Uanprew โพสต์เมื่อ 19-5-2013 13:14

บทอาราธนาสำหรับบูชาสมเด็จหลวงพ่อวัดเขาตะเคราครับเก่ามั่กๆ

อยู่บนหิ้งพระที่บ้านครับเห็นว่าเก่าเก็บไว้กลัวสูญหายไปเลยนำมาเผยแพร่ครับเพราะกระดาษมันยุ่ยแล้วจับนี้แหลกตามมือเลยครับบทอาราธนาสำหรับผู้มีพระสมเด็จหลวงพ่อวัดเขาตะเคราเพชรบุรีครับน่าจะเก่ากว่าบทอาราธนาที่เห็นที่วัดในปัจจุบันครับ:)

picnicza โพสต์เมื่อ 19-5-2013 17:45

อนุโมทนาด้วยครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: บทอาราธนาสำหรับบูชาสมเด็จหลวงพ่อวัดเขาตะเคราครับเก่ามั่กๆ