให้เรามีเสน่ห์กับคนที่รู้จักเราเท่านั้นหรอก ท่านอยากให้ลูกศิษย์ได้รับความเมตตาจากผู้คนและเทพทั้งหลายที่ได้พบเห็นตัวเราอยู่แล้ว

jaetechno โพสต์เมื่อ 30-5-2014 21:30

น่าเอากั่วเผาะที่คอไปให้เทส อิอิ สุดยอดมากครับ
หน้า: [1] 2 3
ดูในรูปแบบกติ: ประสบการณ์เทสเครื่องรางไหนผมขอลองเทสหน่อย