jilove โพสต์เมื่อ 22-9-2011 15:17

อยากได้คาถาเรียกทรัพย์..

ใครมีคาถาเรียกทรัพย์..หรือคาถาแบบว่าให้ถูกหวยอะไรอย่างงี้มีมั๊ยครับ..หรือคาถาค้าขาย..อยากได้จังเลย..ขอความเมตตาด้วยนะครับ

jilove โพสต์เมื่อ 22-9-2011 15:19

jilove_d4@hotmail.comเมล์ผมนะครับส่งเมล์ก็ได้นะครับเผื่อผมไม่มีเวลาเข้ามาดูจักขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งขอบพระคุณล่วงหน้า

golf4710317 โพสต์เมื่อ 22-9-2011 17:53

คาถาเรียกทรัพย์ ของหลวงพ่อปาน ก็ดีครับผมใช้อยู่
นะโม 3 จบแล้วกล่าว คาถาหลวงพ่อปาน วัดบางนมโค
พุทธะ มะอะอุ นะโมพุทธายะ (1 จบ)
วิระทะโย วิระโคนายัง วิระหิงสา วิระทาสี วิระทาสา วิระอิตถีโย พุทธัสสะ
มานีมามะ พุทธัสสะ สวาโหม

win006 โพสต์เมื่อ 22-9-2011 18:10

คาถาเงินล้านหลวงพ่อฤาษีลิงดำครับ

สัมปจิตฉามิ นาสังสิโมพรหมาจะ มหาเทวาสัพเพยักขาปะรายันติ

พรหมมาจะมหาเทวาอภิลาภาภะวันตุเม

มหาปุญโญมหาลาโภภะวันตุ เม

มิเตพาหุหะติ            

พุทธะมะอะอุนะโมพุทธายะวิระทะโยวิระโคนายังวิระหิงสาวิระทาสีวิระทาสาวิระอิตถิโยพุทธัสสะมานีมามะพุทธัสสะสวาโหม

สัมปติจฉามิ

เพ็ง ๆพา ๆหา ๆฤา ๆ

ให้ว่าคาถานี้30จบต่อวันแต่ถ้าเป็นไปได้ควรทำให้ได้มากกว่าอายุหรือคลอไปตลอดวันด้วยใจเป็นสมาธิ จะได้ผลเร็วขึ้นเหมาะกับภาวะเศรษฐกิจที่กำลังตกต่ำท่านบอกว่าคนที่สวดคาถานี้เป็นประจำจะมีความคล่องตัวใครจะตกต่ำเราไม่ตกต่ำการทำมาหากินคล่องตัวเพราะฉะนั้นจงอย่าประมาทเร่งภาวนาสั่งสมความดีช่วยงานพระศาสนาจะเป็นมงคลแก่ตนและครอบครัว

sun โพสต์เมื่อ 22-9-2011 18:37

ท่องให้ขึ่นใจเลยครับ...รวยแน่....

Sutep โพสต์เมื่อ 22-9-2011 19:04

คาถาพระปัจเจกพุทธเจ้า

คาถาพระปัจเจกพุทธเจ้านี้ หลวงพ่อปานได้เรียนมาจากครูผึ้ง อายุ ๙๙ ปี เป็นคาถา
ให้คุณทางลาภผล และเป็นฌานสมาบัติ มีคุณเป็นทิพยจักษุญาณด้วย และยกฐานะของผู้ปฏิบัติ
ไม่ให้ขัดสนยากจนด้วย ศิษย์ของหลวงพ่อปานได้ฝึกคาถานี้ มีฐานะมั่นคงหลายสิบอย่าง ที่รู้จัก
กันมากก็คือ นายประยงค์ ตั้งตรงจิต เจ้าของห้างขายยาตราใบโพธิ์ ท่าเตียน จังหวัด
พระนคร เคยสนทนากับนายประยงค์ ท่านนายห้างบอกถึงวิธีปฏิบัติเกิดผลมหาศาล ท่านเล่า
ให้ฟังดังต่อไปนี้

ปฏิปทาของนายประยงค์
         ๑. ทุกเช้าเย็น ท่านสวดมนต์และว่าคาถานี้ต่อหน้าพระพุทธรูปคราวละ ๙ จบทุก
เช้าเย็น
       ๒. เมื่อสวดคาถานี้แล้ว ท่านนั่งภาวนาคาถานี้จนสบายใจทุกวัน คือตั้งเวลาไว้
ประมาณครึ่งชั่วโมง ทำจนจิตเป็นสมาธิ พอสบายใจแล้วก็ไปทำงานตอนเช้า หรือพักผ่อน
ในตอนค่ำ
         ๓. ใส่บาตรทุกเช้า ก่อนใส่บาตรท่านว่าคาถานี้ ๙ จบ ก่อนใส่บาตร ถ้าวันใดไม่มี
พระมาบิณฑบาต ท่านใช้เก็บเงินไว้แทนการใส่บาตร ตามแบบที่หลวงพ่อปานสอน ท่านให้
เก็บข้าวสารหรือเงินก็ได้เอาไว้แทนการใส่บาตร ก่อนเก็บว่าคาถานี้ ๙ จบ เหมือนก่อนใส่
บาตรวันต่อไปให้เอาไปถวายพระเป็นค่าภัตตาหาร
       ๔. ก่อนเอาเงินเก็บตอนเย็น หรือก่อนเอาเงินออกใช้ตอนเช้า ท่านว่าคาถานี้ ๙ จบ
คือขณะที่เก็บเงินนั้น ให้จุดธูปเทียนบูชาพระรัตนตรัยแล้วว่าคาถา ๙ จบ จึงเอาเงินเก็บในที่
เก็บตอนเช้าก่อนเอาเงินออกใช้ เมื่อจับเงินแล้ว ยังไม่นำออก ว่าคาถานี้ ๙ จบ แล้วนำเงิน
ออก
         ท่านบอกว่า ท่านทำอย่างนี้เป็นปกติ จนกลายเป็นคนมีเงินมีทองมากมาย ทำบุญด้วย
จำนวนเงินหลายสิบล้าน หายากนักที่จะมีผู้ศรัทธาเสมอท่าน คาถานี้ว่าดังนี้
         พุทธะมะอะอุ นะโมพุทธายะ (บทนี้ว่าเที่ยวเดียว)
         วิระธะโย วิระโคนายัง วิระหิงสา วิระทาสี วิระทาสา วิระอิตถิโย พุทธัสสะ
      มานี มามะ พุทธัสสะ สวาโหม ฯ
                      ขอให้ร่ำรวยๆครับ

mummamman โพสต์เมื่อ 22-9-2011 20:18

อย่านอนตื่นสาย อย่าอายทำกิน
อย่าหมิ่นเงินตรา อย่ารอโชควาสนา
รวยโลด เพี้ยงๆๆๆ
{:7_127:}

spakafae14 โพสต์เมื่อ 22-9-2011 20:49

วาวสุดๆไปเลย{:7_138:}
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: อยากได้คาถาเรียกทรัพย์..