jipiseki โพสต์เมื่อ 3-4-2010 10:16

ร่วมกันประจานความชั่วของไอ้อ้วนดำสำนักเสนียดกันต่อเถอะครับ (เรื่องจริงผ่านเน็ต)

เนื่องจากไอ้อ้วนดำ มันยังไม่เลิกพฤติกรรมสร้างความเดือดร้อนให้กับผู้อื่น
จากกระทู้เก่าที่เคยด่ามัน แล้วมีคนบอกว่ามีคนสะกดรอยมันอยู่
ตอนนั้นมันร้อนตัวเที่ยวไปขอโทษขอขมาคนอื่นเป็นการใหญ่
แต่ลับหลังมันก็ยังไปด่า ไปโจมตีเขาเหมือนเดิม
ใครที่รู้พฤติกรรมความชั่วของมันช่วยมาประจานหน่อย แต่ขอนิดนึง ลดการใช้คำไม่สุภาพกันหน่อยกระทู้นี้จะได้อยู่นานๆ

ป.ล.ถึงอ้วนดำน้องรัก พี่รู้ว่าช่วงนี้น้องไม่ค่อยได้กลับบ้าน แต่แอบไปกบดานอยู่กับดอกไม้ประจำ... ถ้าไม่อยากหลบๆซ่อนๆก็เลิกซะพฤติกรรมแย่ๆที่น้องทำอยู่ ขนาดน้องไม่ค่อยได้กลับบ้านพี่ยังรู้เลย ระวังตัวเอาไว้เถอะ
ถ้ายังไม่เลิกอีกหน่อยคงมีกระทู้ติดตามความเคลื่อนไหวของอ้วนดำรายวัน ว่าวันๆไปอยู่ที่ไหนจะได้ตามไปตืบถูก

กระทู้เก่าครับเล่าเรื่องและข้อคิดจากประสบการณ์และสิ่งที่ได้รับรู้ กับเครื่องรางสายพราย http://khalong.com/board/viewthread.php?tid=438&extra=page%3D1

อาคม โพสต์เมื่อ 11-1-2011 02:06

ผมบอกให้กระจ่างกันเลย เม็ง เม่ง เม๋ง ........เหมงไๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไอ้ตัวที่จุดๆๆๆๆๆแหละคับคือซื่่อมัน

Music โพสต์เมื่อ 7-4-2010 02:48

ผมก็เป็นอีกคนนึงเหมือนกัน ที่โดนไอ้อ้วนดำและพวกของมัน หลอกลวง(โดนไปหลายหมื่น)แถมของที่เอาไปใช้ ไม่ได้เรื่องกินตัว ซวยอย่างแรงมีแต่ปัญหาไม่จบสิ้น มีทั้งปัญหาครอบครัว งานก็มีแต่ปัญหาทั้งๆที่ก่อนหน้านี้ไม่เคยมีปัญหาเลย ไอ้อ้วนดำมึงอย่าคิดว่าตอนนี้มึงวางแผนชั่วและไม่มีใครรู้นะ พวกกูติดตามมึงอยู่
พี่ๆน้องๆที่เคยใช้ของพวกมันและที่โดนมันหลอก ขอความร่วมมือมาช่วยกันประจานความชั่วของพวกมันต่อเถอะครับ(อย่าปล่อยคนชั่วลอยนวล)

วนิลา โพสต์เมื่อ 7-4-2010 08:36

แก้ไขล่าสุด วนิลา เมื่อ 7-4-2010 08:42

ปูเสื่อคอยชมครับ มันไปทำอะไรเหรอครับพี่ ขอแบบชัดๆ หน่อยครับ ผมอาจจะไม่ลึกเท่าพวกพี่ๆครับ แต่ก็โคตรเกลียดพวกมันเลย อย่าปล่อยให้คนชั่วต้องลอยนวลเลยครับ ตัวเอี้ยใส่แว่น ดอกประจำสำนักเสนียด อาจารย์แมร่ง ขุงแผง สายพรายอันดับหนึ่ง ความชั่วของพวกมันยังไม่จบอีกโหสุดยอดพระเจ้าจ้อด จึ๊กกะดึ๋ย

วนิลา แฟนพันธ์แท้ครับพี่น้อง

jipiseki โพสต์เมื่อ 7-4-2010 11:38

ตอบกลับ 3# วนิลา

ก็มีลูกศิษย์ที่นั่นหลายๆท่าน(ไม่ขอเอ่ยนาม)ไปหาอาจารย์ท่านนึง ท่านดูและช่วยไล่ของให้ ผลออกมามีของออกมาจริงๆเห็นกันจะๆ แล้วคิดว่าจะโดนจากใครในเมื่อเป็นศิษย์ประจำของที่นั่น ทำให้ศิษย์เหล่านั้นไม่ไปเหยียบที่นั่นอีก แต่ที่แสบที่สุดคือไอ้อ้วนดำกลัวโดนตีน เที่ยวไปขอโทษขอขมาเขา แต่ลับหลังก็ไปโจมตีเขา อย่างนี้จะปล่อยให้มันลอยนวลอยู่ได้อย่างไร

