ebcart โพสต์เมื่อ 23-9-2013 17:37

ขอคาถาตะกรุดม้าเสพนางครูบาบุดดา ครับ

พอดีผมได้ตะกรุดท่านมากแต่ทำใบคาถาหาย รบกวนท่านใดทราบช่วยบอกผมหน่อยครับ
อยากได้คาถาของท่านมากครับ
ขอบคุณครับ{:7_147:}

clubzaleng โพสต์เมื่อ 27-9-2013 20:42

ลองเซิสจากgoogleดูเลยครับ
บางรุ่นคาถาก็ต่างออกไปครับ

mrchu โพสต์เมื่อ 15-11-2013 15:38

กามะติ กามะ มาสากามะมะ นะสิทธิ จะขัดฉันติ สวาหะ ว่า 3 ที :lol

อันนี้แถมให้
ยันต์ม้าเสพนาง ตั้งนะโม 3 จบ
โอม กามะตัณหา ภะวะตัณหา วิภะวะตัณหา กามะราคะ ตัณหามะโน รัมมา ปิยา สวาหูม (3 จบ 7 จบ)

ก่อนไปหาผู้หญิง หรือผู้ชาย ให้ยกมือไหว้และระลึกถึงครูบาวัง เจ้าตำรับม้าเสพนางโบราณ และบรมพ่อครู พ่อปู่ครูดั้งเดิมเจ้าของวิชา ตอนนี้ลูกจะไปหา.. ชื่อ..สาว.. ขอให้นางเปรียบเหมือนผู้หญิงในยันต์ ของครูนะ ขอให้ลูกผู้ตั้งจิตเหมือนม้าที่กำลังเสพนางนะและให้นางเมตตานะ และขอไปตามที่ต้องการ หากสมหวัง ลูกจะทำบุญตรวจน้ำไปให้..
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ขอคาถาตะกรุดม้าเสพนางครูบาบุดดา ครับ