duckpro โพสต์เมื่อ 5-9-2011 15:49

ตะกรุด ม้าเสพนาง ครูบาวัง วัดบ้านเด่น จ.ตาก

ใช้ คาถา อะไร ครับ
ขอบคุณครับ

duckpro โพสต์เมื่อ 5-9-2011 15:50

แล้ว เหล็กไหลตาน้ำ มีพุทธคุณด้านใดครับ

แขวน หนุมาน จะมี อาการของขึ้น เหมือนสัก ไหม ครับ

sekAZAA โพสต์เมื่อ 5-9-2011 20:26

ตะกรุด ม้าเสพนาง ครูบาวัง วัดบ้านเด่น จ.ตาก ใช้ คาถา อะไร ครับ
:)คาถาอาราธนาม้าเสพนางมีดังนี้ กุลุกา อัปติโยมาเส จุตติ มิตติ กิตติ ติตติ โอม วิสาขา มหาโยนี ปิยังภาเวยยะ อาคัจฉันติ เมตตัง พลัง ราเค เอหิ เอหิ สวาหม อวัญจะเวทนัง มะอะอุ ชีวังภูมะจิตตังพระเพลิงเจ้าเอ๋ย ให้เอาจิตตะ แห่งราคาจิตตัง แห่งราคะของคนทั้งหลาย มาใส่ในจิตตะราคะแห่งข้า กุลุกา อัปติโยมาเส อาคัจฉายะอาคัจฉาหิ จิตติ มิตติ กิตติ ติดติ

Dachakoon โพสต์เมื่อ 13-9-2011 14:46

ขอด้วยคนนะครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ตะกรุด ม้าเสพนาง ครูบาวัง วัดบ้านเด่น จ.ตาก