ป.ล.ขอเชิญพี่น้องทุกท่านที่ ANTIไอ้อ้วนดำมาร่วมประนามความชั่วกันหน่อย ขอเพียงใช้คำให้สุภาพกันหน่อย อย่าหยาบมาก และไม่ต้องกลัวโดนลบ ถึงลบก็ตั้งใหม่ เอาให้ไม่ได้โผ่ขึ้นมาจากดินเลย อย่าปล่อยให้อ้วนดำลอยนวล

suysakul โพสต์เมื่อ 7-4-2010 11:55

ผมอาจจะไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่นะครับ แต่ถ้าเป็นคนอย่างนี้ ก็น่ารังเกียจมาก ๆ ครับ

ws32 โพสต์เมื่อ 8-4-2010 10:18

ตอนแรกไม่รู้ว่าเรื่องอะไรกัน ไปอ่านจากกระทู้เก่าเลยรู้แล้วว่าใครที่ไหน ยังไม่เคยไปคับที่นี่ คิดจะไปหลายครั้งแต่ติดตรงที่ไกล หรือมีอะไรมาดลใจไว้ไม่ให้ไป แต่พอจากที่อ่านๆมา ขอเลี่ยงดีกว่า ผู้ใช้รายย่อย ไม่มีวิชาอะไรติดตัวไม่ขอเสี่ยง ถ้าของนั้นมีภัย

อุ้ม โพสต์เมื่อ 12-4-2010 21:01

ไม่ต้องห่วงครับมีหลายเวปที่กำลังด่าพวกมันอยู่ผมอ่านแล้วโคตรจี้เลย ใครจะโง่ก็โง่ต่อเหอะพวกจัญไรหลอกคนไปวันวัน
เอาของไม่เป็นมงคลมาทำสารพัด มีคนมาขายแถมทีละ 3-4รายการแม่งขาดทุนตั้งเยอะแม่งยังปล่อย แสดงว่าจัญไรจริง
ใครโง่ไปซื้อของมันก็ซวย

เซียน โพสต์เมื่อ 12-4-2010 21:05

ไอนี่มันก็แค่ เด็กเห้ ตัวอ้วนดำๆ ใส่แว่น ท่าทางเก๊กๆเหมือนว่าจะหล่อคนนึงที่ โลภมาก จิตใจชั่วช้า หน้าไหว้หลังหลอก คางคกขึ้นวอ พร้อมหักหลังคนอื่นได้ทุกเวลา(ถ้าหมดประโยชน์หรือขวางทางหากินมัน) สิ่งเหล่านี้ไม่ใช่นิสัยนะครับ สันดานครับ ผมเชื่อว่าวันนึงมันต้องพลาดมาเข้าทางพวกเรา..ฟันธง

suysakul โพสต์เมื่อ 12-4-2010 21:10

ผมขอสนับสนุนอีกหนึ่งแรงครับ

nong2515 โพสต์เมื่อ 12-4-2010 21:36

รวมขอสนับสนุนอีกหนึ่งแรงครับ

MICKEY โพสต์เมื่อ 17-4-2010 10:30

ที่คุณ jipiseki เล่าเป็นเรื่องจริง เราก็รู้มาเหมือนกัน ที่เป็นแบบนั้นเพราะว่ามันเอาผงกระดูกผีไปโรยในอาหารให้คนในสำนักกินด้วย เอาไปโรยใส่ท้ายรถคนในสำนักด้วยอาจารย์ท่านนั้นบอกว่าเห็นผีเต็มหลังรถเลย เลวจริงๆ

ton1975 โพสต์เมื่อ 18-4-2010 13:41

เฮ้อวงการ

อุ้ม โพสต์เมื่อ 14-5-2010 11:26

ไอ้เรื่องเอากระดูผีโรยให้คนในสำนักกินเขารู้กันทั่วแล้วขืนยังอยากได้ของเสน่ห์แล้วก็ยังโง่ไปซื้อของมันแต่ถ้าเข้าไปหาพวกมันที่สำนักอีกซวยตายห่า ตอนนี้พวกมันกำลังเครียดมากช่วยกันเอากระดูกผีโรยหาเหยื่อเพื่อหาคนเป็นพวกมันเลวจริงๆครับสารเลวจริงระวังแม่งจะตายจริงพวกนี้ลิ้นสองแฉก จิ้งจกสองหาง เปลียนสีได้ทุกวัน ตอแหลต่อหน้าอย่างลับหลังอีกอย่างใครแน่จริงรีบไปสำนักมันครับมันจะพูดว่า ใครว่าอาจารย์หน้าดำ ใครว่าที่นี่หลอกลวง ก็ดูสิครับจริงหรือเปล่า ความจริงแล้วที่ชายคานี้ทุกคนคือพี่น้องทั้งนั้นแต่ผมขอบอกว่า ชายคาที่มีนบุรีของพวกแม่ง ทุกคนคือตัวเหี้ยครับเฮียอุ้มประตูน้ำมาเองครับ โปรดเชื่ออุ้มแล้วจะรุ่ง พวกแม่งเหี้ยทุกตัวขอให้พวกมันฉิบหายวันฉิยหายคืนครับ

semmi โพสต์เมื่อ 20-5-2010 07:32

เซ็งเลย...
ผมเองก็เช่าของเก็บไว้เยอะอยู่เหมือนกัน
กะจะปล่อยให้ได้ราคาทุน หรือกำไลอย่างมากองค์ละร้อย
แต่ตอนนี้คงออกตัวไม่ทันซะเเล้ว
เสียเงินฟรีเลยเรา....เสียดายมาอ่านกระทู้นี้ช้าไปหน่อย
...ก็สงสัยแต่แรกอยู่เหมือนกันว่า...ทำไมเวลาเราอยากจะขายของเขาคืน ทำไมดูเหมือนเขาไม่พอใจ
ผมน่าจะเชื่อในลางสังหรตัวเองจริิงๆ...ไม่น่า ง.เลยเรา

hotgun โพสต์เมื่อ 23-5-2010 22:03

มีอะไรให้รับใช้ก็เชิญนะครับว่างๆจะเคลียร์ให้
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10
ดูในรูปแบบกติ: ร่วมกันประจานความชั่วของไอ้อ้วนดำสำนักเสนียดกันต่อเถอะครับ (เรื่องจริงผ่านเน็ต)