liverzeed โพสต์เมื่อ 5-2-2012 14:24

ขอคาถาบูชาเหรียญหลวงปู่นอง วัดวังสีทอง สระแก้ว

ขอความกรุณาพี่ๆๆช่วยบอกคาถาอาราธนาเหรียญหลวงปู่นองรุ่นบูชาครู51 ให้ด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ...

Acting2LT โพสต์เมื่อ 5-2-2012 14:55

พระคาถาบูชาวัตถุมงคล-หลวงปู่นอง

ตั้งนะโม 3จบ
***   พุทธะบูชานะชาลีติ
         สิทธิลาภาลาภาเอหิ มานิมามา
         มุทุจิตตานะชาจิตตัง
         ปิโยเทวะมนุสสานัง นะมามิหัง

ทุติยัมปิ พุทธะบูชานะชาลีติ

ตะติยัมปิ พุทธะบูชานะชาลีติ
         ปิโยเทวะมนุสสานัง นะมามิหัง ****

สิทธิการิยะ
   ใช้ภาวนา กำกับวัตถุมงคล ของหลวงปู่นองได้ทั้งหมด

เครดิต ท่าน wywy หน้าร้านดีดี.คอม {:8_179:}

ผิดพลาดประการใด ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยน่ะครับ {:7_131:}

liverzeed โพสต์เมื่อ 5-2-2012 15:04

ขอบคุณครับ...และอีกคาถาที่ใช้บูชาฤาษีของท่านครับ

Acting2LT โพสต์เมื่อ 5-2-2012 15:14

ขอบคุณครับ...และอีกคาถาที่ใช้บูชาฤาษีของท่านครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย liverzeed เมื่อ 5-2-2012 15:04 http://khalong.com/board2/images/common/back.gif

พระคาถาบูชาองค์บรมครูปู่ฤาษี ของหลวงปู่นอง ธมมโชโต วัดวังศรีทอง

นะมัสติสิตะวา อิสิสิทธิโลกะนาถัง อะนุตตะรัง อิสีจะ พันธะนัง
สาตรา อะหัง วันทามิ ตัง อิสิสิทธิเวสสะ

เครดิต Digitalism

ผิดพลาดประการใด ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ {:8_179:}

liverzeed โพสต์เมื่อ 5-2-2012 16:01

ขอบคุณมากๆๆๆครับ

sun โพสต์เมื่อ 6-2-2012 13:40

ดีครับ..

Thongkon007 โพสต์เมื่อ 6-3-2017 12:17

ต้นฉบับโพสต์โดย sun เมื่อ 6-2-2012 13:40
ดีครับ..

พระคาถาบูชาวัตถุมงคล-หลวงปู่นอง

ตั้งนะโม 3จบ
***   พุทธะบูชานะชาลีติ

ทุติยัมปิ พุทธะบูชานะชาลีติ

ตะติยัมปิ พุทธะบูชานะชาลีติ
         ปิโยเทวะมนุสสานัง นะมามิหัง ****

สิทธิการิยะ
   ใช้ภาวนา กำกับวัตถุมงคล ของหลวงปู่นองได้ทั้งหมด

ขอบคุณมากครับ สำหรับพระคาถาบูชา วัตถุมงคล ของหลวงปู่นอง :victory:

maxbet mobile
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ขอคาถาบูชาเหรียญหลวงปู่นอง วัดวังสีทอง สระแก้ว