cho โพสต์เมื่อ 5-3-2014 08:41

ตะกรุด 9 กาม ราชเสน่หาราคะ ครูเสน่ห์เขมรโบราณ อ.โกนจ๊าบ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cho เมื่อ 5-3-2014 11:37

ตะกรุด 9 กาม
ราชเสน่หาราคะ ครูเสน่ห์เขมรโบราณ อ.โกนจ๊าบ

จอมขมังเวทย์ผู้ลี้ลับท่านนี้ เคยปรารภกับเราว่าชีวิตความเป็นอยู่แบบสะเทิ้นน้ำสะเทิ้นบกของท่านนั้น หากจะเล่าสู่กันฟังคงยืดยาวเกินบรรยาย “เอาเป็นว่า...กูอยากทำ กูก็ทำก็แล้วกัน” นับตั้งแต่ท่านมอบสีผึ้งซ่อนชู้ นางครวญ ให้พี่น้องเมืองเสน่ห์กาหลงได้ลิ้มลองวิชาเสน่ห์ของครูมาจรดริมฝีปากแล้ว บอกกันเป็นเสียงเดียวว่าเด็ด! ครูเสน่ห์จอมขมังเวทย์เขมรโบราณท่านนี้ พิสูจน์ความเข้มขลังจากเสน่ห์สีผึ้งให้ท่านประจักษ์แล้วว่าแรงจริง ไม่ใช่ไก่กาวันนี้ครูท่านทำเซอร์ไพรส์ นำผลงานความขลังกลับมาให้พวกเราสัมผัสพลังเสน่ห์มหานิยมอีกครั้ง ด้วยสุดยอดเสน่ห์มหากามนามว่า “ ตะกรุด 9 กาม ”

อ.โกนจ๊าบ ไม่ใช่พระ แต่ท่านเสกได้เหมือนพระเสก เป็นจอมขมังเวทย์ผู้ลี้ลับ นานทีปีหนจะได้ยินข่าวท่านสักครั้ง ไม่ว่าจะอย่างไร สรรพวิชาเสน่ห์เขมรของท่านนั้นแน่จริง!ครั้งนี้ ท่านบรรจงนำแผ่นเงินแท้จารอักขระ ปลุกเสกวิชาเสน่ห์สายกามเต็มพิกัด แรงด้วยฤทธิ์เสน่ห์มหาหลง ลุ่มหลงกามราคะ เพศตรงข้ามกำหนัดอยากมาเสพสมเพื่อดับเสน่หาราคะด้วยความเร่าร้อน ตะกรุดของท่านดอกเล็ก ประมาณ 2.5 ซม. น้ำหนักเบาเพราะทำจากแผ่นเงิน ผู้ชายนำไปใช้ในเชิงเจ้าชู้ กินตับ ฟันดะ พัลวัน รูปไม่หล่อ พ่อไม่รวย นำไปใช้เถิด ผู้หญิงผัวทิ้ง ผัวหน่าย ไม่มีผัว มาลองเพิ่มเสน่ห์กันดูสักตั้ง ผู้หญิงแต่งงานแล้วอย่ากลัวว่าของจะแรงไป ของดี ยิ่งมี ยิ่งมันส์ ผัวรัก ผัวหลง ผัวคอย ผัวเหลียวกันหละคราวนี้

ตะกรุด 9 กาม ปลุกเสกเดี่ยวตามมหาเสน่ห์ฤกษ์จันทร์ซ้อนจันทร์ คืนเดือนหงาย คืนพระจันทร์เต็มดวง ตามฤกษ์ ตามตำรา และฤกษ์ตำราบางอย่างที่มิอาจเผยได้ถนัดนัก ลงอักขระ ลบผง พระคาถา คลุกเคล้าด้วยน้ำมัน 9 กามตามสูตรของท่าน โดยมีสารพัดมวลสารทางเสน่ห์มากมาย อาทิ น้ำตาปลาพยูน กบตายคารู รักซ้อนตายพราย กาหลงตายพราย ว่านราคะ ว่านจูงนาง ช้างผสมโขลง ดอกทองตัวผู้ ตัวเมีย ฯลฯ ครูท่านว่ามีลูกศิษย์กลุ่มหนึ่งไปทำงานเมืองนอก นำของครูท่านไปใช้ที่นั่น ฮือฮากันใหญ่ ขอให้ท่านทำให้อีก ‘เสกเสร็จแล้วกูนึกถึงมึงเลยแบ่งไปให้มึงเอาไปออกในเว็บด้วย’ เสกอัดพลังแน่น พร้อมประทุพลังเสน่ห์ดึงดูดเพศตรงข้ามเข้ามาไม่ขาดสาย ตะกรุด 9 กาม หากจะนำไปใช้เรียกลูกค้าเข้าร้านก็ย่อมทำได้ ไม่ใช่ว่าจะเป็นเรื่องกามๆ เสมอไป ครูท่านเสกเสน่ห์มหานิยมครอบจักรวาลเอาไว้ จึงใช้ได้หมดทุกทาง อยู่ที่จะอธิษฐาน ไม่ว่าจะเป็นเรื่องโชคลาภ การเงินก้อนโต การงาน มหานิยม เจ้านายรัก ใครเห็น รักใคร่เอ็นดู ไปมาหาสู่ หรืออยากมาสมสู่ ได้หมด!

650.-/ดอก (ยังไม่รวมค่าส่งด่วนจี๋ EMS 60 บาท) ไม่ใช่มนต์ดำ ไม่ใช่ผี พราย ไม่มีวัตถุอาถรรพ์ซากมนุษย์

วิธีใช้ แขวนคอ คาดเอว กำตะกรุดแล้วอธิษฐานก่อนเผด็จศึกตามปรารถนา ไม่นานเดี่ยวได้เรื่อง ว่าจะมีคนเข้ามาหาสู่ หรือจะมาสมสู่ เสพสม กามราคะ กามตัณหา หากต้องการค้าขายให้นำใส่พานตั้งไว้หน้าร้านเรียกลูกค้าเข้ามาก็ย่อมทำได้เช่นกัน

ตะกรุด 9 กาม สร้างเนื้อเงินเนื้อเดียวเท่านั้นของมีน้อย ราคาเบาหวิว หมดแล้ว ก็ไม่ทราบว่าครูท่านจะทำอีกไหม? รีบเก็บกันก่อนตลาดจะวายอ้อ! ใครยังไม่มี สีผึ้งซ่อนชู้นางครวญ ลองนำของท่านไปใช้ดู ราคา 100/ตลับ
สีผึ้งซ่อนชู้ฯ คลิ๊กที่นี่ http://khalong.com/board2/forum.php?mod=viewthread&tid=24854&highlight=%E0%B8%8B%E0%B9%88%E0%B8%AD%E0%B8%99%E0%B8%8A%E0%B8%B9%E0%B9%89

akkawat โพสต์เมื่อ 5-3-2014 13:21

จัดไป1ดอกครับท่านเจ้าเมือง

zrkonixx โพสต์เมื่อ 5-3-2014 08:52

{:3_46:}{:3_46:}

cho โพสต์เมื่อ 5-3-2014 09:29

EARY BIRD PROMOTION
พร้อมของสมน้ำหน้าคุณน่ารักๆ ให้คิดถึงกัน

พวงกุญแจ LINE 2 ชิ้น ใครมาก่อนจัดไปก็แล้วกัน!!

akkawat โพสต์เมื่อ 5-3-2014 10:06

มีข้อห้ามอะไรไหมครับ

kaineverdie โพสต์เมื่อ 5-3-2014 10:17

เงินหมด..จองไว้ก่อนได้เปล่า ?{:7_145:}

loverboy โพสต์เมื่อ 5-3-2014 11:59

9กามเลยรึคับเนี่ยยย. โอววน่าลองอย่างยิ่งแต่ตอนนี้หมดงบเลยเศร้าใจจจริงๆ

mk_classic โพสต์เมื่อ 5-3-2014 13:13

ประเดิมปิดไป 1 ดอกจ้าา โอนแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ
ถ้าเด็ดจริงจะมาเล่าประสบการณ์ให้ฟังกันนะคร๊าบ

judazz โพสต์เมื่อ 5-3-2014 16:13

ตากรุด 1 ดอก คร้าฟฟฟฟ:loveliness:

akkawat โพสต์เมื่อ 5-3-2014 21:33

โอนแล้วใน pm นะครับ :lol

cho โพสต์เมื่อ 5-3-2014 21:41

EARY BIRD PROMOTION
ของสมน้ำหน้าคุณน่ารักๆ พวงกุญแจตุ๊กตาไลน์ ให้คิดถึงกัน
แจกครบหมดแล้วนะคะ!!

loverboy โพสต์เมื่อ 5-3-2014 21:59

อ่ะหมดไวมากๆๆๆ

mk_classic โพสต์เมื่อ 5-3-2014 22:30

โอนเงินแล้วครับ 710 บาท เวลา 22.27 น. ที่อยู่ตามพีเอ็มนะครับ

pajeedja โพสต์เมื่อ 5-3-2014 23:13

จอง1ดอกคับพี่โชโอนเงินแล้วจะแจ้งให้ทราบนะคับผม:loveliness:

tazmabeer โพสต์เมื่อ 5-3-2014 23:24

จัดมา 01 ดอกครับพี่โชว โอนเสร็จเดี๋ยวแจ้งทาง PM ครับ;P
หน้า: [1] 2 3 4 5 6
ดูในรูปแบบกติ: ตะกรุด 9 กาม ราชเสน่หาราคะ ครูเสน่ห์เขมรโบราณ อ.โกนจ๊าบ